Có ai trên 4rum mà từ tay trắng làm nên sự nghiệp ko?

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
Mình tham gia mmo đã lâu rùi. tới thời điểm này cũng rất long bong-tháng nào hết tháng đó- nên mình nghĩ mmo chỉ lý tưởng cho những anh có tiền(càng đại gia càng có nhiều tiền -choi zeek,jjs...) còn như ai ko tiền ko vốn thì khó khăn lắm...
Mình lập topic này xem có bác nào đã khá thành công từ 2 bàn tay trắng ko?(tầm kiếm chừng 5 chai/tháng là thành công rồi)
ai có báo cáo cho ae mừng
P/s:còn bác nào muốn kê khai về thu nhập thì topic cũng rất hoan nghênh

Không biết có ai giông mình không. Ngày đầu tham gia MMO mất mấy tr ở Onbux. Rồi sau xem chương trình nuôi con gì, trồng cây gì hiệu quả cao nhất thế là mình QĐ "nuôi con cave, trồng cây thuốc phiện" Bây giờ thu nhập cũng được gần 10 củ/tháng

Upvote 0
Hâiu hết là đi lên từ bàn tay trắng mà :|
Ban đầu cũng phải làm việc, kiếm từng đồng để rồi làm nên sự nghiệp
Tích tiểu thành đại thôi

Upvote 0
Mình đầu tiên là tay trắng chỉ chơi PTC, sau đó tích được ít chơi HYIP rồi mua cam, lại tay trắng! bây giờ kết hợp chơi các kiểu kiếm được tí nào thì mấy bữa lại cũng hết! nói chung là kiếm được ít $ với đa số các mem trên mmo có lẽ cũng còn ngô khoái sắn lắm...!

Upvote 0
1 slot nhé. từ hai bàn tay trắng đây. lúc đầu cheat liberty-loan nè. kiếm dc khoảng 70 - 80$. Mua dc dcom 3G để cheat tiếp thì nó scam ;)) hì. còn chút ít bắt đầu lao vào hyip. :D kiếm cũng dc kha khá rồi từ đó bán domain.... hiện tại là chơi zeek và jss. hì. Mới mmo từ tháng 10 năm ngoái thôi :D

Upvote 0
Mình hai bàn chân trắng, PTC tháng mua dc cái card đt 50k cho con bồ =)) sau 4 tháng quay lại => chuyển sang cạp => khủng hoảng => offer .... h thì làm linh tinh haizzz cơ cực :-s

Upvote 0
trước làm gái tháng tầm 20tr, do làm biếng, ít đi.. nay hoàn lương vào mmo 2 tháng ko đc xu nào :((

bác nào clone nik phán 1 câu như thánh ấy =))

-------------------------------

mình thì với vào MMO thì PTC, sau thì cái j cũng làm, đủ cả, đủ ăn :binhsua03:

Upvote 0
đi lên với 300k vnd . chơi ptu lần đầu tiên cách đây 1,5 năm thời điểm thăng hoa nhất ngày kiếm 100$ . ptu suy tàn ===> đang tìm hướng đi mới :binhsua79:

Upvote 0
5 tr/ tháng thì forum mình đầy ra ý. :D

Upvote 0
mmo hầu hết là khởi đầu từ tay trắng vì mục đích đầu bao h cũng là kiếm thêm thu nhập phụ thôi nhưng khi bước vào thế giới mmo lúc đó tính tự lực ham học hỏi sẽ phân cấp như trong xã hội thực vậy những ai cố gắng chịu mày mò tham gia nhiều mặt trận sẽ đi lên , 1 số thì chỉ dừng lại ở việc kiếm thêm thu nhập , nếu có tầm nhìn xa rộng với 1 chút điều kiện từ gia đình sẽ di lên mmo rất nhanh chóng :D

Upvote 0
Topic hay quá, các pro có thể chia sẻ con đường các bác đã đi cho anh em biết với không ? Thời gian khoảng bao lâu thì có thể nói là ổn định như tiêu chuẩn của chủ thớt.
Em cũng mới tham gia MMO đc vài tháng, cũng từ capt mà đi, mà thực ra là lúc ấy chỉ biết có capt, vào đây rồi mới thấy còn nhiều cách. Bây giờ vừa gõ capt vừa làm seoprint, mỗi tháng mà siêng kiếm 50$ đã là nhiều lắm. Cũng còn công việc chính nữa nên cũng hạn hẹp thời gian ngồi máy, Nên chiến tiếp gì đây để có thể tăng thêm thu nhập

Upvote 0
Mình cũng đi lên từ tay trắng. MMO 4 năm nay rồi. Kiên trì thì sẽ thành công thôi bạn ơi!!!

Upvote 0
hay thì thanks...hihi
50$ làm thêm giờ (4-5h) là cũng khá rồi
Topic hay quá, các pro có thể chia sẻ con đường các bác đã đi cho anh em biết với không ? Thời gian khoảng bao lâu thì có thể nói là ổn định như tiêu chuẩn của chủ thớt.
Em cũng mới tham gia MMO đc vài tháng, cũng từ capt mà đi, mà thực ra là lúc ấy chỉ biết có capt, vào đây rồi mới thấy còn nhiều cách. Bây giờ vừa gõ capt vừa làm seoprint, mỗi tháng mà siêng kiếm 50$ đã là nhiều lắm. Cũng còn công việc chính nữa nên cũng hạn hẹp thời gian ngồi máy, Nên chiến tiếp gì đây để có thể tăng thêm thu nhập

Upvote 0
xin chia sẽ với bạn và một số ACE có ý làm MMO !
Bắt đầu với nghề bằng 2 bàn tay trắng hì hục gõ captcha suốt 2 tháng liền mõi ngày gõ dc có 3-5$ ( mừng lắm vì mới vào nghề mà ) học hỏi am hiểu dc một số về captcha ---> mon men lập cại blog nho nhỏ đi phát tời rơi ở các trường đại học nơi Rùa đang ở tuyển member đánh cạp ----> gáng đào tạo giờ dc một số members trong group kha khá :m003:
Trận đượng kế tiếp : do làm chủ group + chịu khó cạp và chạy tool ptc nên cũng đc một it vốn nho nhỏ thế là mon men sang các lĩnh vực khác Invest + hyip :m020: thế là ăn scam cũng có mà thu lại kinh nghiệm khá nhiều !
Trận đường tiếp theo : nhờ trời ban ơn được ACE thương tình giúp đỡ trong lĩnh vực Exchanger nên cũng đã sống lay lắt được với mức thu nhập hiện tại khá ổn :m004:
Trận đường còn dài : luôn luôn học hỏi , luôn luôn lắng nghe , không gì khó chỉ sợ mình không làm ----> thành công !
đó là một số công việc khi bắt đầu MMO đến thời điểm hiện tại !
PS : tonghieu (Rùa rất thích những câu nói của bạn ) nó rất hay và ý nghĩa :m167:

xin anh tiết lộ thêm ai đã dụ dỗ đưa anh vào con đường tình này :m131:

Upvote 0
nhưng phải từ ko mà có nhé..chứ mấy anh đại gia tháng kiếm mấy chục triệu cũng có mà
bác chắc là một trong số đó

Thế bạn nghĩ đại gia họ lấy tiền từ đâu???? Tiền không từ trên trời rơi xuống đâu.
Theo bạn mấy đại gia như lumzechai, tututu, hay cả tadt là những người có thể nói là giàu nhất ở 4rums rồi. Họ bắt đầu từ đâu???? Nếu bạn tìm hiểu thì sẽ biết thôi :)

Upvote 0
ko phải từ gia đình sao bác?
Thế bạn nghĩ đại gia họ lấy tiền từ đâu???? Tiền không từ trên trời rơi xuống đâu.
Theo bạn mấy đại gia như lumzechai, tututu, hay cả tadt là những người có thể nói là giàu nhất ở 4rums rồi. Họ bắt đầu từ đâu???? Nếu bạn tìm hiểu thì sẽ biết thôi :)

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,819
170,894
Latest member
anvantien

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week