Chuyện ma??? Chưa có người xác thực nhưng cứ post cho a/e vô chém gió nào!!!

Leech bên voz. Lâu rồi không vào voz :binhsua146:.
Truyện hay đó :)

thì mình có viết là leech bên voz mà, có vi phạm bản quyên đâu mà ai cũng xoáy mình chuyện này thế @@
thấy mấy bác click nhìu mỏi tay nên leech cái này sang cho các bác "giải trí" ý mà =))

để mình check cái nào :))
Hùi bé mình sợ mà lắm, cỉ cần 1 mình thui là thấy sởn gai ốc
cơ mà h thì hình như càng lớn, càng nhìu nguy hiểm => càng chai lì =))
sở thích bio lại là xme film ma + kinh dị mí gê chứ

---------- Post added at 11:13 PM ---------- Previous post was at 11:10 PM ----------

Đã check, game này mình chơi rùi =)) cũng đc đó nếu hội đủ điều kiện như trong kia noí (1 mình, 12h đêm, yên tĩnh, tắt đèn, có vài cái hình nộm và... hay nhất là đeo headphone vs công suất lớn =)))
Ai mà sợ ma thì càng thích xem phim thể loại kinh dị. :)) Hôm trước thức đêm coi quarantine trên HBO. Coi lần thứ 3 vẫn sợ. Ka ka. Sắp có FD5 rồi. Chuẩn bị mua vé coi thôi

hơ rút... @@
Cũng lười lắm :">

---------- Post added at 09:33 AM ---------- Previous post was at 09:32 AM ----------

Ai mà sợ ma thì càng thích xem phim thể loại kinh dị. :)) Hôm trước thức đêm coi quarantine trên HBO. Coi lần thứ 3 vẫn sợ. Ka ka. Sắp có FD5 rồi. Chuẩn bị mua vé coi thôi

sao sợ ma lại coi film ma nhỉ, mình thấy có lẽ do hùi bé bị người lớn hù nhìu nên sợ thui chứ lớn ùi bik ùi, hết sợ thui mà :)) có gì khó hỉu đâu
chứ thằng bạn cùng phòng nè, sợ ma =)) mà nó làm gì dám xem film ma

Không bạn! Sợ thì mới thích xem. Xem nhiều gặp mấy trò dọa ma con nít kiểu như cái cửa bị gió thôi, đồ vật trong phỏng phát ra âm thanh thì cứ trơ mặt ra cười thôi. Chung quy của những người thích phim kinh dị chính là vì họ sợ ban đầu và tò mò muốn xem. Như loạt FD series thì mình xem P3 trước. Thấy hay thì xem hết các phần còn lại :)). Từ hồi UTube chưa có offical trailer của FD5 là coi mấy cái hand made. Vui! Muốn ra rạp coi ngay quá! :)

mà theo người ta nghiên cưu thì những ng sợ ma là có trí tg tg. cao => có khả năng sáng tạo =))

Ngày xưa mình cũng từng gặp ma rồi.Và cũng nhiều người thân hay bạn bè mình gặp nữa.Nói thì có nhiều bạn khônng tin chứ.Nhưng sợ lắm !

Bạn nghĩ xem Phật Giáo hay Công Giáo...đều công nhận tồn tại 1 thế giới thứ 3 mà.Chẳng qua chỉ khác nhau bởi tên gọi mà thôi.Khoa học vẫn chưa hoàn toàn giải thích được thì cứ tạm gọi là ma.

Tặng các bạn một câu : " Xung quanh ta luôn có người " - hixhix

Last edited by a moderator:
Tặng các bạn một câu : " Xung quanh ta luôn có người " - hixhix

Hix Hix mình cũng sợ ma lắm, nhưng mà giờ lớn rồi, hu hu, nhưng mà vẫn sợ :-s

Hix Hix mình cũng sợ ma lắm, nhưng mà giờ lớn rồi, hu hu, nhưng mà vẫn sợ :-s

Ôi Mod nhà ta cũng sợ ma kìa.hixhix

Lúc viết Comment đầu chỉ mới đọc 1/5 câu truyện.Đọc xong lạnh cả người luôn Mod ơi

À Mod ! Đừng ban Nick hay Close Topic kẻo...không siêu thoát được ...lại đi tìm ..Hixhix

ủa , của tên fanfan bên voz đây mà :) , topic hót nhất trong mấy ngày tuần trước nữa đấy :D

Sợ quá UP lên đọc tiếp phần cuối do ban ngảy rồi, hôm qua sợ không dám đọc tiếp. Ma đây là chuyện thật hay bịa ra thế.

chém thôi =)

Sợ quá UP lên đọc tiếp phần cuối do ban ngảy rồi, hôm qua sợ không dám đọc tiếp. Ma đây là chuyện thật hay bịa ra thế.

Mình tin đây là sự thật 100% đấy bạn.

Xung quanh ta luôn có người hixhix :binhsua09:

Hix, đã đọc xong. Nhà em phòng tắm âm u lắm, phía trên tối om :(( Biết đâu có........

---------- Post added at 04:11 PM ---------- Previous post was at 04:08 PM ----------

Bên Voz 567 trang :| MÀ mình tin đây là thật.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,639
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom