Có ai nhận em k? em muốn đc 1$/1h/1 ngày

huymaker

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
Em là newbie, một tháng miệt mài tìm tòi MMO mà e vẫn chưa có đc $ nào hết. Thực sự mà nói e quyết tâm k nản nhưng bây giờ cũng mệt mỏi lắm.
Điều kiện bản thân: Em là con trai, 19t, là sinh viên, có 1 pc cùi riêng, mạng xóm trọ gói 220k/5 máy k giới hạn, cũng ổn.
Mong muốn: kiếm đc sư phụ chỉ cho việc làm gì đấy mà kiếm đc hơn 1$ trong vòng 1 đến 2h mỗi ngày để đỡ phí trả sinh hoạt hăng ngày của em. hic
Em cảm ơn mọi người đã đọc. Mong được giúp đỡ

Last edited by a moderator:
:binhsua162:Vừa gõ Captcha còn ít thời gian thì tìm tòi vào SEO.. Nếu SEO PRO rồi thì bỏ cạp ^^! mừk học Y thì chúi mắt chúi mũi rồi còn thời gian đâu mừ mần ăn

Upvote 0
topic vẫn hot thế nhỉ :)

Upvote 0
bạn phải định hướng nên theo phương thức nào ,ptu,ptc,hyip.captcha.hay off......nói chung là có nhiều hjnh thức .Mình thì mỡi cái chơi 1 tý ^^ nhưng giờ chủ yếu ptc thui căm auto cho tiện vì ở cty ko chơi PTU dc ,mà chơi ptu muốn có cháo húp thì phải chơi 3x.
à nếu bạn chơi ptu thì mình vẫn còn cái MP7 và thema
+ 1 list 4rum rank cao nếu bạn có nhu cầu mình dể lại cho
YM:lamvanhieu238
khoảng bao forum hả bạn, inbox mình cái giá :m187:

Upvote 0
Đi ngủ nha em chủ thớt và các bạn, các bác, đến giờ em nó vẫn tìm Sư phụ kìa. Bác nào vào hốt em nó đi. :binhsua146:
Thấy bác dõi theo thớt và topic từ đầu đến...chưa biết điểm dừng.Sao bác ko nhận thớt lun.Nếu đc thì cho e 1 slot nhé ^^

Upvote 0
Thấy bác dõi theo thớt và topic từ đầu đến...chưa biết điểm dừng.Sao bác ko nhận thớt lun.Nếu đc thì cho e 1 slot nhé ^^

Tại em chủ thớt học Y giống mình ấy mà. :binhsua119:
Như mình đã nói, mình chỉ gõ captcha thôi. Nhưng nghe mấy bạn nói làm Seo, minh cũng đang tìm tòi đây.

Upvote 0
Anh thì chỉ gõ captcha thôi, nếu em không gõ với anh thì qua Box Captcha có mấy anh, mấy chị có đóng bảo hiểm, làm với họ. :)
Từ sáng giờ mà chưa ai nhận em hả ?
Mấy anh nick Pro trên đây nè, hỏi mấy ảnh đi, làm cái gì đi. Với lại yêu cầu của em hơi cao đó. :D

đọc thấy chủ thớt mua xôi gà tới học pro này nè .... ko biết trình cao thế nào trả lời như bố đời

Upvote 0
đọc thấy chủ thớt mua xôi gà tới học pro này nè .... ko biết trình cao thế nào trả lời như bố đời

:) Cũng là 1 người bình thường như mọi người hà bạn, tại chủ thớt cùng ngành Y, nên chém gió chơi thôi.

Upvote 0
Học Y à, trường nào thế bạn :)

//Nếu bạn có máy tính đủ khỏe (mở tầm 30-45tab) và "làm việc" một cách nghiêm túc thì mình sẽ hướng dẫn, đảm bảo ~1$/1h với SEOSprint :)

Bro nào chơi SEO này rồi thì khỏi ném gạch nhé, cơ bản là thủ thuật mình làm sao cho nhanh tay thôi (không cheat nhé :) )

Upvote 0
Captcha cho nhanh ai vào group tớ chiến ko =))

Upvote 0
Em là newbie, một tháng miệt mài tìm tòi MMO mà e vẫn chưa có đc $ nào hết. Thực sự mà nói e quyết tâm k nản nhưng bây giờ cũng mệt mỏi lắm.
Điều kiện bản thân: Em là con trai, 19t, là sinh viên, có 1 pc cùi riêng, mạng xóm trọ gói 220k/5 máy k giới hạn, cũng ổn.
Mong muốn: kiếm đc sư phụ chỉ cho việc làm gì đấy mà kiếm đc hơn 1$ trong vòng 1 đến 2h mỗi ngày để đỡ phí trả sinh hoạt hăng ngày của em. hic
Em cảm ơn mọi người đã đọc. Mong được giúp đỡ
Bán hàng đi em :)

Upvote 0
ý anh là sao zị? :D.........

Ý mình là mọi người đoàn kết
Lập blog,rồi treo quảng cáo,mọi người click cho nhau
Làm nv Seo muốn kiếm được nhiều tiền mọi người cũng toàn làm nv click quảng cáo thuê cho người nước ngoài
Trong khi họ được hưởng lợi khá nhiều lại chỉ trả cho ta 1 phần nhỏ
Bản thân chúng ta hoàn toàn có thể làm chủ
Vậy mà mọi người lại không thích làm chủ,thích "tay to" làm thuê :binhsua15:
Việc chúng ta làm blog,kích cho nhau,chả cần phải copy link báo cáo,có j báo cáo IP,thế là xong,rất nhanh chóng
Công việc chỉ là lướt web và được trả tiền,vậy mà mọi người cứ thích làm khó bản thân,hài

Upvote 0
Muốn kiếm nhiều tiền ở MMO đừng nóng vội, chịu khó học hỏi đã.

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,615
170,724
Latest member
Kingoffuck
Back
Top Bottom