Warning Cảnh báo quan trọng: "scam" hoàn lương.

Nên ae nào bị scam đừng lo quá nhé, biết đâu 5 10 năm nữa nta quay lại trả gấp N lần thì sao :ami_fat_cat_029:

Ăn ở tốt đức là đây, minh chứng sống, chúc mừng bác và chúc mừng cả người hoàn lương :popo_big_smile: :popo_big_smile: :popo_big_smile:
cái này đúng quá nè, tặng bạn 0.5 MR nha :D

Attachments

130.9 KB · Views: 59
trước có ô nào lên làm mod xong kêu gọi đầu tư máy đào Bitconnect lúc coin MLM đang hot xong bị nợ tiền tý ko biết đã trả hết dc chưa nhỉ

Này chắc Scammer mới học khoá Tu Tỉnh Thức về nè . Học xong về giác ngộ thực hành luôn kkkk :popo_big_smile:

trước có ô nào lên làm mod xong kêu gọi đầu tư máy đào Bitconnect lúc coin MLM đang hot xong bị nợ tiền tý ko biết đã trả hết dc chưa nhỉ
mod SqChao, dính bcc, gọi vốn và trang ptc strong bux, đợt đó mất 100 củ ko sủi tăm, giờ nó thì sướng ,đang mỗi bài xin lỗi là xong. mấy ô hiền hiền thì mất tiền, đợt đó mấy ô lão làng thấy có mùi là đòi đc tiền sớm.

mod SqChao, dính bcc, gọi vốn và trang ptc strong bux, đợt đó mất 100 củ ko sủi tăm, giờ nó thì sướng ,đang mỗi bài xin lỗi là xong. mấy ô hiền hiền thì mất tiền, đợt đó mấy ô lão làng thấy có mùi là đòi đc tiền sớm.
chắc trúng đậm giờ đang vi vu nơi đâu rồi cũng nên

Tiếc là thằng scam mình cái fanpage 15 củ nó đã về với đất rồi nên ko hoàn lương được nữa :popo_big_smile:
Thằng này thánh nhọ, số phận nó không cho phép làm lại... :ami_fat_cat_018:

Mong các bác làm refund, bùng ngưỡng, mua được nhà được xe ghé quá đọc bài này rồi đi trả lại

Cũng xin vía ông scam của mình 900$ lừa đảo tham ra mua coin ido coin
Mà thiết nghĩ thằng này nó đánh futures hết rồi cuộc đời nó có khi bị chủ nợ phi tang rồi còn đâu mà trả đc
“https://mmo4me.com/threads/bi-lua-900-roi-tu-400-len-3k4-forex-chia-se-1-chut-chuyen-cua-e-a.457011/#post-7816027”

Bác đúng ăn ở tốt =)) E ngày xưa bị scam drop vẫn mong 1 ngày đc lấy lại :v chúc mừng bác và cả người trả tiền.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,481
169,808
Latest member
downloadgo88

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom