có việc gì mà nhàn nhàn kiếm 1 ngày vài nghìn VND ko các bác?

xiaoxiao2007

Verified
Reactions
180
MR
0.000
Vl, bạn sn 93 mà có tư tưởng việc nhàn mà ra tiền à
Nhàn nhất thì t thấy đó là nghề bảo vệ, ra ngoài làm 1 ca cố định thoi, ko cần fulltime cũng đc từ 1tr5-2tr5/tháng roi
Chứ mmo thì đa số là phải tìm tòi học hỏi mà làm, còn ko thì captcha thẳng tiến

boy93nd

Junior
Reactions
16
MR
0.020
Vl, bạn sn 93 mà có tư tưởng việc nhàn mà ra tiền à
Nhàn nhất thì t thấy đó là nghề bảo vệ, ra ngoài làm 1 ca cố định thoi, ko cần fulltime cũng đc từ 1tr5-2tr5/tháng roi
Chứ mmo thì đa số là phải tìm tòi học hỏi mà làm, còn ko thì captcha thẳng tiến
thím rảnh vãi, có đọc #1 ko vậy, tui còn chưa ra trường nhá, tui kiếm tiền chơi điện tử thì có gì sai, còn đi làm parttime thì đâu ra thời gian mà đi học, thím nghĩ nghề bảo vệ mà nhàn đó hả =))

đi làm rạp chiếu phim thử xem, part - time đó, được quyền chọn ca mà. bận đi học thì chọn ca khác, còn ko thì xin bớt 1 buổi làm lại bù lại giảm tiền lương.

chọn vị trí soát vé ấy, vừa được xem phim free mà lại có lương.;)

còn ko thì thử làm nhân viên khảo sát thị trường, cái này cũng part-time nốt, với điều kiện là có xe máy nhá, nghe nói nghề này lương cũng khá lắm mà chưa biết sao.

datzno

Senior
Reactions
70
MR
0.066
đi làm rạp chiếu phim thử xem, part - time đó, được quyền chọn ca mà. bận đi học thì chọn ca khác, còn ko thì xin bớt 1 buổi làm lại bù lại giảm tiền lương.

chọn vị trí soát vé ấy, vừa được xem phim free mà lại có lương.;)

còn ko thì thử làm nhân viên khảo sát thị trường, cái này cũng part-time nốt, với điều kiện là có xe máy nhá, nghe nói nghề này lương cũng khá lắm mà chưa biết sao.
Bác nghĩ ai cũng gần rạp phim ak.

tunvit

Vip
Verified
Solutions
1
Reactions
11,910
MR
46.429
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype

mrteo

Hero
Reactions
478
MR
0.004
thím rảnh vãi, có đọc #1 ko vậy, tui còn chưa ra trường nhá, tui kiếm tiền chơi điện tử thì có gì sai, còn đi làm parttime thì đâu ra thời gian mà đi học, thím nghĩ nghề bảo vệ mà nhàn đó hả =))
Bảo vệ cũng có mấy chỗ vắng khách , không nhàn chứ gì rứa :D

hay nếu thớt có khả năng viết lách hoặc biết dịch thuật Tiếng Anh thì đi làm Cộng tác viên cho báo online ấy, công việc hoàn toàn tại nhà nhé.

nếu làm tốt thì lương cũng cỡ 1 củ rưỡi - 2 củ / tháng.

hay nếu thớt có khả năng viết lách hoặc biết dịch thuật Tiếng Anh thì đi làm Cộng tác viên cho báo online ấy, công việc hoàn toàn tại nhà nhé.

nếu làm tốt thì lương cũng cỡ 1 củ rưỡi - 2 củ / tháng.
Đã bảo lười rồi bác nên đọc kỹ hướng dẫn trước khi chỉ dẫn nha :D

Announcements

Forum statistics

Threads
423,986
176,456
Latest member
Trangla1204

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week