Cho Thang lasmonitor về vườn thôi

netbuon9x

Junior
Reactions
68
MR
0.017
Mình thấy trên Rum có nhiều MOD có những sự đóng góp rất tốt cho diễn đàn và để lại nhiều tiếng thơm
Nhưng mình thấy riêng có thằng lát moni tơ là chả làm dc tích sự gì
toàn đi châm bì thớc chọc bì gạo rồi lảm nhảm với các topic nhảm nhí
và cũng gây nhiều sự bất bình cho anh em Mình ko tiện đưa các topic xấu xa và các vụ lặt vặt của nó lên đây
nhung các bạn cũng đã biết dc rồi . Nay MOD cũng đã đến lúc thay để cho diễn đàn dc trong sạch với các cương vị lãnh đạo xứng đáng

Mình chỉ nói thế thôi các bạn vote phiếu nhé,

hỏi thật tình là topic đó sai rules gì vậy bạn ? chưa thấy chỗ phạm rules
Vi phạm điều 2điều 6 của MOD locvinhsu
Như các bạn đã biết HYIP là một ngành công nghiệp và đang được ưa chuộng nhất ở các forums kiếm tiền nước ngoài,còn ở việt nam thì vẫn chưa được nhìn nhận điều này,Là ngành siêu lợi nhuận do vậy cũng chứa đầy rủi ro,vì vậy nhằm để quản lý,cập nhật một cách nhanh nhất để tránh được rủi ro cho nhà đầu tư cần đưa ra một số quy định bắt buộc như sau:
Điều 1: tiên đề post một trang hyip theo mẫu:program name - URL
ví dụ: site eurosfund.com phải post là: eurosfund - eurosfund.com

Điều 2: Khi post bất kỳ site hyip nào,số tiền tối thiểu đầu tư phải là 10$. (Update 19/10/2011)

Điều 3: Khi post Site Hyip phải có DEPOSIT PROOF bằng hình ảnh nếu là [New Site] ( không chấp nhận tiền bonus từ admin cho monitor or cho nhà đầu tư) và PAYMENT PROOF bằng hình ảnh nếu là [Got paid](phải cập nhật thêm Deposit Proof), cho lần post thanh toán đầu tiên.(Update 19/10/2011)

Điều 4: Chỉ được post hyip ở 2 địa vị:[New Site] và [Got paid], Chỉ chấp nhận một topic duy nhất cho mỗi site hyip.(Update 19/10/2011)

Điều 5: [New Site] là site hyip mà có Deposit proof mà chưa có thanh toán nhận được và [Got paid] là những site được chuyển từ [New Site] có thanh toán or topic đã có thanh toán và lập topic với địa vị là [Got paid] ,khi site scam sẽ chuyển vào [SCAM]

Điều 6: không được post site hyip mà lãi suất hơn 120% sau một ngày với plan có số tiền đầu tư nhỏ nhất(Bất kỳ site nào có Min đầu tư mà có plan lớn hơn 120% sau 1 ngày là là chuyển vào Recycle Bin) or site tương tự như trên.

Điều 7: Không cho phép bất kỳ dạng huy động vốn nào với tư cách là cá nhận.

Điều 8: Nếu một monitor bị phát hiện làm site hyip mà scam,thì sẽ bi ban mãi mãi tại mmo4vn.com.

Upvote 0
Upvote 0
Điều 2: Khi post bất kỳ site hyip nào,số tiền tối thiểu đầu tư phải là 10$. (Update 19/10/2011)
Điều 6: không được post site hyip mà lãi suất hơn 120% sau một ngày với plan có số tiền đầu tư nhỏ nhất(Bất kỳ site nào có Min đầu tư mà có plan lớn hơn 120% sau 1 ngày là là chuyển vào Recycle Bin) or site tương tự như trên.
Làm gì mà phạm rule > proof dep 60$ . Site plan 120% , rule bảo hơn 120% mà :m021:

Upvote 0
Vi phạm điều 2điều 6 của MOD locvinhsu

không hề phạm ruler bạn xem lại đi nhé
điều 2 hả
mình dep 60$ chứ không phải là 10$ nhé xem lại đi bạn

Điều 6 hả
120%/day chứ không quá 120% nhé khi nào quá rồi mới phạm nhé

Cái này làm Mod mà để anh em không bằng lòng và không khâm phục thì bạn nghĩ sao

Upvote 0
Bác ko đọc rõ Rule rồi .
Điều 2: Khi post bất kỳ site hyip nào,số tiền tối thiểu đầu tư phải là 10$. (Update 19/10/2011) >> tức số $ dep vào site tối thiểu là 10$
Điều 6: không được post site hyip mà lãi suất hơn 120% sau một ngày với plan có số tiền đầu tư nhỏ nhất(Bất kỳ site nào có Min đầu tư mà có plan lớn hơn 120% sau 1 ngày là là chuyển vào Recycle Bin) or site tương tự như trên. >>> chơi hyip thường xem plan nhỏ nhất mà bác

Em chỉ thắc mắc thôi , k dám chống đối :)

Upvote 0
Hì thế mà tớ nghĩ Min của plan phải là 10$. Nếu sai xin lỗi mấy bro :m048:

Upvote 0
Upvote 0
tham ô, ích kỷ, trục lợi thì tốt nhất cho về mem. lasmonitor nhiều vụ rồi mà vẫn bỏ qua hài nhỉ

Upvote 0
There are currently 44 users browsing this thread. (24 members and 20 guests)
anhtuanvn01,
baochuongsone,
bebeconcon2012,
chiensinh8080,
congclose,
Decerte,
hanhyes,
hauconghanh,
huongnc83,
huynhvantuan,
kenyu_hp,
kimlong88,
newbie4bb,
nguy3ntrungkien,
Nice,
PreBoy1987,
shuchi,
ssson9,
tangocanhalehap,
thanhvang,
traimo91+,
vnlovely199x,
young2009,
ZzCauChuNhozZ

Upvote 0
Mình hay để ý mấy post ku lastmonitor là toàn thấy lợi cho bản thân không...post site thì không thấy nói gì tới reb... kiếm mem chơi chung HIYP thì phải send back lại 15% lợi nhuận hàng ngày .. nghe mùi thấy ko chơi được rồi...vote cho xuống member :binhsua172:

Upvote 0
Mình cũng từng post bài sai rule . Bác mod last đây vào topic reply 1 câu : sai rule , ban 1 ngày . Vào rule xem lại thì đáng ra chỉ bị close bài . Thắc mắc pm yahoo mod thì mod reply cho thêm câu : biết rule mà vẫn phạm , ban cho nhớ :m021: Chống chế kiểu bác mod này thì em thua :m048:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,224
172,267
Latest member
tuiniemphonggh

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week