SCAM Cảnh báo SCAM - Fb Văn Minh Ngô - Tele @monicoria

Babyy

Newbie
Reactions
1
MR
0.137
Hi mọi người,
Thực sự để viết bài viết lên nhóm này cũng ko hay ho gì. Trách Scam 1 phần nhưng cũng tự trách bản thân nhiều phần. Vì quá tin người và mong muốn có cái để kiếm ít đồng nuôi vợ con.
Vào đầu tháng 5, e có giao dịch với 1 người trên telegram về mua tút CASH tiền Paypal. Với số vốn ít ỏi còn lại trong tay, em liều mình ném cho nó 2300$ (tổng 2 lần) để mong muốn rằng mình sẽ nhận lại hơn như vậy. Và cũng vì quá tin người, quá cần kiếm tiền cho nên e đã chấp nhận mua cái tút này để làm.
Có trung gian, có tút thật, nhưng quan trọng nhất đó là TIỀN KO BAO GIỜ VỀ.
Nó design ảnh, sửa ảnh gửi để lừa lọc em. Nhưng do em bất cẩn ko để ý kĩ.
Nó bảo vs em rằng tút này làm chắc chắn tiền về, tiền về sau 1-2tháng nhưng đến tận bây giờ là giữa tháng 6, e ko nhận đc bất kì 1 đồng tiền nào. Do vậy e quyết định đăng bài viết này lên.
Thực sự khi em đăng bài này lên, nhiều người sẽ bảo em NGU này nọ.
Vâng, em chấp nhận bị mng chửi, nhưng em vẫn đăng để mục đích cho ae khi giao dịch vs thằng này thì né nó ra ạ. Nó ăn nói rất khốn nạn, và mất dạy. Dưới đây là tất cả những hình ảnh tin nhắn và giao dịch nó nói vs em nhưng sự thật sai hoàn toàn.
Mọi người hãy thẩn trọng nhé!
Đây là stk và tên của nó:
Stk: 0531002552958
Ngân hàng vcb
Tên: HUYNH TAN PHU

Attachments

1.5 MB · Views: 369
    2.5 MB · Views: 220
Haiz thời buổi làm gì cũng khó khăn cứ việc thật mà kiếm thôi bác mấy tut trick nay đc mai không không biết đằng nào mà lần bác ạ
Dạ vâng, tại em cũng nóng lòng muốn kiếm cái để làm ra tiền. Rồi cũng thật thà tin người. Giờ vừa mất tiền. Vừa mất thgian chờ đợi gần 2 tháng trời bác ạ

Tên bank mà ko trùng với tk là nên nghi ngờ rồi, chia buồn cùng bác 🫠🫠

rồi tới khúc bị lừa chưa ?

Có trung gian, có tút thật, nhưng quan trọng nhất đó là TIỀN KO BAO GIỜ VỀ.
Bạn hãy rút kinh nghiệm vụ trung gian này, bạn còn thiếu điều kiện để trung gian chuyển tiền cho nó. Kinh tế khó khăn thì bạn càng phải tỉnh hơn nữa.

Bạn hãy rút kinh nghiệm vụ trung gian này, bạn còn thiếu điều kiện để trung gian chuyển tiền cho nó. Kinh tế khó khăn thì bạn càng phải tỉnh hơn nữa.
Dạ. Đúng em thiếu điều kiện bác ạ. 1 phần vì em nóng lòng kiếm tiền và 1 phần vì tin người quá bác ạ. Hix.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,761
Latest member
Larano
Back
Top Bottom