Có ai nhận em k? em muốn đc 1$/1h/1 ngày

huymaker

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
Em là newbie, một tháng miệt mài tìm tòi MMO mà e vẫn chưa có đc $ nào hết. Thực sự mà nói e quyết tâm k nản nhưng bây giờ cũng mệt mỏi lắm.
Điều kiện bản thân: Em là con trai, 19t, là sinh viên, có 1 pc cùi riêng, mạng xóm trọ gói 220k/5 máy k giới hạn, cũng ổn.
Mong muốn: kiếm đc sư phụ chỉ cho việc làm gì đấy mà kiếm đc hơn 1$ trong vòng 1 đến 2h mỗi ngày để đỡ phí trả sinh hoạt hăng ngày của em. hic
Em cảm ơn mọi người đã đọc. Mong được giúp đỡ

Last edited by a moderator:
Mới chơi seos được hơn tháng mấy tuần đầu chả hiểu gì giờ thì quen tay rồi bình quân 1 ngày cũng đc tầm 2$

Upvote 0
chưa anh ơi. hốt em k?

Anh thì chỉ gõ captcha thôi, nếu em không gõ với anh thì qua Box Captcha có mấy anh, mấy chị có đóng bảo hiểm, làm với họ. :)
Từ sáng giờ mà chưa ai nhận em hả ?
Mấy anh nick Pro trên đây nè, hỏi mấy ảnh đi, làm cái gì đi. Với lại yêu cầu của em hơi cao đó. :D

Upvote 0
Xe đang chạy, nhà thì chưa có đâu! :) Cứ nghĩ nó sống lâu và ổn định, nên tiền kiếm được ăn chơi nhảy múa hết rồi :D Giờ thì chuẩn bị capt capt đây!
chắc hơ ni bác ko cho ăn chơi nhảy múa hết đâu nhỉ
mà bác cạp thì có hơ ni đấm lưng bóp vai cho lo j ;))

- - - Updated - - -

Mới chơi seos được hơn tháng mấy tuần đầu chả hiểu gì giờ thì quen tay rồi bình quân 1 ngày cũng đc tầm 2$
mình cũng biết seo 1 chút nhưng ông chủ ref mất tăm giờ ko có list job để làm khó khăn quá bác à hjx
ước đc như bác

Upvote 0

Cậu làm seo mỗi ngày mấy tiếng mà được 2$ vậy ? :)

Upvote 0
Anh thì chỉ gõ captcha thôi, nếu em không gõ với anh thì qua Box Captcha có mấy anh, mấy chị có đóng bảo hiểm, làm với họ. :)
Từ sáng giờ mà chưa ai nhận em hả ?
Mấy anh nick Pro trên đây nè, hỏi mấy ảnh đi, làm cái gì đi. Với lại yêu cầu của em hơi cao đó. :D

dạ. em cám ơn anh. thấy e vậy hiếm người nhận lắm. hì. có mấy anh chị pm nói hướng dẫn mà chưa thấy, với có anh nói e chơi offer nhưnng cũng k đủ thời gian nên cho e nghỉ lun :((

Upvote 0

- - - Updated - - -

mình cũng biết seo 1 chút nhưng ông chủ ref mất tăm giờ ko có list job để làm khó khăn quá bác à hjx
ước đc như bác
Hơ ni ko ở gần, ở xa tít tù mù à! ;)) Mình đây cũng trải qua mấy site Nga Ngố rồi mà đầu óc ngu si ko làm được! :(

Upvote 0

- - - Updated - - -

ước đc như bác
List job của chủ ref chủ yếu cho mình quen tay khi quen thì tự tìm job trên site rồi làm
Cậu làm seo mỗi ngày mấy tiếng mà được 2$ vậy ? :)
Công việc chính là ngồi máy tính nên cũng chả để ý làm mấy tiếng nữa nói chung là rảnh lại lôi seo ra click

Upvote 0
bác cứ khiêm tốn
tools bác good lắm :-bd
nếu có list job mới :(
....có lẽ vẫn dùng tools bác vì làm quen rùi ^^
m định viết lại nó với C# cải tiến thêm nhưng có ngươi làm rồi nên thôi. tương lai có viết lại ko thì chưa bít nhưng sẽ cố gắng đưa tool của bác kia free đến tay ae :). mà tool mới tốt mà bác

Upvote 0
m định viết lại nó với C# cải tiến thêm nhưng có ngươi làm rồi nên thôi. tương lai có viết lại ko thì chưa bít nhưng sẽ cố gắng đưa tool của bác kia free đến tay ae :). mà tool mới tốt mà bác
tốt thì tốt nhưng có lẽ quen vs tools bác rùi nên giờ hơi lạ 1 chút vs tools kia
Chúc bác sớm ra lò 1 tools free hoàn hảo nhất đến tay người tiêu dùng (nb nghèo là chính) nhé

Upvote 0
tốt thì tốt nhưng có lẽ quen vs tools bác rùi nên giờ hơi lạ 1 chút vs tools kia
Chúc bác sớm ra lò 1 tools free hoàn hảo nhất đến tay người tiêu dùng (nb nghèo là chính) nhé

thì dự tính là m viết dc cái nào thì cái đó sẽ free tất mà. quan trọng là có viết dc thêm ko thôi :)

Upvote 0
List job của chủ ref chủ yếu cho mình quen tay khi quen thì tự tìm job trên site rồi làm

Công việc chính là ngồi máy tính nên cũng chả để ý làm mấy tiếng nữa nói chung là rảnh lại lôi seo ra click
Bác share 1 nửa list job bác làm cho e đc ko?Dạo nì ko có job làm đã nghèo nay còn nghèo hơn hix.
Nếu đc thì bác send inbox nhé.Nếu ko đc thì lại thanks bác vì đã đọc ^^

Upvote 0
Bao nhiêu post mới đc nhỉ:binhsua172:
1000 nhá, còn phải cố gắng nhiều! Mềnh hơn 1 năm rồi mới được vậy đó!

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,689
170,786
Latest member
fb68host

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week