• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM @danho yh : loveqn9 scam 250k

Status
Not open for further replies.

vietlove

Junior
Reactions
926
MR
0.305
Chat with me via Yahoo Messenger
@thuytienkuka thì nhờ giải quyết scam, còn mấy bạn khác vào comment thì vào nói là banned bạn đi, vậy là sự tình thế nào ? :eek:
quote luôn cho mod đọc

Bắt nguồn từ đây sáng jo cho a ấy lo ó mỏi chã quan tâm : http://mmo4me.com/threads/danho-send-minh-250k-bk-cho-cau-30p.211276/

- Cái tên : Võ Thị Huệ chắc ACE cũng biết cả rồi , nó là trùm Scam gây biết bao sóng gió trên 4r , và rất nhiều thiệt hại cho ACE trong đó có mình .

info dog :
sieunhantiachop121: sdt bk tớ : 01654826068
sieunhantiachop121: cậu send vào đó nhé : 250k
sieunhantiachop121: email bk : letuquan2014 @ gmail . com

- Trước mình hay mua Paypal nó pm xin nài này nọ mình mua nó cố tình gài mình lấy acc paypal đó . Vì ko nghĩ ngợi ji nên mình change all info bên máy nó . Nó để mình sài vài ngày sau đó lấy lại lúc nào mình chã hay biết . Đến khi mình giao dịch vs 1 bạn trên 4r khi bạn ấy send $$$ vào acc đó mình login ko vào được acc , lúc đó mới biết có vấn đề lên 4r lần ra được cái topic này : http://mmo4me.com/threads/bubblewsdotcom-la-vo-thi-hue.207347/

- Thế là đã hiểu mình đã bị nó lấy lại mất acc ===> Ngồi tầm hơn 30p vs tất cả các thao tác và sự hiểu biết về Paypal cuối cùng mình đã lấy lại được acc nhưng cũng chỉ được tầm 1p mình lại bị mất acc ===> Do mình sơ ý ko để ý nó change 1 mail mới lên làm mail riêng nên đã remove mất mail thì . Ức chế tức ko chịu được mặt dù mất $$$ cũng chỉ là 1 phần .
- Trớ trêu thay là lúc đó con dog đó pm mình sell 50$ paypal of b kia vừa send vào acc nhưng do lúc đó mình ngu ko bình tĩnh xử lý tình huống nên nó mới đổ ra nghi ngờ và vào lại acc và remove mất mail mình trong chớp mắt .
====> Ức chế từ lúc đó nhưng khi ấy mất cũng chã buồn lập topic làm ji mà vẫn âm thầm săn lùn con dog cho đến sáng hôm nay khi vừa team qua là mình đã nhận ra được acc đó , lần này mình rất bình tĩnh và đóng như thật , trong lúc nchuyen vs nó mình âm thầm change all info và giờ thì có trời vs nếu nó con of Paypal mới lấy lại được . Hên là nó gặp lại mình chứ gặp người khác chắc lại có thêm topic Scam nữa và cái tên Võ Thị Huệ ám ảnh Ace .
====> Khi topic mình viết ra đây chắc nó ko bao jo nhảy vào comment như lúc sáng la ó cả lên .

Các topic Scam of ông trùm Scam : Võ Thị Huệ , mình nhớ ko lầm có topic còn thách thức ACE

1 . yahoo nó gd sáng nay vs mình trùng vs yh nó từng Scam 1 bạn và bị Banned : sieunhantiachop121
topic : http://mmo4me.com/threads/yahoo-sieunhantiachop121-scam-6-paypal.178825/
2 . Cái topic này nó thách thức cả ACE :
topic : http://mmo4me.com/threads/nuker2015-yahoo-la-motdoilamlo40-la-dog-scam.206293/page-2
3. Topic này là lúc nó lấy lại TK of mình và chuẩn bị đi Scam các đối tượng khác .
Topic : http://mmo4me.com/threads/bubblewsdotcom-la-vo-thi-hue.207347/

===> Ảnh này nói lên lúc nó lấy Acc of mình xong mình mua 50pp of b kia vừa send vào , mất acc nhưng mình vẫn thanh toán đầy đủ cho bạn ấy . Ai là người gd vs mình hôm đó vào xác nhận hộ mình .

Thanks All

vanduya11

Junior
Reactions
155
MR
0.000
Bố ông đi lừa hết anh em rồi còn vào đây kêu gào như bị hại ấy nhỉ
Có biết chữ liêm sỉ là gì ko mà " ăn cướp còn la làng "

Reactions
2,561
MR
0.000
up @danhmay24h @binh6699 vào giải quyết giúp mình , 2 ngày rồi
Đề nghị Mod ban thẳng tay đối với trường hợp này. @thuytienkuka là 1 SCAM chuyên nghiệp nếu cần thiết thì ban cả IP đểm him không còn vào lẩn quẩn rum để gây nhiều thiệt hại cho member nữa.
PS : Còn nhớ mình không cậu? Nếu nhớ thì pm lại yahoo mình nói chuyện nhé. Dám cho mình vào danh sách đen nữa à. :@ :@

Đề nghị Mod ban thẳng tay đối với trường hợp này. @thuytienkuka là 1 SCAM chuyên nghiệp nếu cần thiết thì ban cả IP đểm him không còn vào lẩn quẩn rum để gây nhiều thiệt hại cho member nữa.
PS : Còn nhớ mình không cậu? Nếu nhớ thì pm lại yahoo mình nói chuyện nhé. Dám cho mình vào danh sách đen nữa à. :mad: :mad:
thế @danho scam mình thì sao , định nghĩa giúp SCAm là gì nhé . làm MOD mà k định nghĩa dc SCAM ak

thế @danho scam mình thì sao , định nghĩa giúp SCAm là gì nhé . làm MOD mà k định nghĩa dc SCAM ak
Thứ nhất : việc cậu bị @danho scam mời cậu qua topic này trả lời câu hỏi của cậu ấy nhé. Topic tại đây
Thứ hai : Cậu là đúng là 1 SCAM nếu như @danho có trả tiền lại cho cậu thì số tiền này cũng không được hoàn lại cho cậu mà sẽ dùng số tiền đó để trả lại cho một số nạn nhân bị thiệt hại hoặc ủng hộ quỹ từ thiện cho forum.

hungzany

Banned
Reactions
93
MR
0.000
xin ns tục phát
đọc từ trên xuống dưới y như là tất cả member ném shit vào mặt nó mà nó vẫn vào cmt đc thì phải nể
thằng này đúng là đừng so sánh vs do.g
này là con giun trong bồn cầu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,801
176,246
Latest member
33winpro