Event Đặc Biệt Trị Giá 40PM

Status
Not open for further replies.
tiêu rồi,em ko edit lại bài đầu tiên mà em post thêm 2 bài post lại na ná như nhau chỉ thay đổi có 1 tí làm a mới nhìn a tưởng em post trùng nên a gởi vào cái btc ở dưới chữ ký của em rồi chứ ko phải gởi vào cái btc event ,em chờ vài giờ hoặc kiếm lại pass coi thế nào nhé,rồi có gì cho a biết sorry em
ko sao,e đã log vô dc rồi,e đã nhận dc 30%,thanks anh.mà sao PM e vẫn chưa nhận dc

ko sao,e đã log vô dc rồi,e đã nhận dc 30%,thanks anh.mà sao PM e vẫn chưa nhận dc
a đang nói vicgiap check lại đây ,có gì em cũng chờ tý rồi check lại nhé ,có gì còn thông báo với tụi pm hỏi lại nó

em xem hình vicgiap đã gởi tiền cho em nhé

em chờ từ đây đến tối xem sao vì pm đôi khi chậm trễ ,nếu vẫn ko nhận được thì vicgiap support pm xem nó trả lời thế nào
Mình đã sent PM theo yêu cầu của anh Chemgio, trong balance cũng đã trừ PM.
có gì bạn đợi thêm 1 lát nữa xem sao nhé, ko thì tối tối suport nhé. :eek:
uhm,thanks a chemgio và bạn vicgiap

em chờ từ đây đến tối xem sao vì pm đôi khi chậm trễ ,nếu vẫn ko nhận được thì vicgiap support pm xem nó trả lời thế nào
Mình đã sent PM theo yêu cầu của anh Chemgio, trong balance cũng đã trừ PM.
có gì bạn đợi thêm 1 lát nữa xem sao nhé, ko thì tối tối suport nhé. :eek:
đã nhận dc,thanks a chemgio và bạn vicgiap rất nhiều,tới giờ nó mới send
07.02.14 11:16 Receive Received Payment 30.00 USD from account U1477349. Memo: Trao giai Event chemgio. Batch: 48020727

đã nhận dc,thanks a chemgio và bạn vicgiap rất nhiều,tới giờ nó mới send
07.02.14 11:16 Receive Received Payment 30.00 USD from account U1477349. Memo: Trao giai Event chemgio. Batch: 48020727
ok vậy là trao giải xong xuôi và nhận giải hết rồi ,event kết thúc mình close event nhé ,thanks anh em đã tham gia và ủng hộ event :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week

Most discussed of week