Cho mình hỏi xíu về IGRUN.COM

masuvi

Newbie
Reactions
2
MR
0.000
Tình hình là cách đây 1 tuần mình có tạo tài khoản, sau đó dùng tiền Bonus 8Rub để chơi
Ăn từ từ lên được 140 Rub, sau đó mình nạp thêm 10 Rub vào để đủ 150 Rub rút ra.
Đợi mãi từ lúc đó tới giờ chưa thấy tiền chuyển về, mình nghĩ chắc nó scam thật rồi, nên vào hủy, lấy tiền đó chơi tiếp.
Đặt 2 ván 50 Rub, ván đầu lên được tới bậc 2 => die
Ván 2 lên được gần tới bậc cuối thì mình nghỉ.
Giờ tài khoản mình đang còn 2350 Rub.
Mình lên đây hỏi mọi người trang này đã scam chưa để mình biết mà còn Rút tiền về hay lấy chơi tiếp, đợi mãi thấy ko ổn
Cảm ơn nhiều!

bac cu yen tam ve do uy tin cua no neu bac ko tao nhieu ac tren mot may thi 100% se paid
Thanks bác nhé, mình có tạo 2 acc. Chẳng biết được paid hay ko :confused:
Acc đầu tiên hết tiền sau 5 phút, cái acc trên là acc thứ 2 ấy :D Nhưng mình nghe nói là tạo quá 3 acc mới bị block acc
Thật ra ban đầu mình tạo để test thử thôi, ko ngờ ăn thiệt, lên đủ 150 Rub.
Giờ lại còn đặt 50 Rub, ăn 2250 Rub nữa chứ, ko thể tin, nhưng đó là sự thật
Mình thấy có vẻ site này ko gian lận thật

Site Nga ngố này khá là uy tín nên không sợ scam nhé :D
Mình toàn nạp vào, chưa bao giờ rút ra cả :(

mình vừa nạp bằng visa, có 1 em gọi điện bắt xác thực, nói 1 hồi mà *** hiểu gì hết, lên dùng google dịch chát với nó, nó bắt xác thực bằng giọng nói. Kết quả nó trả lại tiền. Chán vl. Có ai nạp giống mình mà xác thực được thì pm mình nhé

mình vừa nạp bằng visa, có 1 em gọi điện bắt xác thực, nói 1 hồi mà *** hiểu gì hết, lên dùng google dịch chát với nó, nó bắt xác thực bằng giọng nói. Kết quả nó trả lại tiền. Chán vl. Có ai nạp giống mình mà xác thực được thì pm mình nhé
mua z mà nạp vào cho dễ

Site Nga ngố này khá là uy tín nên không sợ scam nhé :D
Mình toàn nạp vào, chưa bao giờ rút ra cả :(
:D Trò này hên xui dã man bạn ơi
Bạn mua WMR đi cho nó dễ. Visa chỗ nào cũng bắt Verify thế

Cái ni không hên xui nhé, mấy ván đầu nó thả cho mình ăn, nhưng sau đó bảo đảm 100% là thua, không tin bạn cứ thử :D
Mẹo chơi cái ni là mấy ván đầu tiên cứ đặt to vô, ăn được 2,3 ván thì nghỉ, nếu ham thì sẽ chết, nên nhớ, thiện tai :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,564
171,610
Latest member
halongbay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week