Có ai nhận em k? em muốn đc 1$/1h/1 ngày

huymaker

Newbie
Reactions
14
MR
0.000
Em là newbie, một tháng miệt mài tìm tòi MMO mà e vẫn chưa có đc $ nào hết. Thực sự mà nói e quyết tâm k nản nhưng bây giờ cũng mệt mỏi lắm.
Điều kiện bản thân: Em là con trai, 19t, là sinh viên, có 1 pc cùi riêng, mạng xóm trọ gói 220k/5 máy k giới hạn, cũng ổn.
Mong muốn: kiếm đc sư phụ chỉ cho việc làm gì đấy mà kiếm đc hơn 1$ trong vòng 1 đến 2h mỗi ngày để đỡ phí trả sinh hoạt hăng ngày của em. hic
Em cảm ơn mọi người đã đọc. Mong được giúp đỡ

Last edited by a moderator:
h mọi người share job nhiều mà.làm thì lâu nó quen tay thôi :)

Upvote 0
dạ. em cám ơn anh. thấy e vậy hiếm người nhận lắm. hì. có mấy anh chị pm nói hướng dẫn mà chưa thấy, với có anh nói e chơi offer nhưnng cũng k đủ thời gian nên cho e nghỉ lun :((

Nói chứ lo học đi em, còn làm cái này thì tự tìm tòi học hỏi là chính, chứ nói chung chung, sao chỉ được.
PS : Sáng giờ mà chưa bác nào thu nhận thằng nhỏ, nhỏ vẫn đang tìm Sư phụ.

Upvote 0
cạp với mấy trang web Nga như web-ip, seo như theo ý kiến mọi người đi bạn, nếu có thời gian và kiên nhẫn thì sẽ thành hiện thực

Upvote 0
Topic đến giờ vẫn hot (mặc dù không phát sinh lợi nhuận hay một đồng lãi nào)
There are currently 83 users browsing this thread. (30 members and 53 guests)
huyyoung, baron453, bernie, binbin12341, binhtrungcity, c0jkute, cuonga3k, DDuu, dinhbuu144, dklt2010, firecash123, Gato, goang, google, hanhyes, huycnttc, jimmykid, kwixro, mmmooo, ng0on, ngocsonak, nhanav, nickcubibanroi, Nono, nothingtt9, tanloc94, ttr00, U7366325, xfilepro, yugo

Upvote 0
Khổ, y như một ông, suốt ngày yh hỏi xin xỏ đủ thứ, hỏi trả lời rồi hôm sau lại hỏi lại, chả biết tư chất kém hay lười thích ăn sẵn thì :binhsua21::binhsua21::binhsua21::binhsua21:

Upvote 0
cần gì 1 năm, chỉ 1 tháng nếu c cố gắng:binhsua172:
Cứ như topic này thì 1 tháng chỉ là chuyện nhỏ :)) Topic này spam cũng quá nhiều!

Upvote 0
Mình thì mất 2 tháng ko đc 1 cen nào, tháng thứ 3 mới đc 10$ từ vagex, bạn muốn chơi vagex (treo máy ko phải làm gì cả) thì pm mình, Yahoo: tanthuy8x

Upvote 0
Mình thì mất 2 tháng ko đc 1 cen nào, tháng thứ 3 mới đc 10$ từ vagex, bạn muốn chơi vagex (treo máy ko phải làm gì cả) thì pm mình, Yahoo: tanthuy8x
Cậu này chơi vagex có xài VPS ko?

Upvote 0
Tớ củng muốn như theard có ai cứu newbiz không:binhsua155:

Upvote 0
Em là newbie, một tháng miệt mài tìm tòi MMO mà e vẫn chưa có đc $ nào hết. Thực sự mà nói e quyết tâm k nản nhưng bây giờ cũng mệt mỏi lắm.
Điều kiện bản thân: Em là con trai, 19t, là sinh viên, có 1 pc cùi riêng, mạng xóm trọ gói 220k/5 máy k giới hạn, cũng ổn.
Mong muốn: kiếm đc sư phụ chỉ cho việc làm gì đấy mà kiếm đc hơn 1$ trong vòng 1 đến 2h mỗi ngày để đỡ phí trả sinh hoạt hăng ngày của em. hic
Em cảm ơn mọi người đã đọc. Mong được giúp đỡ

Lên fiverr đi ku. lên đấy liệu mà mần ăn

Upvote 0
có ai nhận em không

có ai nhận em không, em mún 20 Ô 1 ngày :binhsua168:
p/s: ráng comment để đủ 20 post đặng post link ref haiz :binhsua146:

Upvote 0
Lên fiverr đi ku. lên đấy liệu mà mần ăn

cho e hỏi nó là cái gì thế ạ?

- - - Updated - - -

Topic đến giờ vẫn hot (mặc dù không phát sinh lợi nhuận hay một đồng lãi nào)
There are currently 83 users browsing this thread. (30 members and 53 guests)
huyyoung, baron453, bernie, binbin12341, binhtrungcity, c0jkute, cuonga3k, DDuu, dinhbuu144, dklt2010, firecash123, Gato, goang, google, hanhyes, huycnttc, jimmykid, kwixro, mmmooo, ng0on, ngocsonak, nhanav, nickcubibanroi, Nono, nothingtt9, tanloc94, ttr00, U7366325, xfilepro, yugo

vì có rất nhiều anh em newbie .........................giống em =))

Upvote 0
nhầm rồi, số post ko tính room chát nhé, mình hay post ý kiếm ở các room khác, ngồi cả ngày nên cũng chả cần spam làm gì
Room này đâu phải chat đâu cậu! :(

Upvote 0
Đi ngủ nha em chủ thớt và các bạn, các bác, đến giờ em nó vẫn tìm Sư phụ kìa. Bác nào vào hốt em nó đi. :binhsua146:

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,569
170,659
Latest member
GHOST9x
Back
Top Bottom