Kiếm tiền từ tạo liên kết rút gọn (kiếm tiền từ lượt truy cập)

Các bác cho em hỏi với những link rút gọn như vậy thì những ý tưởng nào để mình có thể kéo người click vào link được nhỉ. Em newbie mong được chỉ giáo

Các bác cho em hỏi với những link rút gọn như vậy thì những ý tưởng nào để mình có thể kéo người click vào link được nhỉ. Em newbie mong được chỉ giáo
đã phần là share file download game hoặc share link phim 3x thì đc nhiều người click

Site còn thanh toán không bác chủ, em rút từ 08/12/23 mà đến giờ vẫn treo, khả năng lại scam rồi =)))

Attachments

• Screenshot 2023-12-18 090748.png
    Screenshot 2023-12-18 090748.png
    78.6 KB · Views: 49
Site còn thanh toán không bác chủ, em rút từ 08/12/23 mà đến giờ vẫn treo, khả năng lại scam rồi =)))
Tình hình của bác được thanh toán chưa, em thì nghĩ chắc có vấn đề gì đấy nên nó giữ thôi, chứ chắc k scam đâu:v

cái Momo hình như đang tắt giao dịch gì mà:)) bác check lại hoạt động của Momo xem có thay đổi điều khoản, tính năng gì không, nhớ là thằng Momo gần đây đang điều chỉnh lại gì đấy

cái Momo hình như đang tắt giao dịch gì mà:)) bác check lại hoạt động của Momo xem có thay đổi điều khoản, tính năng gì không, nhớ là thằng Momo gần đây đang điều chỉnh lại gì đấy
vẫn treo nên bỏ nó rồi,
chán lắm =)))
Screenshot 2023-12-26 150643.png

Droplink.co thèn này của Việt Nam à anh em?
Có vẻ là vậy, nhưng chắc làm cho nước ngoài nhiều, thấy hỗ trợ cả bank Ấn với Inđô, trước lang thang trên mạng mới biết thằng này, Việt Nam ít dùng

1 Thời chơi thằng này, vì nó ít ads, vượt nhanh ko như thằng link1s. Chê mỗi cái pay lâu vcđ, mang tiếng admin là người VN mà pay rõ lâu

1 Thời chơi thằng này, vì nó ít ads, vượt nhanh ko như thằng link1s. Chê mỗi cái pay lâu vcđ, mang tiếng admin là người VN mà pay rõ lâu

View attachment 253895
Công nhận thằng này ads dễ chịu hơn, lâu thì mình thấy nhanh hơn thg link1s, thg link1s tầm gần 2 tuần mới nhận dc, thằng này thì tầm 1 tuần

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,664
170,763
Latest member
mua298
Back
Top Bottom