Chuyện Vô lý sáng ngày 1/5/2012 ??

Status
Not open for further replies.

thichthichieu

Banned
Reactions
16
MR
0.000
(hiện giờ đang xài clone nick để tìm được câu giải thích lý do baned nên mong Mod box thông cảm, thanks mod nhiều)
Đầu tiên thì mở hàng ngày 1/5 chúc AE 4rum 1 ngày lễ vui vẻ...hihi thật ra sáng nay có 1 chuyện rất đáng buồn cười đang vui bỗng nhiên nghĩ lại thấy bực mình
+Tình hình là sáng nay vừa đi về vào thấy 1 bài viết của Mod locvinhsu nói về vấn đề JBP . Vâng thưa ae toàn thể 4rum JBP vốn đã không còn xa lạ gì đối với AE chúng ta trong lĩnh vực Investment vậy mà sáng nay có mod vừa lập 1 bài nói về JBP và đưa vào là newsite , em tò mò vào thấy đóng góp ý kiến với ý định chọc trên phương diện vui vẻ nhưng không ngờ lại bị 1 vố đau như thế đó là : bị Baned 7 ngày.
-Thứ 1 xin cho hỏi Mod baned vì lý do gì.
-Thứ 2 Xin cho hỏi là JBP có thể gọi là Newsite không.
- Thứ 3 theo Rules Admin điều 4 khoản 1 có ghi xin trích lại : vậy thì JBP là của Invest hay của HYIP vậy thì 2 box này Mod nào đúng
Post bài:
Sử dụng chức Search trước khi Post bài để tránh trường hợp trùng lặp

Nói thật không biết lý do gì nhưng Mod locvinhsu nói thêm 1 câu mang tính chất rất khiêu khích trước những phản ánh của bạn svalmta (vừa bị baned như mình)
có thể bổ sung điều này vào trc khi ban nhé.
Liệu MOD cư xử như thế này thì nói thật lòng không biết phải đỡ sao nữa.
Cám ơn những bác nào quan tâm .

Nếu Mod locvinhsu không vào giải quyết vụ này mình sẽ báo lên Shin, mặc dù chuyện không to tát nhưng mà thấy ức chế lắm

Last edited by a moderator:
;)) . ai cũng xưng em hết . mod này chắc lớn lắm nhỉ ;))

Upvote 0
Người ta có $ nên người ta có quyền, mà có quyền thì thích bạn chết lúc nào là chết thôi ;))

Để xem mod trình bày sao!!!!

Upvote 0
Nói chung Forum,Mốt miếc có góp ý cũng thế mà,thù hằn cá nhân cũng đem vào giải quyết.Trước giờ toàn thế.:( Chán....

Upvote 0
up lên cho mod nào vào làm rõ vấn đề

Upvote 0
Mình không bênh vực ai cả nhưng trong chuyện này thì thấy Mod sai rùi.Cũng góp ý các bạn nếu thấy Mod sai thì góp ý nhẹ nhàng.:binhsua80:

Upvote 0
mình cũng xin góp ý : mấy chuyện cá nhân như thế nay 2 bạn tự giải quyết trước đi đã thì hay hơn . dù gì thì cũng là mod nếu đem ra bàn như thế này thì ko hay cho lắm .

Upvote 0
Mod locvinhsu vào nhận hàng đê....

p/s site ni mền chơi gần 3 tháng ùi, pay cũng được mớ mà Dep vào POB hết mới ức :m040:....

---------- Post added at 09:14 AM ---------- Previous post was at 09:11 AM ----------

mình cũng xin góp ý : mấy chuyện cá nhân như thế nay 2 bạn tự giải quyết trước đi đã thì hay hơn . dù gì thì cũng là mod nếu đem ra bàn như thế này thì ko hay cho lắm .

sieucuibap àh, mới chiều qua khi mình mua LR của một mem, mem đó bảo Mod bên ni làm ăn ký cục lắm.'
Do đó cần có những report này để các Mod rút kinh nghiệm chứ lị, không các mem lại nói mod lộng quyền gùi sao.... (mình làm Tmod cũng bị vạ lây ;)) )

Upvote 0
toàn chuyện vớ vẩn lo mà kiếm tiền đi

Upvote 0
Mình hỏi chủ thớt nhé. Cậu đã đọc rule bên box HYIP chưa? Mod Lộc mới đầu tư site jss. Nên chưa có proof nhận tiền -> phải để là newsite. Mod Lộc để link refback thì có gì sai hả cậu. Cậu lên trang chủ jss xem đi. Nó add bao nhiêu monitor rồi. Mà đã add vào site monitor thì để link refback là bình thường :|

Upvote 0
nếu thế mod lạm dụng lộng quyền thì khác nào kẻ giết người bịt miệng? vấn đề này phải giải quyết rõ ràng...

Upvote 0
Mình hỏi chủ thớt nhé. Cậu đã đọc rule bên box HYIP chưa? Mod Lộc mới đầu tư site jss. Nên chưa có proof nhận tiền -> phải để là newsite. Mod Lộc để link refback thì có gì sai hả cậu. Cậu lên trang chủ jss xem đi. Nó add bao nhiêu monitor rồi. Mà đã add vào site monitor thì để link refback là bình thường :|

Đã là new site sao còn để link ref !? Nếu để link ref sao không cho vào box MMO's Job Market ?

Upvote 0
e hèm chiện giề xảy ra thế này
mob là ban lãnh đạo nên làm gì cũng phải cân nhắc nhá
mún gì thỳ ra đời gặp nhau ngồi xuống ăn miếng bánh uống miếng bia ùi giải quyết sau
nếu thỏa hiệp hok dc thỳ chắc a shin sẽ mở 1 võ đài cho 2 người solo
chứ trong 4rum thỳ nên làm đúng chức trách đừng lạm dụng công quyền mọi người hẻm phục là tiu

Upvote 0
đọc qua thì rõ ràng cái ông locvinhsu sai .t nghĩ nên nghỉ làm mod

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,372
172,477
Latest member