Waiting for Answer Chờ câu trả lời từ topic của gadgetcs

Status
Not open for further replies.
muốn biết nó ăn mít chưa thì lấy cái acc khác send tiền vào là được mà, hihihi

Em chưa comment là vì đang tìm lại cái pic đã chụp acc cho cậu ấy lúc cậu ấy mới funds pp vào đang pending và đã gửi qua yahoo cho cậu ấy,giờ tìm lại mãi từ hôm qua tới giờ ko thấy đâu nếu bạn còn giữ mong bạn post lên cho mọi người cùng thấy, nói thì phải có sách mách phải có chứng. có proof đầy đủ. còn đây là log chát ngay khi bạn ấy funds $ vào pp mình :

Cho đến hôm qua còn 5 cái chưa refund thì sáng nay đã 1 cái refund tiếp và chỉ còn 4 và mình đang đề nghị bạn kia là sẽ tự mình cancel ở trong pp của mình

Last edited:
giờ bạn cho bạn ấy team là đc nói chi cho nhiều mất TG đôi bên nhỉ ?

Nói thật cứ team vào là biết , nói lằng nhằng chi cho tốt nước bọt. Có mỗi cái team làm 10 phút là xong chứ mấy, Muốn thanh minh thì phải minh bạch

Nói thật cứ team vào là biết , nói lằng nhằng chi cho tốt nước bọt. Có mỗi cái team làm 10 phút là xong chứ mấy, Muốn thanh minh thì phải minh bạch
team cần gì 10' 2 3 phút là xong mà chả hiểu sao ông chủ topic này cũng lằng nhằng ko cho bên kia team, viện cớ team hư, thì ra quán net đó là xong vậy mà cứ vòng vo tránh né làm cái gì chả biết

team cần gì 10' 2 3 phút là xong mà chả hiểu sao ông chủ topic này cũng lằng nhằng ko cho bên kia team, viện cớ team hư, thì ra quán net đó là xong vậy mà cứ vòng vo tránh né làm cái gì chả biết

mình nói thiệt nếu minh bạch thì cứ cho team, chứ cứ lòng vòng chỉ gây cho người khác hiểu lầm mình thôi à.

Quanh đi quẩn lại thấy chủ thớt cứ từ chối teamview là sao nhỉ, ông kia đã đưa cả cái link app chrome cài để teamview, không thì register cái nick teamview là xài được thôi.

Các bác đọc hết dùm em.đã đưa ra phương án giải quyết cho bạn ấy xem trực diện luôn rồi.các bác đọc hết luôn giùm em với. có nhiều vấn đề người trong cuộc mới biết được.cẩn tác vô áy náy. các bác là người ngoài thấy sơ sơ cmt thế em cũng hiểu:oops:

Nếu là refunded thì cũng phải có thêm 1 cái về pp nhu này nữa
Code:
     Dec 12, 2014         Refund To     Roman Gulevskiy    Completed    Details Refund To Roman Gulevskiy 07E296728P9486619         -$98.00 USD
Nhưng theo như ảnh thì không có mail đó về pp :D hoài nghi

Ông này hài vãi dái, seller mà ko biết cái nào về cái nào ko, người bán cũng ko biết có return ko hay buyer return thì tôi cũng chịu vái 100 vái. những cái đó rõ ràng ông này biết mà giả vờ ngu ngơ. lãng nhách. ông up cái hình thủa ban đầu lên cho mọi người cùng chiêm ngưỡng đi. tôi biết ông còn giữ đó

Các bác đọc hết dùm em.đã đưa ra phương án giải quyết cho bạn ấy xem trực diện luôn rồi.các bác đọc hết luôn giùm em với. có nhiều vấn đề người trong cuộc mới biết được.cẩn tác vô áy náy. các bác là người ngoài thấy sơ sơ cmt thế em cũng hiểu:oops:
mình thấy có đâu bạn cứ này nọ trong khi bạn kia kêu bạn cho bạn ấy team bạn lại nói đi đằng khác . cho Team cái là xong khỏi lòng vòng cho mệt mất TG cả đôi bên cả những ng ngồi hóng nữa .

mình thấy có đâu bạn cứ này nọ trong khi bạn kia kêu bạn cho bạn ấy team bạn lại nói đi đằng khác . cho Team cái là xong khỏi lòng vòng cho mệt mất TG cả đôi bên cả những ng ngồi hóng nữa .

Bác không thấy tôi bảo cho bạn ấy xem trực tiếp live 3 mặt 1 lời rồi đó à, bảo đọc xong cmt mà ko chịu là sao ta. thấy bác quá nhiệt tình với cái box này lắm à nha. team tôi đang hỏng tôi ko nói dối có nhiều ng chứng thực thứ 2 tôi cũng chẳng muốn team tôi cũng có lí do của tôi chứ có phải để bạn ấy yêu cầu mãi thích làm gì thì làm đâu:mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,407
172,493
Latest member
dragonman233

Most discussed of week

Most discussed of week