Cho Thang lasmonitor về vườn thôi

netbuon9x

Junior
Reactions
68
MR
0.017
Mình thấy trên Rum có nhiều MOD có những sự đóng góp rất tốt cho diễn đàn và để lại nhiều tiếng thơm
Nhưng mình thấy riêng có thằng lát moni tơ là chả làm dc tích sự gì
toàn đi châm bì thớc chọc bì gạo rồi lảm nhảm với các topic nhảm nhí
và cũng gây nhiều sự bất bình cho anh em Mình ko tiện đưa các topic xấu xa và các vụ lặt vặt của nó lên đây
nhung các bạn cũng đã biết dc rồi . Nay MOD cũng đã đến lúc thay để cho diễn đàn dc trong sạch với các cương vị lãnh đạo xứng đáng

Mình chỉ nói thế thôi các bạn vote phiếu nhé,

Nhiều người hok chơi HIV mà cũng vào bình luận nhỉ hay là theo tâm lý........đàn.

Upvote 0
Xin chào Admin
Mình bây giờ có đưa bằng chúng hay topic để report thì cũng vậy bạn à, mình thấy có rất nhiều kiện cáo mà có bằng chứng nhưng cũng có đi đến kết luận gì đâu,Nếu mình có đưa bằng chứng mới thì sau này 1 ai đó có report thi lại là topic cũ . Mình lập topic này bạn đọc coment của các mem bạn cũng biết và hiểu được rồi , Kiện cáo hay report chỉ hay thêm thù oán và ganh ghét nhau thôi. Chỉ Mong cách làm việc của Mod làm sao minh bạch đừng để có các topic chửi bới thế này
Xin cảm ơn

Vì theo luật, report cần có đủ bằng chứng, nếu nói suông vậy thì ra là vu khống rồi, bạn có thể sẽ bị ban nick 30 ngày đó.

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,682
170,776
Latest member
khaikieng108011

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week