Chuyện Vô lý sáng ngày 1/5/2012 ??

Status
Not open for further replies.

thichthichieu

Banned
Reactions
16
MR
0.000
(hiện giờ đang xài clone nick để tìm được câu giải thích lý do baned nên mong Mod box thông cảm, thanks mod nhiều)
Đầu tiên thì mở hàng ngày 1/5 chúc AE 4rum 1 ngày lễ vui vẻ...hihi thật ra sáng nay có 1 chuyện rất đáng buồn cười đang vui bỗng nhiên nghĩ lại thấy bực mình
+Tình hình là sáng nay vừa đi về vào thấy 1 bài viết của Mod locvinhsu nói về vấn đề JBP . Vâng thưa ae toàn thể 4rum JBP vốn đã không còn xa lạ gì đối với AE chúng ta trong lĩnh vực Investment vậy mà sáng nay có mod vừa lập 1 bài nói về JBP và đưa vào là newsite , em tò mò vào thấy đóng góp ý kiến với ý định chọc trên phương diện vui vẻ nhưng không ngờ lại bị 1 vố đau như thế đó là : bị Baned 7 ngày.
-Thứ 1 xin cho hỏi Mod baned vì lý do gì.
-Thứ 2 Xin cho hỏi là JBP có thể gọi là Newsite không.
- Thứ 3 theo Rules Admin điều 4 khoản 1 có ghi xin trích lại : vậy thì JBP là của Invest hay của HYIP vậy thì 2 box này Mod nào đúng
Post bài:
Sử dụng chức Search trước khi Post bài để tránh trường hợp trùng lặp

Nói thật không biết lý do gì nhưng Mod locvinhsu nói thêm 1 câu mang tính chất rất khiêu khích trước những phản ánh của bạn svalmta (vừa bị baned như mình)
có thể bổ sung điều này vào trc khi ban nhé.
Liệu MOD cư xử như thế này thì nói thật lòng không biết phải đỡ sao nữa.
Cám ơn những bác nào quan tâm .

Nếu Mod locvinhsu không vào giải quyết vụ này mình sẽ báo lên Shin, mặc dù chuyện không to tát nhưng mà thấy ức chế lắm

Last edited by a moderator:
Cái gì phải thì củ cải cũng phải nghe. Thấy a e comment nhiệt tình thế này giờ mà admin mà Vote Poll Mod thì cũng có khối Mod khăn gói ra đi đấy nhỉ :))

Upvote 0
k có mem xem FORUM nó có hoạt động k,xem đủ kinh phí duy trì k,nói cách khac MEM là chủ chứ k phải MOD nhé,cái forum này lợi nhuận chủ yếu từ quảng cáo không có MEM là biết ngay-:D-,mem là khách hàng mà khách hàng là thượng đế,vì thế MOD cũng phải cư xử hợp tình hợp lí,chứ k phải giống như xã hội,cứ quan to bào gì thì dưới phải nghe đâu dù cũng chả biết đúng hay sai,khi lam Mod các bạn nên thay đổi tư duy,k phải chúng tôi cần bạn,mà các bạn cần chúng tôi
thui nói ngắn gọn forum như là 1 nhà nước
mem là dân - mod là quan chức - admin là chủ tịch nước --- mod làm sai thì admin xem xét giáng xuống dân thừong --- admin làm sai thì dân bỏ phiếu bầu lại admin =)) đỡ phải nói nhiều đau hết đầu nhiều người -- nói tóm lại là tui nè - đã là dân hyip thì họ chẳng cần đọc luật , cứ post đúng là đc

Upvote 0
người ngoài thôi nhưng đọc cũng biết ông mod sai lòi vừa định reply cái topic kia thì ông mod này close với thêm 1 câu cãi cố nữa
đã sai xin lỗi 1 câu người ta bỏ qua cho đây cùn :|
sau vụ này bạn mod này vẫn làm mod thì mmo4 loạn =))

Upvote 0
topic mình bị close. ok. trả lời ở đây:

vậy mod cho mình hỏi: JBP được gia đình MMO mình xếp vào mục Matrix Invest rồi, giờ mod cho sang HYIP thì là đúng hay sai? Tôi vì một câu nói sai thì bị Banned, đúng hay sai ?

Upvote 0
k có mem xem FORUM nó có hoạt động k,xem đủ kinh phí duy trì k,nói cách khac MEM là chủ chứ k phải MOD nhé,cái forum này lợi nhuận chủ yếu từ quảng cáo không có MEM là biết ngay-:D-,mem là khách hàng mà khách hàng là thượng đế,vì thế MOD cũng phải cư xử hợp tình hợp lí,chứ k phải giống như xã hội,cứ quan to bào gì thì dưới phải nghe đâu dù cũng chả biết đúng hay sai,khi lam Mod các bạn nên thay đổi tư duy,k phải chúng tôi cần bạn,mà các bạn cần chúng tôi

chém gió nốt 11h làm việc :)) Mất thời gian với topic này quá :))

Tớ ko đồng ý với cậu lắm, vì 4rum mmo ko phải 4rum quảng cáo mà chủ yếu là tự thân vận động kiếm tiền thôi. Còn vấn đề quảng cáo cũng mang lại lợi nhuận cho 4rum như event tiền tỉ của 123do đó nhưng đó ko phải là tất cả :D

Còn về vấn đề chúng ta phải cảm ơn admin đã tạo ra ngôi nhà chung, cám ơn các MOD làm việc công minh, hỗ trợ MEM, cám ơn các EX giúp chúng ta giải quyết đống tiền ảo thành tiền thật,...... member chúng ta có nghĩa vụ đóng góp cho 4rum lớn mạnh
Tuy nhiên cảm ơn thì cảm ơn, nhưng giữa mem và MOD vẫn là sự công bằng, cũng là người như nhau chẳng qua MOD làm việc tích cực thì từ mem lên mod thế thôi, nên là đừng thể hiện quyền lực 1 cách thái quá mang tính biến chất, khinh thường member như vậy

MOD chả là gi, ko có gì khác với MEM cả. MEM tôn trọng MOD thì MOD cũng phải tôn trọng MEM thế thôi.
ADMIN còn phải tôn trọng MEM thì MOD có quyền gì coi thường MEM?????:binhsua72:

Upvote 0
thui nói ngắn gọn forum như là 1 nhà nước
mem là dân - mod là quan chức - admin là chủ tịch nước --- mod làm sai thì admin xem xét giáng xuống dân thừong --- admin làm sai thì dân bỏ phiếu bầu lại admin =)) đỡ phải nói nhiều đau hết đầu nhiều người -- nói tóm lại là tui nè - đã là dân hyip thì họ chẳng cần đọc luật , cứ post đúng là đc

Góp ý với bạn : Đừng có mà "té nước theo mưa" như vậy !? Bạn thử đọc lại hết các comment của bạn từ page 1 đi, nó tréo nghoe nhau hết ấy.
Thật chẳng hiểu bạn thế nào luôn !?
Vấn đề của ku Lộc sai tè le luôn rồi mà thấy bạn cũng cố cãi cho ku ấy. Post trên là cãi cho ku Lộc, post dưới lại nói tầm xàm... Bạn có óc không !?
Nói năng chẳng biết suy nghĩ. Tự im lặng mà đọc hết các comment của mình rồi hãy repply mình.

p/s : Mod locvinhsu, cần có lời giải thích rõ ràng để tránh cho các mem bức xúc cũng như tạo uy tính cho BQT.

Thân !

---------- Post added at 10:54 AM ---------- Previous post was at 10:53 AM ----------

FORUM la cong ty,cong ty kiem tien tu khach hang ,understand?,ADMIN sai mem roi di,thi dong cua the thoi

Làm ơn post bài có dấu nhe bạn. 4room có tích hợp công cụ gõ Tiếng Việt có dấu..

Upvote 0
Có khi Shin nên tổ chức định kỳ bỏ phiếu tín nhiệm, Mod nào đạt ít vote hoặc bị phản ánh nhiều thì cho nghỉ :)

Upvote 0
bác namtuoc thông cảm tí hiii ;)) cm cuối công nhận em chém đến nỗi em không hiểu à =)) ... thui vụ này nhờ admin vào giải quyết vậy ;))

Upvote 0
Có khi Shin nên tổ chức định kỳ bỏ phiếu tín nhiệm, Mod nào đạt ít vote hoặc bị phản ánh nhiều thì cho nghỉ :)

Có quyền có chức là có tiền mấy người chịu từ đâu. Làm thế chắc nhiều Mod lo đấy nhỉ:))

Upvote 0
Góp ý với bạn : Đừng có mà "té nước theo mưa" như vậy !? Bạn thử đọc lại hết các comment của bạn từ page 1 đi, nó tréo nghoe nhau hết ấy.
Thật chẳng hiểu bạn thế nào luôn !?
Vấn đề của ku Lộc sai tè le luôn rồi mà thấy bạn cũng cố cãi cho ku ấy. Post trên là cãi cho ku Lộc, post dưới lại nói tầm xàm... Bạn có óc không !?
Nói năng chẳng biết suy nghĩ. Tự im lặng mà đọc hết các comment của mình rồi hãy repply mình.

p/s : Mod locvinhsu, cần có lời giải thích rõ ràng để tránh cho các mem bức xúc cũng như tạo uy tính cho BQT.

Thân !

---------- Post added at 10:54 AM ---------- Previous post was at 10:53 AM ----------

Làm ơn post bài có dấu nhe bạn. 4room có tích hợp công cụ gõ Tiếng Việt có dấu..
dạ ,em sẽ thực hiện theo rule ngay

Upvote 0
MOD luôn luôn đúng :binhsua95: các bạn nói không đúng thì các bạn bị banned là đúng rồi :binhsua87: MOD cũng như trọng tài bóng đá vậy. Cãi cố là ăn thẻ đỏ :binhsua85:

Upvote 0
bác namtuoc thông cảm tí hiii ;)) cm cuối công nhận em chém đến nỗi em không hiểu à =)) ... thui vụ này nhờ admin vào giải quyết vậy ;))
lần sau đọc và hiểu hết vấn đề rùi hả coment nha, thấy nói sai không ah lần này tha thứ cho đó lần sau đài ra trường xa ah...

Upvote 0
namtuoc cùi bắp lên TMOD 1 cái thay đổi hẳn ;))
tập trung lo cho hội bet đi, close topic này đợi ADMIN vào xử lý :binhsua95:

Upvote 0
vote cho namtuoc làm mod chính thức nãy giờ ngồi hóng với xem topic bên kia thì thấy mod sai hoài toàn
thứ 1 :JSS đã vô box matrix từ lâu tự nhiên bay vào hyip là sao nhỉ ?
thứ 2 : là mod mà ko phân biệt đc hyip mà matrix
thứ 3 : mod ban ko rõ lý do
thứ 4 : JSS đã là site lâu để vô là [newsite] quái gở thiệt
thứ 5 : vote cho mod loc ra đão nghĩ hưu vài ngày đi chơi thong thả đầu óc trước khi post bài

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,475
172,472
Latest member
kaquy1102
Back