• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Có ai xem MMO như nghề chính không?

Bên ji thế C sắp ra Tr rồi kiếm vé đi làm mướn chơi :D . @tunvit có tuyển nv ko pác
mang ass cho nó thông bèo nhất 9-10 lần rồi nó mới xem xét xem có tuyển hay ko

sv năm 4 chưa ra trường đây . đầu tư vào offers nhưng chẳng ra gì cả , có sư phụ nào cho em cái dép rách e đi với ạ :v

Bậy nha! Chó Tunvit là giám đốc mà vẫn xem MMO là nghề chính đấy! :D
10% còn lại :D
thì chuyên ngành tất nhiên phải áp dụng rồi :oops:

Thế có người hỏi các bác đang làm nghề gì, với những bác xem mmo như nghề chính, thì các bác cho em hỏi trả lời thế nào bây giờ? :(

Thế có người hỏi các bác đang làm nghề gì, với những bác xem mmo như nghề chính, thì các bác cho em hỏi trả lời thế nào bây giờ? :(
Nghề mmo loại hình mới . tự do ,tự làm tự hưởng . Kiếm nhiều hay ít dựa vào kinh nghiêm ,năng lực về IT

Nghề mmo loại hình mới . tự do ,tự làm tự hưởng . Kiếm nhiều hay ít dựa vào kinh nghiêm ,năng lực về IT

1 nhánh của FREELANCER :D

có bác nào nhận em làm đệ tử k? :( ngày ol 12-13 tiếng mà mài mò suốt ... không biết nên làm cái gì :(

có bác nào nhận em làm đệ tử k? :( ngày ol 12-13 tiếng mà mài mò suốt ... không biết nên làm cái gì :(

pm yahoo mình đi bạn :)

Sau vụ này nhiều trò tìm đc thầy và ....
pm yahoo mình đi bạn :)
mang ass cho nó thông bèo nhất 9-10 lần rồi nó mới xem xét xem có tuyển hay ko
Vãi cái đệt zậy chắc ta month kiếm 150$ đủ sống qua thời SV thôi :D:D:D Miễn có ty bên cạnh là zui rồi

phải xem bác đi theo còn đường nào nữa, em làm freelancer nên tháng cũng được vài củ nè :v.
mmo rất nhiều hình thức, và xem bác có tìm được công việc hợp với khả năng của mình không thôi :)

thôi. Rồi 1 ngày nào đó mọi người sẽ hiểu ra gian lận càng nhiều nó để lại cnafg nhiều hậu quả. thân ái và quyết thắng
thân ái và dí dái vào mặt bạn cái :D

đã đọc wa 13 page và hết tất cả cmt của bợn @sang90
sau đây xin đc đ ị t vào mặt bạn thêm 1 cái nữa :D

Thằng lông vịt sang90 kia ráng mà rèn luyện đắc đạo thành phật luôn hoặc vào chùa nào lớn lớn mà tu rồi làm việc nghiêm túc
chứ vào mấy chùa bt dám hứa vs bạn thầy tu chưa chắc đã "chuẩn".
Bạn có biết vì sao mấy ông bác sĩ họ thường bị ngta chê là "viết chữ xấu hông?" "chữ xấu như bác sĩ"
Bản thân họ k viết chữ xấu đâu, nhưng vì tính chất công việc cần phải như thế, họ kê cho bạn 1 hóa đơn thuốc
của họ cho bạn dùng tất nhiên là k thể viết cho bạn thấy dc cái tên thuốc đó, để bạn k phải đi đến nơi khác mà lấy, và chỉ họ
mới độc quyền dc cái chữ và thuốc họ ghi cho bạn thôi.

Chú mình mở công ty vận chuyển, mua đường hết mấy thằng pô pô đấy

Thế có được xem là chân chính không?

nghề gì cũng vậy, mình bỏ công sức mồ hôi ra làm và được chi trả mà cả 2 bên đều có lợi và không ảnh hưởng tới ai đều

chính đáng cả !..

Bạn nào có suy nghĩ chê Captcha hay loại như suốt đời làm captcha thì k khá nổi.....

Thế thì bạn rủ cả nhà bạn bày trò ra thuê captcha coi xã hội này ai cũng suy nghỉ giống bạn coi có ai làm cho bạn k?

Lần cuối, bạn nào ở 4rum kiếm tiền này, mà đi phản bội lại cái "ý nghĩa" của nó thì suốt đời các bạn cũng sẽ gặp "quả báo" :)...

Sáng sáng luyện cửu chỉ quay tay, chiều chiều luyện đả cẩu, đêm đêm ngắm sao trời, tiêu dao cùng mây gió 1 không phải 0, 0 không không phải 1, 1 or 0, 0 not 1 , 1 xor 0..:D

thế cậu nói như cậu cậu ko chơi mmo hay gì cậu bu vô làm gì. nói chuyện mâu thuẫn

Ơ hay, ko biết cậu học hành thế nào mà giờ người ta nói cũng chả hiểu nhỉ.
Tôi thông não cho nhé, ý tôi là cậu chê cái thể loại offer cũng như mmo này, thế thì cậu bu bám vào đây làm gì, vào đây chửi nhau như thế này à =]], thế thì cậu rảnh quá. Ko biết cậu có mmo ko, nếu có thì còn buồn cười hơn, miệng chửi tay làm thì cậu là cái thể loại gì tôi ko thèm nói nữa (nếu cậu ko làm mmo nữa thì cho tôi xin lỗi nhé)
Còn về phần tôi, trước đây tôi cũng đã từng mmo, từ ptc,offer,tgr (typegetrich) tạo backlink kiếm $ là tiền đề để tôi làm SEO sau này, cũng đã từng xem mmo như 1 công việc nghiêm túc, và kiếm đc số tiền khá lớn từ tgr và seo đủ để tôi sống hết đời sinh viên (amazon, gg adsense, aff, rồi áp dụng seo vào offer kiếm download từ các site cleanfiles, fileice), nhưng do 2 năm cuối tôi bận làm đồ án nên tôi quyết định nghỉ mmo.
Nói nghỉ nhưng rảnh tôi vẫn vào mmo4vn, các 4r seo đọc bài chém gió cho vui, tôi đọc chứ tôi ko làm nữa vì sẽ tốn thời gian. Ra trường sẽ kiếm việc làm ngoài, còn có mmo phụ ko thì cũng ko rõ, nếu có duyên thì làm tiếp.
=>> thế 1 người như cậu (chửi mmo, xem mmo là ăn cắp) thì bu bám vào làm gì cho gai con mắt rồi chửi.
Còn tôi, đó là 1 cv cũ, 1 kỉ niệm đẹp, xem đây là nhà thì việc tôi vào thì hết sức bth thường.
Đồi lời cho loại người như cậu, tôi blacklist cậu luôn đây.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,992
171,046
Latest member
thesobernight
Back
Top Bottom