Event Đặc Biệt Trị Giá 40PM

Status
Not open for further replies.

chemgio

Moderator
Reactions
4,475
MR
20.081
$300.00
event lớn 30 pm người trúng giải là haha5lan và đã trao giải xong ,close event
haha5lan said:
ko sao,e đã log vô dc rồi,e đã nhận dc 30%,thanks anh
đã nhận dc,thanks a chemgio và bạn vicgiap rất nhiều,tới giờ nó mới send
07.02.14 11:16 Receive Received Payment 30.00 USD from account U1477349. Memo: Trao giai Event chemgio. Batch: 48020727​
ok vậy là trao giải xong xuôi và nhận giải hết rồi ,event kết thúc mình close event nhé ,thanks anh em đã tham gia và ủng hộ event :D

số trúng là 31 có 2 người dự đoán cùng số 31 nên giải thưởng sẽ chia đôi mỗi người 5pm,
event mới số 31 nha anh
2 người pm số account pm cho mình để trao giải nhé thanks

event ngày hôm nay thật ra có 2 event ,1 event lớn và 1 event nhỏ, anh em muốn tham gia cái nào cũng được hoặc tham gia cả 2 nếu muốn ,event nhỏ thì trị giá 10pm ,event lớn thì trị giá 30 pm

event nhỏ kéo dài 1 tuần ,event lớn kéo dài 1 tháng

event lớn : anh em đăng ký 1 account ở link http://freebitco.in/?r=68638 rồi bấm roll sau đó mỗi 1h vào quay số 1 lần ,cho đến khi hết 1 tháng ai là người có số bitcoin cao nhất trong refer của mình thì các bạn sẽ được 30% tổng số bitcoin refer của mình kiếm được cộng với 30 pm ,

ví dụ tổng tiền refer của mình kiếm được 1btc thì bạn sẽ được 0.3btc + 30pm tiền trúng giải chưa kể là số bitcoin bạn kiếm được cũng được 1 ít ,

anh em nào tham gia event lớn này thì vui lòng reply để lại địa chỉ bitcoin của bạn ở đây sau khi đăng ký account dưới link của mình và bấm roll nhé

mỗi lần bạn online thì cứ mở sẵn 1 trang web http://freebitco.in/ để mỗi khi lướt web lỡ có quên thì nhìn qua thấy nó để mà bấm vào nút roll nếu bạn không mở web bạn sẽ dễ quên nó lắm :D

event nhỏ đơn giản comment cho 2 số bạn thích mình sẽ quay random có video quay random ,kết thúc vào ngày 13-1-2014

event lớn thì hơi khó hơn 1 tí giải thưởng đến 30 pm kết thúc ngày 6-2-2014 :

mỗi 1 tuần mình sẽ post lên địa chỉ bitcoin của refer nào đang đứng top và số bitcoin từ refer của họ là bao nhiêu để anh em có thể biết mà đua theo,anh em cứ lấy số bitcoin đó x2 là ra số bitcoin họ đang giữ ,ví dụ mình post 50 thì a em biết họ đang có 100

,vì cái này cũng hên xui ở chỗ nhiều khi người vào sau mà nếu may mắn quay được giải nhất thì cũng có thể đứng top và cũng không hên xui ở chỗ nếu ai siêng năng quay liên tục thì cơ hội đứng top cao cho nên cơ hội sẽ chia đều cho tất cả mọi người ai muốn tham gia vào bất cứ thời gian nào cũng được ví dụ hôm nay bạn a tham gia ,ngày mốt bạn b tham gia vẫn được nhé ,

anh em nào đã làm refer của mình vẫn có thể tham gia nhưng phải đăng ký 1 account mới với số bitcoin address mới nhé

ai tham gia 2 event thì vừa cung cấp 2 số bạn thích vừa cung cấp địa chỉ bitcoin của bạn sau khi đăng ký account dưới link của mình ,ai chỉ tham gia 1 event nhỏ thì chỉ cần cung cấp 2 số bạn thích là được nhé

cách tạo ví bitcoin ở đây mươn topic của bạn kenjionline :http://mmo4me.com/threads/huong-dan-dang-ky-va-su-dung-vi-dien-tu-coinbase.126993/

các bạn nhớ là các bạn chỉ cần verified email và số điện thoại là được rồi ,vì verify bank hiện tại chỉ dành cho us ,

verified được email và số điện thoại là các bạn có thể gởi bitcoin và nhận bitcoin được rồi nhé

,chỉ không có mua và bán được ở trang coinbase thôi,

gởi và nhận bitcoin được có nghĩa là các bạn mua bán bitcoin trong forum mmo4me tụi mình được rồi nhé cứ đăng topic mua bán lên là có người mua hoặc bán thôi :D

ah mình xin nói là cái event đoán ông già noel hôm trước do mình mở thật ra có 1 mem trong nhóm từ thiện đã trúng giải và mem đó cũng yêu cầu gởi tiền trúng giải vào quỹ từ thiện và yếu tố chinh là do nhóm bubuteam chưa up hình cho đợt đi noel đó nên mình chưa công bố người trúng giải là ai thôi khi nào nhóm bubuteam up hình lên thì mình sẽ mở lại topic đó và công bố người trúng giải để anh em khỏi chờ đợi nhé

chú ý là cái freebitco sẽ tự động thanh toán vào mỗi thứ 2 hàng tuần nếu bạn có được ít nhất 0.00005460btc trong tài khoản nhớ là phải đánh dấu Auto-Withdraw ENABLED thì nó tự động rút về địa chỉ bitcoin của bạn nhé ,không cần request gì cả

anh em nhớ điều này nhé ,sáng giờ mình kiểm tra là nhiều anh em chỉ nhớ bấm có 1 lần rồi không bấm nữa chắc là do tắt web nên quên luôn ,cơ hội chia đều cho tất cả anh em ,nên anh em cố gắng mỗi lần online là cứ mở sẵn 1 trang web http://freebitco.in/ để mỗi khi lướt web lỡ có quên thì nhìn qua thấy nó để mà bấm vào nút roll nếu bạn không mở web bạn sẽ dễ quên nó lắm ,gần tết đồng tiền khó kiếm có cơ hội thì anh em nên tranh thủ nhé ,hy vọng là anh em làm theo lời mình để có thể là người trúng thưởng nhé

Last edited:
xé tem =)) event 13
Trò này mình quay nó tự cộng vào tài khoản hay phải rút vậy bro?
1Kv8CH48uw8Vqt6nWGDpMPwdYzkknu3xXZ
Check coi ref chưa nha :D

em xin số 50 và đã đăng kí!!! thử kiếm ít bitcoin xem thế nào!!! :D chúc bác làm ăn phát đạt!!!

70 đi

em mua con 99 xem thế nào :D

xé tem =)) event 13
Trò này mình quay nó tự cộng vào tài khoản hay phải rút vậy bro?
1Kv8CH48uw8Vqt6nWGDpMPwdYzkknu3xXZ
Check coi ref chưa nha :D
chú ý là cái freebitco sẽ tự động thanh toán vào mỗi thứ 2 hàng tuần nếu bạn có được ít nhất 0.00005460btc trong tài khoản nhớ là phải đánh dấuAuto-Withdraw ENABLED thì nó tự động rút về địa chỉ bitcoin của bạn nhé ,không cần request gì cả ,đã refer rồi :D

em xin số 50 và đã đăng kí!!! thử kiếm ít bitcoin xem thế nào!!! :D chúc bác làm ăn phát đạt!!!
em đăng ký thì cho anh cái địa chỉ bitcoin của em khi đăng ký để có gì anh còn theo dõi và trao giải nếu em được đứng top :D

Xí 1 slot event nhỏ: Số 21

BTC: 16yeeKfrSJrnziXz8oPNikzLSCVBtd463s

Last edited:
nhỏ thôi, số 22 nhé anh trai

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,972