Chat Tìm việc làm thêm mmo

mingng25

Newbie
Reactions
3
MR
0.366
Chào mn em ở hn đg là sinh viên ạ e có đầy đủ máy tính điện thoại e muốn tìm việc làm thêm off cũng đc ạ

Grab never die =) mà tay nhanh thì bạn có thể lên fb tìm group " tts tuyển dụng " kha uy tín có thể kiếm 20k/h mà ngồi nhiều dễ trĩ lắm =)

Grab never die =) mà tay nhanh thì bạn có thể lên fb tìm group " tts tuyển dụng " kha uy tín có thể kiếm 20k/h mà ngồi nhiều dễ trĩ lắm =)
bác có thể cho e xin link k ạ, chứ tìm nó chỉ ra mấy cái gr tuyển tts thôi, thanks bác

Chào mn em ở hn đg là sinh viên ạ e có đầy đủ máy tính điện thoại e muốn tìm việc làm thêm off cũng đc ạ
tham khảo ở phần chữ ký của mk xem sao nha

Bạn là sinh viên thì có thể chạy grab và những hãng xe công nghệ khác, hoặc nếu có kỹ năng thì làm freelancer dịch thuật, lập trình, edit trên các nền tảng như upwork, fiverr. Hiện tại thì mình cũng đang làm lập trình tool + edit video trên fiverr

Bạn là sinh viên thì có thể chạy grab và những hãng xe công nghệ khác, hoặc nếu có kỹ năng thì làm freelancer dịch thuật, lập trình, edit trên các nền tảng như upwork, fiverr. Hiện tại thì mình cũng đang làm lập trình tool + edit video trên fiverr
Edit video tháng kiếm được bao nhiêu thế bác

cũng còn tùy vào lượng khách ấy bác, nhưng tính theo sản phẩm thì em kiếm khoảng 10-50$ cho mỗi video
Hình như mấy nền tảng này họ phải call trực tiếp rồi trao đổi bằng tiếng anh đúng không

phù hồ bạn nhé, lãnh theo tuần , được bao ăn giữa buổi lâu lâu có nhậu , cố học lên thợ thì sướng nữa , chủ nhà nó nâng như trứng , khi nào thất nghiệp xách cái bay đi kiếm sống tốt , ko cần đi chuyển nhiều như grad , dễ gạp nhìu nguy hiểm về giao thông cướp giật bom hàng .....

Em cũng đang là sinh viên, em thì chỉ có cặp ngực bự cộng thêm cặp mông to, ngoài ra không có máy móc gì, vậy có thể làm gì để kiếm tiền online đây các bác ( câu hỏi không dành cho Ngài Tận Thế @pipidn )

Em cũng đang là sinh viên, em thì chỉ có cặp ngực bự cộng thêm cặp mông to, ngoài ra không có máy móc gì, vậy có thể làm gì để kiếm tiền online đây các bác ( câu hỏi không dành cho Ngài Tận Thế @pipidn )
bạn bỏ bớt cái tinh tiểu nhân, cay cú vặt đi là việc sẽ tự tìm đến với bạn nhé

Edit và chủ đề họ đưa ra hay họ chỉ đưa ra video edit rồi mình tự edit theo ý mình bác nhỉ

Edit và chủ đề họ đưa ra hay họ chỉ đưa ra video edit rồi mình tự edit theo ý mình bác nhỉ
tùy nhu cầu của khách bác, có khách thì đưa ra yêu cầu cụ thể, có khách thì chỉ yêu cầu là funny hay gì đấy rồi để bác tự sáng tạo

Sao thấy trên Youtube họ nói để có thể nhận đơn, thì khách sẽ gọi đt nói tiếng anh yêu cầu mà bác

tùy nhu cầu của khách bác, có khách thì đưa ra yêu cầu cụ thể, có khách thì chỉ yêu cầu là funny hay gì đấy rồi để bác tự sáng tạo
Đa phần cần edit chuyên nghiệp mới được thu nhập như bác nói trên 1 video đúng không ạ

Đa phần cần edit chuyên nghiệp mới được thu nhập như bác nói trên 1 video đúng không ạ
không cần quá chuyên nghiệp bác, chỉ cần style edit của bác tốt. Trước em học edit qua youtube đúng 2 tuần là làm khởi điểm 5$/video rồi

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu
Back
Top Bottom