Có ai trên 4rum mà từ tay trắng làm nên sự nghiệp ko?

khoanam

Senior
Reactions
179
MR
0.000
Mình tham gia mmo đã lâu rùi. tới thời điểm này cũng rất long bong-tháng nào hết tháng đó- nên mình nghĩ mmo chỉ lý tưởng cho những anh có tiền(càng đại gia càng có nhiều tiền -choi zeek,jjs...) còn như ai ko tiền ko vốn thì khó khăn lắm...
Mình lập topic này xem có bác nào đã khá thành công từ 2 bàn tay trắng ko?(tầm kiếm chừng 5 chai/tháng là thành công rồi)
ai có báo cáo cho ae mừng
P/s:còn bác nào muốn kê khai về thu nhập thì topic cũng rất hoan nghênh

Có đấy cậu nhưng từ 2 bàn tay trắng bạn phải mất nhiều thời gian + chút may mắn nữa
câu này chuẩn nhất rồi đấy, mình đc xem là thất bại với MMO rồi :binhsua03:

Upvote 0
Không gì là không thể cứ cố gắng biết đâu sẽ thành

Upvote 0
Mình thì quan tâm tới con đường từ bàn tay trắng mà lên thành PRO , cũng thấy nhiều bài post , chơi PTC thì được 0.0.$ , ko biết đến bao giờ mới có $ mà chơi HYIP

Upvote 0
từ bàn tay trắng mà bạn. chả ai vào mmo tay trắng mà không đi lên từ capt cả
không thì PTC hoặc PTU nhưng rùi cũng bỏ chuyển sang capt

Tui từ PTC nè, đang chơi chiêu quá trời luôn! :D Hồi đó chơi offer mà tìm ba cái info với socks nản quá! Có tool tiếc gì đâu, tự mò không hà! =.=

Upvote 0
Mình cũng từ tay trắng đây, vay nợ mua cái PC có 1tr4 đến 3 tháng sau mới trả hết. Giờ thì invest.

Upvote 0
mình bước vào mmo bằng 2 bàn tay trắng , có điều bước vào từ năm 2008 - 2009, nhớ mang máng cái lúc mà paypal nó bắt đầu quảng bá trên facebook hình như là paypal whishlist gì đó ko nhớ rõ, từ đó có 1 ít vốn rồi biết mmo là có thật và tìm hiểu dần mọi khía cạnh của mmo
P/S : sau đợt paypal đó đã kiên trì mmo trong vòng 5 tháng ko nhận được 1 xu nào nhưng vẫn tiếp tục cho đến bây giờ , và bây giờ thì trung bình 1 ngày mình kiếm dc 30$

Upvote 0
anh rua bắt đầu như thế nào vậy?:binhsua144:
xin chia sẽ với bạn và một số ACE có ý làm MMO !
Bắt đầu với nghề bằng 2 bàn tay trắng hì hục gõ captcha suốt 2 tháng liền mõi ngày gõ dc có 3-5$ ( mừng lắm vì mới vào nghề mà ) học hỏi am hiểu dc một số về captcha ---> mon men lập cại blog nho nhỏ đi phát tời rơi ở các trường đại học nơi Rùa đang ở tuyển member đánh cạp ----> gáng đào tạo giờ dc một số members trong group kha khá :m003:
Trận đượng kế tiếp : do làm chủ group + chịu khó cạp và chạy tool ptc nên cũng đc một it vốn nho nhỏ thế là mon men sang các lĩnh vực khác Invest + hyip :m020: thế là ăn scam cũng có mà thu lại kinh nghiệm khá nhiều !
Trận đường tiếp theo : nhờ trời ban ơn được ACE thương tình giúp đỡ trong lĩnh vực Exchanger nên cũng đã sống lay lắt được với mức thu nhập hiện tại khá ổn :m004:
Trận đường còn dài : luôn luôn học hỏi , luôn luôn lắng nghe , không gì khó chỉ sợ mình không làm ----> thành công !
đó là một số công việc khi bắt đầu MMO đến thời điểm hiện tại !
PS : tonghieu (Rùa rất thích những câu nói của bạn ) nó rất hay và ý nghĩa :m167:

Upvote 0
chỉ cần 1 chút may mắn.: ngày gõ 5$ cạp. làm con đề 1 ăn 80 = 400$. ngày mai làm thêm 1 phát nữa 4x80 = 32000$ ;));))> vậy là vào invest, bạn sẽ giàu to ;))

Upvote 0
để tớ kể chuyện của mình nè
đầu tiên mới mmo tớ gõ cạp, vốn cũng đc hơn 200$ , rồi sau đó tớ chuyển sang ptc, site scam , mất 75$, rồi tớ dep thêm 100$ vài đánh forex, cháy tk 2 lần -> trở về 2 bàn tay trắng.. sau 1 thời gian học tập đàng hoàng, quay lại forex với 500$.. tớ đánh thêm 2 tháng nữa, vẫn ko có lãi...

Last edited by a moderator:
Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66

Most viewed of week

Most discussed of week