Có nên bỏ việc công ty để làm mmo

vipqt888

Hero
Solutions
2
Reactions
1,493
MR
1.000
có nên từ bỏ công việc công ty ( lương 4tr ) để làm mmo không các bác

Thời buổi này khó khăn, xin đc việc đâu có dễ, bỏ là bạn sai lầm lớn đấy

Nên nếu bạn muốn.................... tự kỷ :D:D

Không!

hãy từ từ và xác định công việc nào cân bằng hơn rồi bác tiếp tục
nếu làm mmo bác có xác định dc việc bác đang làm có ổn định lâu dài dc ko rồi tính tiếp :D

Không nên bạn à..... có ngàn người muốn đc ngồi như cậu vậy... dù gì cũng ko từ bỏ... MMO có là chính đi nữa nhưng nó ko bằng mỗi sáng thức dậy xách cái cặp, mặt sơ mi đi làm đâu cậu... đó là thể diện

4 triệu 1 tháng . được rồi mmo nếu có sức thì làm thêm càng tốt chứ đừng vì muốn theo mmo mà bỏ việc công ty .. như mình làm mmo 1 tháng cũng được 40 triệu . nhưng vẫn đi làm 1 tháng 5 triệu đây bạn . tuy làm ít nhưng được cái nó ổn định mmo không biết nó sẽ theo được tới đâu :)

MMO hãy xác định là một công việc kiếm thêm thu nhập. CHo dù có một lúc nào đó gặp vận may có thể kiếm đc nhiều hơn công việc chính. Nhưng tính chất của nó là không ổn định, phập phù.

Bây giờ hàng ngàn người đang thất nghiệp và mơ ước được một công việc ổn định mà có người lại nghĩ bỏ đi để đi làm MMO thì mình nghĩ nó cũng buồn cười

4 triệu 1 tháng . được rồi mmo nếu có sức thì làm thêm càng tốt chứ đừng vì muốn theo mmo mà bỏ việc công ty .. như mình làm mmo 1 tháng cũng được 40 triệu . nhưng vẫn đi làm 1 tháng 5 triệu đây bạn . tuy làm ít nhưng được cái nó ổn định mmo không biết nó sẽ theo được tới đâu :)
pro làm gì đấy cho e theo với :(

làm mmo thì nó không ổn định ,có thang bạn kiếm đc 2-3k , nhưng co khi mấy tháng ko có xu nào , bạn cảm thấy sống đc với sự bấp bênh này thì hãy nghĩ việc công ty :D

cho theo vs bác, nguyện thề sẽ mãi bên nhau, rate 5-5 luôn, :D

bỏ việc ở nhà ôm cái máy tính không ổn đâu! nhiều lúc ức chế lắm! :( vote 1 phiếu Không nên bỏ !

làm mmo . 1 tháng sài 1 năm . nhưng nếu không biết cách thì cả năm sẽ đói nên cứ theo con đường làm việc ổn định :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,687
171,776
Latest member
Pitbull
Back
Top Bottom