Help Cheat Seosprint để có 16$/ ngày dễ dàng

chỉ 1 câu hỏi,
16$ đó chỉ là làm nv thui đúng ko?

---------- Post added at 06:25 PM ---------- Previous post was at 06:24 PM ----------

Chủ thớt làm cái TOPIC ... Hướng dẫn ANH EM làm nhiệm vụ để có 1$/day đi chứ 16$/day như chủ thớt chắc nằm mơ quá ... THANKS ... Chẳng biết làm nhiệm vụ kiểu gì để được 1$/day :">
1$ thì dễ mà cậu, 2 tiếng làm nv liên tuc, xong tắt máy đi ngu~ tối mỡ ra rút tiền thui

Nếu như có 1 topic hướng dẫn các nv thì tốt cho newbie quáNói thật,em mới chơi mà 1 ngày được 0.5$ thôi à.Mà danh tiếng bị -8 rồi.Lại chuẩn bị phải kiếm cái sim viettel để reg acc mới

ko muốn nói nhiều, chỉ dùng proof trả lời.

bác chỉ e chơi seo với đang cần sư phụ hix. chỉ bik làm máy cái click thôi 0.5 1rub àh. yahoo komoro92 nha bac

bác chỉ e chơi seo với đang cần sư phụ hix. chỉ bik làm máy cái click thôi 0.5 1rub àh. yahoo komoro92 nha bac

tối nay mình bận công chuyện rồi, cứ add nick mình ở chữ kí, khi nào rảnh sẽ hướng dẫn.

Lão này cầy kinh nhỉ, 0,6 / nv thì phải làm gần 1k nv mới đc 10$=))

cheat hơi khó đấy :))

[N] Ôh , nghe cái tiêu đè mà thấy thích , chúc các bác kiếm đc nhiều $

ai làm dị đc giàu quá luôn :D

Seo giờ nhiều nhiệm vụ đã cấm IP Việt Nam và nhiều nhiệm vụ chỉ đòi IP Nga nên mọi người khi làm phải đọc cẩn thận yêu cầu nhé

Khi mà các tài khoản Việt Nam tấn công dồn dập vào seosprint thì có thể coi WEB-IP là thì THÌ TƯƠNG LAI GẦN của seosprint và một vài site khác thui hehe

Người đẹp svalmta chỉ nói ngày làm 16$ - chỉ làm nv click mà ko tính lợi nhuận từ ref - lại ko nói bí quyết thì ta ứ tin đâu nhé.
Có chăng để đạt đc mốc đấy thì cũng là nhờ làm các loại nv giá cao khác - vốn ko khả thi với người ko biết tiếng Nga.
Thớt có bí kíp gì thì tiết lộ đi cho ta theo với, cái bánh vẽ này ngon quá

Còn việc bắt- buộc- phải- cheat các site Nga sẽ chỉ còn là vấn đề sớm hay muộn thui :(
Cái cần nhấn mạnh phài là : CHEAT CẨN THẬN ĐỂ NHÀ QUẢNG CÁO - SITE NGA - CHỦ JOB - CLICKER , TẤT CẢ ĐỀU CÓ LỢI !

Khi mà các tài khoản Việt Nam tấn công dồn dập vào seosprint thì có thể coi WEB-IP là thì THÌ TƯƠNG LAI GẦN của seosprint và một vài site khác thui hehe

Người đẹp svalmta chỉ nói ngày làm 16$ - chỉ làm nv click mà ko tính lợi nhuận từ ref - lại ko nói bí quyết thì ta ứ tin đâu nhé.
Có chăng để đạt đc mốc đấy thì cũng là nhờ làm các loại nv giá cao khác - vốn ko khả thi với người ko biết tiếng Nga.
Thớt có bí kíp gì thì tiết lộ đi cho ta theo với, cái bánh vẽ này ngon quá

Còn việc bắt- buộc- phải- cheat các site Nga sẽ chỉ còn là vấn đề sớm hay muộn thui :(
Cái cần nhấn mạnh phài là : CHEAT CẨN THẬN ĐỂ NHÀ QUẢNG CÁO - SITE NGA - CHỦ JOB - CLICKER , TẤT CẢ ĐỀU CÓ LỢI !

tôi đồng ý vs bác nè :D

bạn làm cái thề loại nv nào mà tiền lẹ thế chứ làm cái nv chỉ cần nhấp chuột dc có 1 rúp 1 nv là cao làm sao kiếm dc 500 rúp hix

tiêu đề chả liên quan đến nội dung :| chả thấy hướng dẫn j cả

Thì bạn chủ thớt đặt tiêu đề thế cho vui thôi. Chứ bạn ấy kiếm được 16$/1 ngày mà không cheat gì ^^
Nhưng mà thấy hầu hết các bạn kiếm trang này bảo được 1$/ 1 ngày đã khó rồi. Bạn chủ thớt chia sẻ thêm kinh nghiệm cho mọi người đi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,865
170,920
Latest member
jianq

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week