Waiting for Answer Chờ câu trả lời từ topic của gadgetcs

Status
Not open for further replies.

teacher

Newbie
Reactions
17
MR
0.000
Chuyện kể ra thì hơi dài tý. cũng từ cái topic https://mmo4me.com/threads/can-tim-nguoi-co-paypal-vn-1-den-vai-nam-hop-tac-an-cao.215601/ .
mình lúc ấy đang có 2 con pp 1 con chính chủ hơn 4 năm đang sử dụng để chơi mmo và giao dịch chính qua con pp này,con này tuy hơn 4 năm nhưng chưa dính phốt lần nào. thấy topic của @gadgetcs nên cũng vào cmt xem tính hình thế nào thì sau thấy cậu ấy pm yahoo mình và có nói là là muốn mua hoặc thuê pp vì thấy pp mình lâu năm và khá good.nhưng vì là pp chính chủ làm ăn từ lâu nên ko sell được,mình hỏi cậu ấy bảo bán hàng ebay kinh doanh gia dụng cũng chưa biết là gì,cũng hơi ngờ ngợ tý nhưng sau 1 ngày nói chuyện thì a,e cũng tin nhau cậu ấy bảo mình nhận $ rồi chia 10%.mình cũng cũng đồng ý vì nghĩ cũng chả sao cả.sau mấy ngày bình yên thì ko biết sao tự dưng con pp của mình nó limit mà mình cũng ko biết,mà chính cậu ấy gọi điện nhắn tin xong mình mới tá hoả vào thì thấy con pp của mình đã bị limit vô thời hạn trong khi đang còn mấy chục $ trong đó và tiền của cậu ấy,và 1 số nét mình đang add cổng pp là con pp này,nhận $ cũng từ con pp này. chuyện thì hơi dài kể ra 1 mình mình nói không hết được log chát yahoo thì cũng dài cả cây số. đây là hình ảnh con pp bị limit vô thời hạn

đây là tn cậu ấy nhắn :

còn đây là con pp hiện tại, trước đó mình cũng có chụp hình cho cho bạn ấy full hiện trạng con pp rồi chắc bạn ấy còn giữ hình,bạn còn giữ thì mong bạn post hiện trạng lên đối chiếu xem nó như thế nào với hiện tại là biết ngay( nhiều ng đọc ko hiểu mong đừng cmt vô tội vạ nhé).
còn đây là 1 số log chát tối nay khi cậu ấy nt cho mình lên giải quyết và cũng có bạn pm bảo mình đang có topic lằng nhằng trên mmo4me nên mình cũng đã lên xem tình hình và đã nc vs cậu ấy nhưng xét cho cùng thì mình chỉ nhận đc là làm hết từ yêu cầu này đến yêu cầu khác của cậu ấy và bị bắt bẻ đủ đường chứ ko thấy có hướng giải quyết gì cả.cũng ko muốn lôi lên đây lập cái topic này cho lắm chuyện vào nhưng cái gì cũng phải rõ ràng để còn ko bị nói vô tội vạ từ những ng ko hiểu chuyện và qua đây cũng cảnh báo với bạn nào muốn làm ăn thì nên đọc topic này và suy nghĩ ! có nhiều chuyện hay chưa kể đc.

log chát thì còn nhiều lắm nnưng lập cái topic này post chừng này lên cũng đau hết đầu rồi. à còn vấn đề nói rõ luôn là ai đọc xong chắc sẽ có ng bắt bẻ tại sao teamview của mình đâu teamview của mình lúc ban đầu nc vs cậu ấy cũng đã bảo vs cậu ấy là đang dùng bản 9 thì có bạn @manhhk vào pm mua cou fb và mình đã team cho bạn ấy để support add cho bạn ấy nhưng cậu ấy dùng bản 10 nên phải update và khi update lên bản 10 thì bị trắng xoá ko hiện id và pass nên mình đã phải bảo bạn @manhhk đưa acc fb để mình add cou thành công cho bạn ấy.
đây là topic mình giao dịch với bạn ấy : https://mmo4me.com/threads/coupon-facebook-ads-coupon-bing-ads.215123/
bạn ấy có thể vào xác nhận giùm. topic này mình xin được post lên đây 24h để mọi ng biết thực hư khỏi có ng không hiểu chuyện lại đi trong nhà chưa rõ ngoài ngõ đã thưa. sau 24h nhờ các anh @animax1991 @gmb409 @binh6699 @nmtrung hoặc smod,mod nào đó đi qua close cho em tránh những phiền phức không đáng có. thanks tất cả các a/c/e

P/s: tạm thời mình gỡ ảnh nhạy cảm xuống sáng mai cậu ấy onl sẽ up lên lại tránh phiền phức về sau
+++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
Vì có nhiều vấn đề không cần thiết nên đã giải cố gắng giải quyết ngoài yahoo. mình xin update log chát yahoo ngày 13/12 :

++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
update log chát mới nhất chiều 14/12:

Em đang định up hết ảnh lên những mỗi mes 4rum chỉ cho up 20 ảnh nên e sẽ tiếp tục up ở #42 nhé cho các bác đọc hết.
Mong bác nào cmt thì đọc hết rồi hãy cmt đừng cmt bừa giúp em
Thứ nhất e đã đưa phương án cho bạn ấy xem pp 3 mặt 1 lời luôn còn đòi hỏi gì nữa thì em chịu vì đọc từ trên xuống dưới bạn ấy yêu cầu gì e đều đáp ứng hết chứ e cũng chưa yêu cầu gì
Thứ 2 e nói thẳng là cái hình pp là thật 100% lúc bạn ấy đi xem về sẽ rõ ràng hết với lại vấn đề là pp là là bạn ấy yêu cầu chụp và e chụp và send qua ym cho bạn ấy ngay lúc đó luôn e cũng phải siêu nhân để mà lòe bạn ấy cái gì hết
Thứ 3 bạn ấy toàn hỏi những cái bạn ấy biết mà toàn đi đánh lạc hướng người khác, để che giấu cho việc pp em bị limit mà bạn lí do là ở em, vì bạn ấy có acc ebay là seller ebay. bạn ấy add track là người bán hàng chắc chắn bạn ây biết là cái nào đã bị trả lại lại và cái nào không hoặc buyer nào trả lại,còn em chỉ là ng trung gian nhận $ thì làm sao e biết tại sao nó return và lí do là vì sao???? cái này chỉ cho người mua(buyer ebay) và người bán( seller ebay) biết mà.

Lần này là lần up cái cùng của em còn phương hướng giải quyết em đã đưa cho bạn ấy. em xin hết

Last edited:
đợi 6 tháng rút 400$, quá ngon :D

bạn ấy bảo đền bù cho con pp 4 năm limit vô thời hạn của tớ nhưng mấy cái đó cũng chuẩn bị return rồi. hiểu pp thì biết liền ấy mà. chưa post được cái log chát dài ngoặc ngoặc lên

bạn nên chạy ra net teamviewer cho bạn kia xem paypal, chứ cái này fake 30s, cần mình fake demo cho vài tấm ko, edit text và link đủ kiểu trong tk paypal tốt nhé

bạn nên chạy ra net teamviewer cho bạn kia xem paypal, chứ cái này fake 30s, cần mình fake demo cho vài tấm ko, edit text và link đủ kiểu trong tk paypal tốt nhé

ko thành vấn đề, quan trọng kiểu gì cũng có ng phân vân về cái teamview nên mình cũng đã post ở trên,cũng nói với cậu ấy,đang nc thì cậu ấy bảo mình chụp thì mình chụp luôn ngay lúc đó và up lên cho cậu ấy xem luôn. bạn ấy có thể đem cái proof pp mình cách đây 2 ngày mình send cho ấy khi chưa limit lên đối chứng là biết,mình không có ngại

ko thành vấn đề, quan trọng kiểu gì cũng có ng phân vân về cái teamview nên mình cũng đã post ở trên,cũng nói với cậu ấy,đang nc thì cậu ấy bảo mình chụp thì mình chụp luôn ngay lúc đó và up lên cho cậu ấy xem luôn. bạn ấy có thể đem cái proof pp mình cách đây 2 ngày mình send cho ấy khi chưa limit lên đối chứng là biết,mình không có ngại
vậy thì .... nhọ rồi :confused:

Bạn nên tập trung trả lời vào topic này https://mmo4me.com/threads/doi-teacher-vao-xac-thuc-trong-ngay-hom-nay.216727/#post-4117477 để BQT dễ giải quyết vấn đề hơn bạn nhé, tránh trường hợp lập nhiều topic khiến BQT khó xử lý bạn nhé.
thanks !

đã cmt bên topic kia rồi a. nhưng lại ngại có ng ko đọc từ đâu lại cmt lung tung hết lên lại mệt người,cần thì để em edit lại.thanks

mình xác nhận nhé :) mình dùng team 10 nên cậu ấy update lên theo và bị lỗi,sr bạn nha

thanks cậu,ko có chi phải support nhiệt tình mới bán hàng được chứ:oops: chắc đang dùng bản lậu nên update nó lỗi,theo yêu cầu của cậu ấy cài đi cài lại 3-4 lần rồi mà vẫn trắng trơn,bị block rồi,chắc chỉ có nước cài lại win may ra đc. tạm thời cho mấy cái ảnh nhạy cảm xuống tý đã

thiết nghĩ phải sửa team rùi cho người ta team mới thỏa đáng chứ

giờ mình chỉ cần team view để thoả đáng cái của mình đưa ra . Nếu đúng là vậy thì mình xin lỗi cậu và số còn thừa là 400$ coi như đền bù cho cậu 6 tháng sau rút nó

p/s : Ban đầu đã thoả thuận nhận 160$ + 40$ blance rồi nhưng tới khi tìm trung gian @cuipap1984 và tớ đã giao 4 triệu cho a ấy để trung gian giao cho cậu nhưng cậu mất hút từ đó đến tối muộn đến lỗi anh trung gian còn bảo là scam òi :]]

Bạn teacher cứ cho teamview đi cho rộng đường dư luận. Lỗi thì dùng các thứ tương tự như VNC chẳng hạn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,642
171,677
Latest member
chisthooong

Most discussed of week

Most discussed of week

Back