Chuyện Vô lý sáng ngày 1/5/2012 ??

Status
Not open for further replies.

thichthichieu

Banned
Reactions
16
MR
0.000
(hiện giờ đang xài clone nick để tìm được câu giải thích lý do baned nên mong Mod box thông cảm, thanks mod nhiều)
Đầu tiên thì mở hàng ngày 1/5 chúc AE 4rum 1 ngày lễ vui vẻ...hihi thật ra sáng nay có 1 chuyện rất đáng buồn cười đang vui bỗng nhiên nghĩ lại thấy bực mình
+Tình hình là sáng nay vừa đi về vào thấy 1 bài viết của Mod locvinhsu nói về vấn đề JBP . Vâng thưa ae toàn thể 4rum JBP vốn đã không còn xa lạ gì đối với AE chúng ta trong lĩnh vực Investment vậy mà sáng nay có mod vừa lập 1 bài nói về JBP và đưa vào là newsite , em tò mò vào thấy đóng góp ý kiến với ý định chọc trên phương diện vui vẻ nhưng không ngờ lại bị 1 vố đau như thế đó là : bị Baned 7 ngày.
-Thứ 1 xin cho hỏi Mod baned vì lý do gì.
-Thứ 2 Xin cho hỏi là JBP có thể gọi là Newsite không.
- Thứ 3 theo Rules Admin điều 4 khoản 1 có ghi xin trích lại : vậy thì JBP là của Invest hay của HYIP vậy thì 2 box này Mod nào đúng
Post bài:
Sử dụng chức Search trước khi Post bài để tránh trường hợp trùng lặp

Nói thật không biết lý do gì nhưng Mod locvinhsu nói thêm 1 câu mang tính chất rất khiêu khích trước những phản ánh của bạn svalmta (vừa bị baned như mình)
có thể bổ sung điều này vào trc khi ban nhé.
Liệu MOD cư xử như thế này thì nói thật lòng không biết phải đỡ sao nữa.
Cám ơn những bác nào quan tâm .

Nếu Mod locvinhsu không vào giải quyết vụ này mình sẽ báo lên Shin, mặc dù chuyện không to tát nhưng mà thấy ức chế lắm

Last edited by a moderator:
MOD luôn luôn đúng :binhsua95: các bạn nói không đúng thì các bạn bị banned là đúng rồi :binhsua87: MOD cũng như trọng tài bóng đá vậy. Cãi cố là ăn thẻ đỏ :binhsua85:
bạn này được cái nói đúng, mod là trọng tài muốn phạt và thích là phạt ah, phạt mà im lặng thì thui không thui cho thẻ đỏ !

Upvote 0
vote cho namtuoc làm mod chính thức nãy giờ ngồi hóng với xem topic bên kia thì thấy mod sai hoài toàn
thứ 1 :JSS đã vô box matrix từ lâu tự nhiên bay vào hyip là sao nhỉ ?
thứ 2 : là mod mà ko phân biệt đc hyip mà matrix
thứ 3 : mod ban ko rõ lý do
thứ 4 : JSS đã là site lâu để vô là [newsite] quái gở thiệt
thứ 5 : vote cho mod loc ra đão nghĩ hưu vài ngày đi chơi thong thả đầu óc trước khi post bài

like :binhsua95::binhsua95:

Upvote 0
lần sau đọc và hiểu hết vấn đề rùi hả coment nha, thấy nói sai không ah lần này tha thứ cho đó lần sau đài ra trường xa ah...
:binhsua01::binhsua01::binhsua01: trường sa or hoàng sa em ra chơi tạm vậy - cho đỡ chán =)) .. nhưng mà bị đá xoáy lại mấy cm cuối nói lan man đến em không hiểu à :binhsua112::binhsua112:

Upvote 0
thui nói ngắn gọn forum như là 1 nhà nước
mem là dân - mod là quan chức - admin là chủ tịch nước --- mod làm sai thì admin xem xét giáng xuống dân thừong --- admin làm sai thì dân bỏ phiếu bầu lại admin =)) đỡ phải nói nhiều đau hết đầu nhiều người -- nói tóm lại là tui nè - đã là dân hyip thì họ chẳng cần đọc luật , cứ post đúng là đc
nhà nước nào thế của dân, do dân và vì dân ah? hay thực tế là mem sai thì MOD baned, MOD lộng quyền thì bị giáng chức, Admin làm không vừa ý mem thì mem đi để lại Admin bơ vơ với 4rum >>> Admin buồn đóng cửa 4rum. Chú em chịu khó nhìn nhận vấn đề trước khi nói nhé, sáng giờ phán cứ như ông thần.

@namtuoc: MOD ơi, chrome không viết có dấu được, này giờ toàn phải dung Unikey

Upvote 0
vote cho namtuoc làm mod chính thức nãy giờ ngồi hóng với xem topic bên kia thì thấy mod sai hoài toàn
thứ 1 :JSS đã vô box matrix từ lâu tự nhiên bay vào hyip là sao nhỉ ?
thứ 2 : là mod mà ko phân biệt đc hyip mà matrix
thứ 3 : mod ban ko rõ lý do
thứ 4 : JSS đã là site lâu để vô là [newsite] quái gở thiệt
thứ 5 : vote cho mod loc ra đão nghĩ hưu vài ngày đi chơi thong thả đầu óc trước khi post bài
rules được sữa đổi ngày 01/05 bạn không cập nhật thông tin gì hết cho bạn ra đảo bây giờ hahah...

---------- Post added at 11:10 AM ---------- Previous post was at 11:09 AM ----------

:binhsua01::binhsua01::binhsua01: trường sa or hoàng sa em ra chơi tạm vậy - cho đỡ chán =)) .. nhưng mà bị đá xoáy lại mấy cm cuối nói lan man đến em không hiểu à :binhsua112::binhsua112:
uh khi nào có đi thì tui đi theo nữa...

Upvote 0
NamTuoc nói đúng đó, bạn vubaduc93 nãy h comment tầm xàm :mad: đọc các comment của bạn giống như 2 con người khác nhau đang choảng nhau.... có 1 phần nội dung bạn ghi là Zeek là hình thức HYIP và Invesment.... Rồi xong comment sau đó lại là "nếu không có đầu tư vốn luyến vào thì không được gọi là HYIP"..... Mình nói thật với bạn nha, Zeek có nhiều cách chơi và nếu nói đúng thì có Ít nhất 1 cách để chơi free chỉ cần bỏ công ngồi post ads :mad::mad:. Vậy rốt cuộc là bạn mún nói cái gì trong cái topic của người ta....

Còn nữa chuyện này liên quan "chính quyền" forum thì đương nhiên phải mời a Shin vào giải quyết cùng, dù gì thì a Shin cũng là Admin forum, đâu ra cái chuyện mà thích là "BAN". :mad::mad:

Upvote 0
TẤT CẢ MỌI NGƯỜI BÌNH TĨNH NHÉ..chuyện nhỏ mà..các BÁC STOP Lại hết đi đừng làm lớn chuyện nữa..mỗi người nhường nhịn một câu đi nhé...NÊN biết 1 chữ " NHẪN " nhé mọi người...THANK.

Upvote 0
NamTuoc nói đúng đó, bạn vubaduc93 nãy h comment tầm xàm :mad: đọc các comment của bạn giống như 2 con người khác nhau đang choảng nhau.... có 1 phần nội dung bạn ghi là Zeek là hình thức HYIP và Invesment.... Rồi xong comment sau đó lại là "nếu không có đầu tư vốn luyến vào thì không được gọi là HYIP"..... Mình nói thật với bạn nha, Zeek có nhiều cách chơi và nếu nói đúng thì có Ít nhất 1 cách để chơi free chỉ cần bỏ công ngồi post ads :mad::mad:. Vậy rốt cuộc là bạn mún nói cái gì trong cái topic của người ta....

Còn nữa chuyện này liên quan "chính quyền" forum thì đương nhiên phải mời a Shin vào giải quyết cùng, dù gì thì a Shin cũng là Admin forum, đâu ra cái chuyện mà thích là "BAN". :mad::mad:

thì đã bảo là zeek không tính mà =)) nó đc liệt vào 2 loại -- nên bạn đừng có đá xoáy cái nào -- đã nhận lỗi là cm cuối lan man mà :((

Upvote 0
rules được sữa đổi ngày 01/05 bạn không cập nhật thông tin gì hết cho bạn ra đảo bây giờ hahah...
hoho ra đảo mát quá đi thui sao phải xoắn này thì xoắn:m180:

rules sửa mà chưa thông qua admin ... thì sửa cũng như nước đổ đầu mương

Upvote 0
TẤT CẢ MỌI NGƯỜI BÌNH TĨNH NHÉ..chuyện nhỏ mà..các BÁC STOP Lại hết đi đừng làm lớn chuyện nữa..mỗi người nhường nhịn một câu đi nhé...NÊN biết 1 chữ " NHẪN " nhé mọi người...THANK.
Mem dùng chữ màu đỏ, cỡ chữ to quá là vi phạm rule nhé bạn. Chung tôi đang "nhẫn" đây, và chờ một quyết định từ admin. Nếu mod sai, chỉ cần unban và xin lỗi một câu. xong. Còn tôi sai ở đâu, mod chỉ ra, admin có lời ban, tôi chịu.

Upvote 0
JSS đúng là Matrix investment nhưng nó co plan hàng ngày có định và có thời hạn vì vậy nó cũng đc xem như là hyip ,vi vậy có thể post đc cả 2 box, hyip va matrix. Chờ admin vào giải quyết nha,closed topic ở đây.

Upvote 0
- Thứ 2 Xin cho hỏi là JBP có thể gọi là Newsite không.
=> Có ở bên box HyIP, vì plan HyIP của JBP mới ra, chưa có proof

- Thứ 3 theo Rules Admin điều 4 khoản 1 có ghi xin trích lại : vậy thì JBP là của Invest hay của HYIP vậy thì 2 box này Mod nào đúng
=> Cả 2 box đều đúng. Nhưng bên HyIP chỉ bàn bạc tuyển ref về Plan HyIP. Bên Matrix tương tự.

Ban nick MOD locvinhsu 1 ngày, tạm nghỉ để bình tĩnh hơn.

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,378
172,481
Latest member
QHa

Most viewed of week