Cho Thang lasmonitor về vườn thôi

netbuon9x

Junior
Reactions
68
MR
0.017
Mình thấy trên Rum có nhiều MOD có những sự đóng góp rất tốt cho diễn đàn và để lại nhiều tiếng thơm
Nhưng mình thấy riêng có thằng lát moni tơ là chả làm dc tích sự gì
toàn đi châm bì thớc chọc bì gạo rồi lảm nhảm với các topic nhảm nhí
và cũng gây nhiều sự bất bình cho anh em Mình ko tiện đưa các topic xấu xa và các vụ lặt vặt của nó lên đây
nhung các bạn cũng đã biết dc rồi . Nay MOD cũng đã đến lúc thay để cho diễn đàn dc trong sạch với các cương vị lãnh đạo xứng đáng

Mình chỉ nói thế thôi các bạn vote phiếu nhé,

Uhm thằng trên phiếu trắng rồi thằng dưới nghĩ sao?

Upvote 0
thấy anh ấy cũng rảnh rổi :m021: :m021:

Upvote 0
Mình thấy trên Rum có nhiều MOD có những sự đóng góp rất tốt cho diễn đàn và để lại nhiều tiếng thơm
và cũng gây nhiều sự bất bình cho anh em Mình ko tiện đưa các topic xấu xa và các vụ lặt vặt của nó lên đây
nhung các bạn cũng đã biết dc rồi . Nay MOD cũng đã đến lúc thay để cho diễn đàn dc trong sạch với các cương vị lãnh đạo xứng đáng

bạn cứ update các thông tin phản hồi xấu về mod đó để BQT còn xem xét. Nếu thực sự thì mod đó sẽ bị kỉ luật thôi.

Upvote 0
Vote thì vote nhưng cũng cần đưa ra các thông tin cần thiết để admin xử lý chứ nhể!

Upvote 0
đầy tmod, mod,hot boy,hot girl từ lúc có chức thì lên chatbox chém gió chửi nhau nói tục rồi lạm quyền nhưng ....... ko ảnh hưởng........nên mặc kệ :))
Tố cáo làm gì, thích thì chơi ko thích thì nhích. Với mình mod hay mem cũng như nhau cả thôi. Đánh giá nhìn vào cách người đó làm việc và cách cư xử :D

Upvote 0
Ngày mới đã có Mod lên báo :X

Upvote 0

Không có chứng cứ thì thread lên đường chắc 100% goài :m146:

Upvote 0
Nội cái title ko là chẳng muốn xem roài, mà vào xem thì hok có cái proof gì hết...... Thớt rảnh rổi sinh n6ng nổi quá....

Upvote 0
Nội cái title ko là chẳng muốn xem roài, mà vào xem thì hok có cái proof gì hết...... Thớt rảnh rổi sinh n6ng nổi quá....
Úp cho nó vào Pub Proof không thì ra đảo chắc :m146:

Upvote 0
vát bôn thằng thớt rảnh rỗi sinh nông nỗi :binhsua172:

Upvote 0
chủ thớt bức xúc quá đó.bên bux hiyp thì có việc gì làm đâu mà bảo tác trách hay k

Upvote 0
http://mmo4me.com/showthread.php?92166-magic-luce-magic-lucecom

Lập topic sai rules, bị close xong lấy nick khác report :-"

Post IP Addresses

congclose 113.167.68.124 [Find Latest Posts by User] [View Other IP Addresses for this User]

Registration IP Addresses

netbuon9x 113.167.68.124 [Find Latest Posts by User] [View Other IP Addresses for this User]

Clone Account (1 ngưởi sử dụng nhiều Account): (17/07/2011)

Nếu phát hiện Clone Account, bạn sẽ chỉ được phép giữ lại 1 Account trong tổng số Account bạn có. Và tất cả Account còn lại sẽ bị BANNED Forever

Cho hỏi bạn muốn giữ account nào ?

Upvote 0
Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,675
170,773
Latest member
phantuanvu

Most viewed of week

Most discussed of week