Waiting for Answer Chờ câu trả lời từ topic của gadgetcs

Status
Not open for further replies.
Cho hỏi thớt đang lo 1k6$ của mình bị scam hay 4 triệu vậy , nếu 1k6 $ thì báo công an thôi

Mình nói thớt của topic đầu ấy bạn

Ông thớt coi làm sao, fix lại cái team đi. Giờ bên kia ngta cũng có quyền nhìn tận mắt để xác thực. yêu cầu cũng đâu khó và quá đáng.

Tiền chứ ko phải xà bông cục đâu mà đưa 1,2 cái pic rồi bảo ngta phải tin là được.

đã đọc đi mấy lần + xem mọi người bàn tán mà vẫn chưa hiểu mô tê cái gì hết :(:(:(

xem log chat, ngồi gõ cái link ảnh: http://1.imgur.com/CD8dDay.jpg thấy toàn refund (cá nhân hiểu là từ chối không nhận tiền và trả lại) :eek::eek::eek:

chốt: là sao vậy??? :oops::oops::oops:

Báo công an cho lành , nói thẳng nhiều người ghét nhưng số tiền này mà để yên chỉ ban nick thì ........ Các bạn ăn ít mà uy tín thì sống dài dài , thích ăn nhiều 1 xong chuồn thì cũng có ngày bốc lịch .
p/s : Không liên quan nhưng digadz scam luôn rồi

Edit : Mình có nick paypal 2-3 năm gì nè , nếu bác cần thì inbox

Last edited:
đã đọc đi mấy lần + xem mọi người bàn tán mà vẫn chưa hiểu mô tê cái gì hết :(:(:(

xem log chat, ngồi gõ cái link ảnh: http://1.imgur.com/CD8dDay.jpg thấy toàn refund (cá nhân hiểu là từ chối không nhận tiền và trả lại) :eek::eek::eek:

chốt: là sao vậy??? :oops::oops::oops:

Nếu là refunded thì cũng phải có thêm 1 cái về pp nhu này nữa
Code:
     Dec 12, 2014         Refund To     Roman Gulevskiy    Completed    Details Refund To Roman Gulevskiy 07E296728P9486619         -$98.00 USD
Nhưng theo như ảnh thì không có mail đó về pp :D hoài nghi

thật là hên ... giờ mới hiểu được 1 phần nào :D:D:D (xem ra bản thân không đến nổi tệ:rolleyes:) còn phần: ai là "bị can" vẫn chưa rõ :confused:o_O

Àh nhầm , digadz pay lại rồi , tạm thời chưa scam

Nhờ Anh mod
@hungtai1900 đi ngang qua báo cho thớt giúp mình , giờ cậu ấy ko hợp tác với mình để xem log paypal :) trong ngày nay ko có gì thì banned thẳng cánh

Nhờ Anh mod
@hungtai1900 đi ngang qua báo cho thớt giúp mình , giờ cậu ấy ko hợp tác với mình để xem log paypal :) trong ngày nay ko có gì thì banned thẳng cánh

p/s : theo như proof cậu ấy quăng cho bảo là pp bị refund lại hết nhưng khi xem ảnh cậu ấy cấp : http://i.imgur.com/CD8dDay.jpg

thì có vài điểm nghi vấn : Thường thì pp refunded ở góc chỗ ô Checked sẽ có dấu + để ta có thể click vào xem chi tiết refund nhung trong ảnh thì không . Nói đến đây các bạn nào rành paypal vào xem điểm nghi vấn giúp mình nhé .

Mình upload cái SS của mình lên cho anh em tham khảo. Teacher fake SS rồi. Mod ban thẳng cánh rồi cho vào list scamer luôn là vừa!

Mình upload cái SS của mình lên cho anh em tham khảo. Teacher fake SS rồi. Mod ban thẳng cánh rồi cho vào list scamer luôn là vừa!

View attachment 43364

Biết thì thưa thớt không biết thì dựa cột mà xem nhé. login vào mà mà đọc thấy mấy cái cmt kiểu trong nhà chưa tỏ ngoài ngõ đã rao nhìn ko muốn comment llại luôn,có thằng còn vô văn hoá muốn chửi lại vài câu mà kìm mãi xong comment cho 1 câu giờ ko thấy rep thêm cái nào nữa. thật lãng nhách. cái này nó nằm cụ thể trong phần Details nhé,tôi ko hiểu nhiều về pp lắm có thể cái này tiền chưa com nên chưa kiểu như trên :

@animax1991 @gmb409 @binh6699 @nmtrung @hungtai1900 em nghi ngờ có 1 số nick clone ở đây vào cmt rất vớ vẩn và có chiều hướng kích động mong các smod và mod nào đi qua check hộ ip giùm e xem có trường hợp trên để trách những đáng tiếc cho forum. vấn đề topic này em sẽ giải quyết ngay trong hôm nay rõ ràng chi tiết và kết thúc sớm các bác yên tâm.

Last edited:
Cứ cho bạn gadget teamview đi rồi hạ hồi phân giải bạn ạ. Ai cũng nói vậy là ổn nhất mà có 1 mình bạn cảm thấy ko đc là sao? Bạn làm MMO mà cứ giả ngây, giả ngô như thế chả ổn tí nào cả.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,401
172,488
Latest member
kubetnyc

Most discussed of week

Most discussed of week