Waiting for Answer Đợi teacher vào xác thực trong ngày hôm nay

Status
Not open for further replies.

gadgetcs

Junior
Reactions
47
MR
0.012
Đợi @teacher vào xác thực trong ngày hôm nay nếu không bạn sẽ bị liệt vào hàng ngũ scam và mình sẽ lấy info mà @anhnamdan báo là có info của cậu up lên cho mọi người cảnh giác . Và cậu cũng sẽ không nhận được số tiền từ paypal .

Mình đã đợi cậu cả ngày hôm qua rồi đó nhé .

dạo này bán cam nhiều thế

Đợi @teacher vào xác thực trong ngày hôm nay nếu không bạn sẽ bị liệt vào hàng ngũ scam và mình sẽ lấy info mà @anhnamdan báo là có info của cậu up lên cho mọi người cảnh giác . Và cậu cũng sẽ không nhận được số tiền từ paypal .

Mình đã đợi cậu cả ngày hôm qua rồi đó nhé .

gửi $ pp xong người ta k thanh toán vnđ cho bạn à?

Mình có lập topic này : https://mmo4me.com/threads/can-tim-nguoi-co-paypal-vn-1-den-vai-nam-hop-tac-an-cao.215601/

Đã deal với nhau rồi nhưn gđến lúc giao dịch thì offline và bảo là mất mạng . Xong tối call thì bảo là đang xem Malai đá Vn :D . như vậy thử hỏi có được không

Mình đã tìm trung gian là anh @cuipap1984 giao tiền trung gian rồi mà đang giao dịch off . Ý là định ăn cả tiền của mình
Thế là bác đã mất đồng nào chưa? Bác đã gửi $ Paypal vào acc him chưa?

Mình có lập topic này : https://mmo4me.com/threads/can-tim-nguoi-co-paypal-vn-1-den-vai-nam-hop-tac-an-cao.215601/

Đã deal với nhau rồi nhưn gđến lúc giao dịch thì offline và bảo là mất mạng . Xong tối call thì bảo là đang xem Malai đá Vn :D . như vậy thử hỏi có được không

Mình đã tìm trung gian là anh @cuipap1984 giao tiền trung gian rồi mà đang giao dịch off . Ý là định ăn cả tiền của mình
theo mình đọc thì thớt chưa mất đồng nào, mới send tiền cho trung gian giữ thì mất liên lạc vs @teacher
Thớt ứng chế vì chém jo đã rùi bị nó cho leo cây-->Waiting, cơ mà nó chưa scam thì ko Report đc đâu, chỉ cảnh báo ae thôi

pro teacher thấy bán cou fb cũng nhiệt tình lắm mà. chủ thớt buy cou fb chăng vẫn chưa hiểu vấn đề send tiền cho trung gian thì lo gì nhỉ.thuận mua vừa bán chắc có lí do gì đó mới off thôi.

chia buồn cùng bác
Nhưng bác còn tuuỳ ng thì pm em :D
có pp very

sao lại chưa mất hả các bác 1k6$ đang trong pp của ông ấy mà . tiền của mình ấy chứ các bác ạ . mình đã thỏa thuận là paid cho ông ấy 10% tiền rồi kể cả bị limited vẫn paidf nhưng mình phải dc nhận blance đó sau 6 tháng chứ . và còn cho ông ấy 1 phương án là chịu mỗi bên 50% nghĩa là ông sẽ phải paid cho mình 50% số tiền trong pp và ông ấy dc 50% đó . thế mà giờ không chịu đó các bác ạ , rồi giờ lấy lý là tiền bẩn mới sợ . tiền bẩn mà còn deal hợp tác làm gì nhỉ

sao lại chưa mất hả các bác 1k6$ đang trong pp của ông ấy mà . tiền của mình ấy chứ các bác ạ . mình đã thỏa thuận là paid cho ông ấy 10% tiền rồi kể cả bị limited vẫn paidf nhưng mình phải dc nhận blance đó sau 6 tháng chứ . và còn cho ông ấy 1 phương án là chịu mỗi bên 50% nghĩa là ông sẽ phải paid cho mình 50% số tiền trong pp và ông ấy dc 50% đó . thế mà giờ không chịu đó các bác ạ , rồi giờ lấy lý là tiền bẩn mới sợ . tiền bẩn mà còn deal hợp tác làm gì nhỉ
=.=!
@@
tuyển em đi bác :D
nghe ngon lành cành đào ghê :D

Thớt chơi UG tát ao PP rồi,cơ mà tiền về PP đồng chí teacher rồi thì đồng chí ý phải có trách nhiệm vs giao dịch của mình.Lặn mất tăm là report scam thôi

báo - công - an

32 củ chứ ít, thấy tiền to quá nên ham đó mà :mad:

tiền gì thì tiền, đừng rụt rè với nó, chấp nhận paid 10% thôi
nó không trả lời chạy ngay ra công an gần nhất báo

nhờ mấy anh đầu gấu xem :D

báo - công - an

32 củ chứ ít, thấy tiền to quá nên ham đó mà :mad:

tiền gì thì tiền, đừng rụt rè với nó, chấp nhận paid 10% thôi
nó không trả lời chạy ngay ra công an gần nhất báo
Báo bị thêm tội tát ao nữa thì toi,cho cái nick teacher ra đi dc thôi

nhờ mấy anh đầu gấu xem :D
Tớ ko phải loại thuê đầu gấu chi cho mệt . Tại muốn thiện chí cả 2 bên và đã đưa ra 2 phương án paid tiền cho him rồi mà him không ưng thế mới tài chứ . :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,402
172,490
Latest member
quy3979

Most discussed of week

Most discussed of week