Network Slink Network - Đã thanh toán hơn $3,000,000 cho Publisher tại Việt Nam

vậy thì inbox mình múc nhé; traffic good, tie1, ngày 50k user

bị block account rồi

login vào được nhưng tiền không lên.

bị block traffic nên đổ traffic vào tiền không có lên

traffic việt nam khuyên chân thành đừng chơi

cpm thấp sẽ bị block account

ăn được 100 usd thì bị block acc

còn 168 usd chưa được thanh toán.

có dấu hiệu scam

có thể chỉ trả cho 1 số người cao còn lại thì cpm thấp sẽ bị block

những người đầu tiên chơi họ sẽ set cpm cao lên để giữ họ còn lại thì block.

traffic nước nào thấp thì đừng chơi nhé

View attachment 246980
Bên cskh báo lại tôi đã thông báo ông stop từ tận ngày 28, Scam thì scam nguyên cục vài K chứ nhỉ, mà cũng đã pay cho ông 100$ đầu bình thường, scam thì sao phải rầy thế. CPM ông thấp bằng 1/20 so với người khác. Traffic không có giá trị thì adv người ta quyết định không trả tiền nữa.

cpm thấp là do traffic việt nam.
cái này là do hệ thống bên ông chạy tôi làm sao biết được.
cứ cpm thấp là không trả tiền thì scam còn gì nữa.
thế nên mới cảnh báo là traffic việt nam thì đừng chơi
ông ơi, VN người ta chạy còn được 1.0 hơn, US thì bèo bèo cũng 7-8.0. Ông chạy VN có 0.3, US 0.9 thì liên quan gì tới traffic Việt Nam hay traffic các nước thấp ông ơi. Tôi cũng note luôn trên bài pay nếu traffic ko có gì bất thường rồi đấy. Mới pay hôm trước, hôm sau bảo người ta scam :( ác thật, trong khi team còn đang cố gắng nhắn với adv là có trả cho ông thêm được phần nào không, trong khi nhìn traffic của ông đổ vào nó giá trị không cao. Tôi không làm việc với ông nữa nhé, anh em nào chơi spam traffic kiểu spam không có giá trị thì tôi cũng báo với team không nhận nữa rồi nhé ;)

ông ơi, VN người ta chạy còn được 1.0 hơn, US thì bèo bèo cũng 7-8.0. Ông chạy VN có 0.3, US 0.9 thì liên quan gì tới traffic Việt Nam hay traffic các nước thấp ông ơi. Tôi cũng note luôn trên bài pay nếu traffic ko có gì bất thường rồi đấy. Mới pay hôm trước, hôm sau bảo người ta scam :( ác thật, trong khi team còn đang cố gắng nhắn với adv là có trả cho ông thêm được phần nào không, trong khi nhìn traffic của ông đổ vào nó giá trị không cao. Tôi không làm việc với ông nữa nhé, anh em nào chơi spam traffic kiểu spam không có giá trị thì tôi cũng báo với team không nhận nữa rồi nhé ;)
Em có website em cũng muốn tham gia nhưng muốn hỏi bác thế này

Dựa vào đâu để biết trafiic đó là tốt hay xấu bác , em làm website VN thì trafiic họ vào thì làm sao biết được là tốt xấu . Hay là dựa vào tỷ lệ chuyển đổi , ví dụ có 1000 IP thì sẽ có 1 IP đăng ký tài khoản

Ví dụ như trafiic của mình tốt đi , ADV họ bảo không tốt thì không được thanh toán à bác .

Em có website em cũng muốn tham gia nhưng muốn hỏi bác thế này

Dựa vào đâu để biết trafiic đó là tốt hay xấu bác , em làm website VN thì trafiic họ vào thì làm sao biết được là tốt xấu . Hay là dựa vào tỷ lệ chuyển đổi , ví dụ có 1000 IP thì sẽ có 1 IP đăng ký tài khoản

Ví dụ như trafiic của mình tốt đi , ADV họ bảo không tốt thì không được thanh toán à bác .
Dựa vào thao tác sau khi người dùng vào site bạn ơi, ví dụ như load full site, hoặc có phát sinh hành động như kéo lên kéo xuống, đăng ký tài khoản. Ví dụ như là traffic US load 100% full site sẽ có CPM ~7-8. Thao tác nhiều hoặc phát sinh đăng ký tài khoản sẽ nhảy lên được 15-20. Có những pub chuyên kéo đc các kèo crypto phát sinh đăng ký, CPM US có thể đẩy lên 70.0 hoặc hơn
Còn như bác trên thì traffic đổ vào hoàn toàn không có giá trị cao, ví dụ vào chưa load full site đã out chả hạn. US của bạn ấy chỉ nhiều thôi, nhưng CPM thì thấp bằng 1/20 người khác, lệch quá nhiều vậy nên mới bảo ngưng, ko chạy nữa. Còn đã bảo ngưng ko nhận nữa vẫn báo scam thì chịu rồi =))) Còn mình cũng thông báo với bên accpet link rồi, chạy tầm 10-20$ mà CPM thấp thì cho dừng luôn. Đỡ mất lòng nhau, có duyên thì đồng hành, không phù hợp thì chia tay sớm đỡ đau khổ.

web thanh toán $3m là web slink.live hay web nào bạn?
sao traffic chưa có trên similarweb ta?

chém gió

trang đích là trang người ta cần quảng cáo.

làm sao mà tính action của người dùng trên một trang mà mình không được quản lý trừ phi người ta cho mình để code lên trang của người ta.

cho là nói đúng đi traffic us tôi có 1 trong khi đó slink nói load full site CPM 7,8.

với mạng ngon như giờ load full site chắc mất 10s thì US tôi phải cpm 7,8 chứ

nói thật cái CPM là do bên slink thay đổi với những người chơi đầu tiên thì set cao lên để giữ khách

còn bây giờ thì set thấp xuống không tin có thể kiểm chứng với bọn adv.

người dùng có ở trang đích 10 phút thì cpm vẫn thấp thôi cái này tôi đã test với 2 link rồi.

tôi có 3 link.

cpm traffic việt chỉ nằm ở 0.5 đổ lại thôi cho dù có load full page, thao tác có nhiều hơn thì cpm vẫn thấp thôi.

site này bắt đầu scam rồi
bác kéo traffic từ nguồn nào vào vậy ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,764
Latest member
iimskills20
Back
Top Bottom