Chat Tìm việc làm thêm mmo

mingng25

Newbie
Reactions
3
MR
0.366
Chào mọi người em là sinh viên tại hà nội muốn làm thêm ạ ai có công việc mmo gì để e phụ với ạ

Phụ hồ nha bác, ngày kiếm được 400k, còn tăng cường cơ bắp mà không tốn tiền tập gym, trăm lợi chứ không hại

Chào mọi người em là sinh viên tại hà nội muốn làm thêm ạ ai có công việc mmo gì để e phụ với ạ
bạn nên đọc kĩ trước khi nói gì ạ
Nếu hiện tại bạn chưa có kỹ năng gì thì mình nghĩ bạn nên thường xuyên vào box MMO Trading Market xem có ai tuyển không? Nhớ là phải thường xuyên vào vì job không có nhiều mà nếu chậm chân thì thường sẽ hết job. Còn khi bạn có kỹ năng như edit video, lập trình, photoshop,... thì mạnh dạn lên mấy trang tìm việc như Vlance, Freelance,... để nhận việc nhé. Chúc bạn sớm tìm được công việc như ý!

bạn nên đọc kĩ trước khi nói gì ạ
Không biết cái đách gì, MMO rất nhiều rủi ro, chưa kể đủ thứ bệnh như mắt, trĩ, lưng. Nên có lòng tốt khuyên đi làm công việc trăm lợi vô hại mà không chịu, chúc sớm gặp scam nhé

Không biết cái đách gì, MMO rất nhiều rủi ro, chưa kể đủ thứ bệnh như mắt, trĩ, lưng. Nên có lòng tốt khuyên đi làm công việc trăm lợi vô hại mà không chịu, chúc sớm gặp scam nhé
Đọc mà thấy hài quá vâng cảm ơn bạn đã giới thiệu việc trăm lợi vô hại:)))

tham khảo phần chữ ký của mình nhé^^

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,660
170,751
Latest member
LuDiTu
Back
Top Bottom