Chết cười với mấy pro kiếm nghìn $ từ YOUTUBE

Nói nghe chua chát mà thấm. Đừng cậy mình hơn người khác mà vỗ ngực

mình ko chơi YTB, thấy mấy người up video kiểu kiếm $, chứ ko quan tâm tới cảm giác của người xem,

mình đại diện người xem, gửi lời tới mấy người up video YTB kiểu này đấy

nhiều khi video bị report ko phải vì cạnh tranh nhau, mà vì up video chướng mắt bị người xem report

dù sao mình cũng chưa report uploader YTB bao giờ

:)

.

Không xem thì có thể kiếm video khác xem mà hồi đầu lúc mới chơ ytb mình củng chơi thế này có mấy video thi của phương mỷ chi với thiện nhân người ta vào xem củng nhiều đâu phải cứ nhỏ xí là k dc gì đâu

Vào YTB tìm phim cho vợ xem mà toàn thể loại kiểu này, post lên để kiếm $ chứ đâu phải để cho người ta xem phim ?

quá lạm dụng edit giảm pixel tránh bản quyền và kết quả ra cái màn hình bé tí thế này thì xem làm cái gì?

cũng chỉ ăn view dc thôi, ko ăn dc phút xem lâu đâu :D

p/s: nhìn mấy cái hoa văn quanh khung video tởm value, đúng là người như nào chiêm bao như vậy

View attachment 52338

pro thì phải như này, 2 triệu view

View attachment 52341

.
.
chỉ có mấy thằng ngáo đá mới chơi yt kiểu này thôi thím ạ :D

Vào YTB tìm phim cho vợ xem mà toàn thể loại kiểu này, post lên để kiếm $ chứ đâu phải để cho người ta xem phim ?

quá lạm dụng edit giảm pixel tránh bản quyền và kết quả ra cái màn hình bé tí thế này thì xem làm cái gì?

cũng chỉ ăn view dc thôi, ko ăn dc phút xem lâu đâu :D

p/s: nhìn mấy cái hoa văn quanh khung video tởm value, đúng là người như nào chiêm bao như vậy

View attachment 52338

pro thì phải như này, 2 triệu view

View attachment 52341

.
.
làm như Nhửng Thằng Nguy Hiểm Nhất Hành Tinh Hoặc Vanh legg thì mình rất thích vừa hài vừa hay! :3

lách xấu hay đẹp gì kệ người ta đi mấy thánh ạ, củng là cố gắng kiếm tiền thôi, chê khen gì củng được, đi report người ta làm gì, chặn đường sống của người khác chẳng khá hơn đâu.

Như kiểu có trình hơn ng 1 chút đi ngang thấy ng trình thấp đang kiếm sống chướng mắt đạp ng ta 1 phát vậy. Củng là kiếm ăn như nhau thôi. Bản thân giỏi thì cạnh tranh với các pro cùng tầm ấy. Đi đạp thằng thua kém cõi hơn mình làm quái gì.
Report trên tư cách của người xem thôi :) Vì đồng tiền mà bất chấp. Reup rồi lách nọ lách kia. Muốn kiếm sống thì ra ngoài đời làm thuê chứ đừng ngồi ở nhà rồi up mấy cái kiểu này lên.

đúng là em cũng dị ứng với mấy cái clip đóng khung thế này đấy, cái khung có bé tẹo quảng cáo hiện ra che mất 1/3 rồi mà nó còn ép dầu ép mỡ như thế xem ra cái gì nữa, :mad::mad::mad: ức chế muốn chết , đây là kiểu kiếm $ lách luật chứ ko có đúng luật nên em xin report thẳng cho chừa :oops:

Dạo này lên YT toàn thấy video loại này, vào đúng 3s là mình tìm cái video khác ngay, chả ai rảnh đâu mà ngồi coi cái video bé tí tẹo kia cả, nhưng mình chả report ai bao giờ :D

mấy bác reup nhà ta up phim hồng kong mới vãi, nhớ năm trước gõ lộc đỉnh kí CTT pha 1 là ra ngay mà click mỏi tay bây h ko biết đi đâu, toàn phim vớ vẩn mà tên đặt như đúng rồi rất ức chế chả nhẽ report mà mất công nên thôi:mad:

cũng hơi nản thiệt, đứng trên góc độ người sử dụng ấy, nhiều video chả biết mấy bố lách kiểu gì xem như sh*t, nhiều khi muốn report mà lười, kệ cho qua thôi. Nhưng mà nếu pro nào làm tốt tốt chút, reup hay không không quan trọng, mình vẫn thường click quảng cáo hộ cho mấy cái video mình thích ;)

cũng hơi nản thiệt, đứng trên góc độ người sử dụng ấy, nhiều video chả biết mấy bố lách kiểu gì xem như sh*t, nhiều khi muốn report mà lười, kệ cho qua thôi. Nhưng mà nếu pro nào làm tốt tốt chút, reup hay không không quan trọng, mình vẫn thường click quảng cáo hộ cho mấy cái video mình thích ;)

câu cuối là 1 hành động vĩ đại, mình thỉnh thoảng ấn nút x lại trượt chuột ra 1 tẹo thành click ads "á đù, bạn ấy đã dc vài $ từ click của mình" thôi đâu có sao, giúp nhau 1 tí :D

.

lách xấu hay đẹp gì kệ người ta đi mấy thánh ạ, củng là cố gắng kiếm tiền thôi, chê khen gì củng được, đi report người ta làm gì, chặn đường sống của người khác chẳng khá hơn đâu.

Như kiểu có trình hơn ng 1 chút đi ngang thấy ng trình thấp đang kiếm sống chướng mắt đạp ng ta 1 phát vậy. Củng là kiếm ăn như nhau thôi. Bản thân giỏi thì cạnh tranh với các pro cùng tầm ấy. Đi đạp thằng thua kém cõi hơn mình làm quái gì.

bác nói đúng, còn nhiều người mà, chén cơm người ta đạp đổ làm gì, rồi cũng có lúc tới mình thì đừng trách, trên mạng thiếu gì video để xem chứ

hay 1 like cho bác

nói jì nói chứ e thấy nhièu ng chịu khó chịu khổ kiếm tiền @@ như offer z khổi lắm bi h e mới bik khổ làm ytb khổ kinh tay ko bắt dặc chán,em ko đụng chạm ai video tải về cắt xén ghép tứ lung tung em úp lên z hên 1 video lên tóp đc 2 ngày z bay luôn kênh công sức cả tháng cảu em,chán lắm,mà toàn việt nam mình đi report nhau thôi ko bik bao h khá lên đc ước mơ theo ytb 1day/10$ mà mơ ước này khi nào hiện thực @@

Thớt làm hết hồn.. muốn rớt cái ...hồn ra ngoài luôn *cuối xuống lụm lại*

nói jì nói chứ e thấy nhièu ng chịu khó chịu khổ kiếm tiền @@ như offer z khổi lắm bi h e mới bik khổ làm ytb khổ kinh tay ko bắt dặc chán,em ko đụng chạm ai video tải về cắt xén ghép tứ lung tung em úp lên z hên 1 video lên tóp đc 2 ngày z bay luôn kênh công sức cả tháng cảu em,chán lắm,mà toàn việt nam mình đi report nhau thôi ko bik bao h khá lên đc ước mơ theo ytb 1day/10$ mà mơ ước này khi nào hiện thực @@
hihi mình như này thì đơn giản 1 kênh bé bé 2 video thừa khả năng làm dc
còn ccacs kênh to hơn thf không nói
huống chỉ cách kênh to của mình tàn 200-300 video :rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Giờ video đa số thế... ko sáng tạo cứ vi phạm bản quyền riết mà... nói chung clip hay mình cùng thường để ads chạy luôn... VD vào các web xem phim free chất lượng 720p speed good, đầu phim hay có quảng cáo của mấy cty. Mình vẫn để play full ads để site họ có doanh thu mà duy trì tiếp, chứ ai cũng muốn hưởng mà ko chịu giúp ngta thì có mà cạp đất :confused:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,565
171,610
Latest member
halongbay

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week