Help Cheat Seosprint để có 16$/ ngày dễ dàng

Thui nói chung anh em cứ cố gắng làm site nào thì làm, nv nào thì nv nhưng phải làm đúng trc, đừng để seosprint tới ngày mà đa số nv đều cấm hết IP Việt Nam như đang xảy ra với web-ip :D
Khi nào IP Việt Nam khó làm ăn quá thì phải fake thui :D

Bạn làm việc với cashtaller dễ làm mà công việc lại nhiều, hơn nữa có phân loại công việc để bạn dễ hoàn thành. Mình đã hướng dẫn chi tiết và có video nữa, bạn nào quan tâm có thể tham khảo tại link dưới nhé:
http://mmo4me.com/showthread.php?57...0K-ve-webmoney-Da-nhan-duoc-nhieu-thanh-toann
Mình làm site này rồi dưới 10 rub thì pay liền . trên 10 rub ngồi chờ nó 3 ngày vải đạn

con sâu làm rầu nồi canh. cứ cheat chiếc đi. đến lúc nó ban IP VietNam, rùi thế giới nhìn Việt Nam như thế nào. 1 nc CNTT đangphát triển mạnh nhưng sự thực thì ra sao :(
Ủng hộ svalmta ^^

con sâu làm rầu nồi canh. cứ cheat chiếc đi. đến lúc nó ban IP VietNam, rùi thế giới nhìn Việt Nam như thế nào. 1 nc CNTT đangphát triển mạnh nhưng sự thực thì ra sao :(
Ủng hộ svalmta ^^

Có lẽ bạn nhầm chút rồi. Vấn đề chính ko phải ở cheat mà là do mem VN làm sai quá nhiều nên IP VN mới dần bị cấm làm nhiệm vụ.
Và một điều quan trọng ít người để ý là giá trị click từ IP Việt Nam rất thấp ( cái này do nhà quảng cáo quy định dựa trên thực tế) nên việc họ cấm dần IP Việt Nam khi VN ko mang lại nhiều lợi ích cho họ là tất nhiên. Riêng khía cạnh này thì ko thể trách VN được, nước mình thuộc khu vực đang phát triển, đâu tiềm năng như các nước IP zone A như US, Canada được.
Vì vậy nói thẳng ra việc cheat - fake IP ở seos sẽ chỉ là hệ quả ( chứ ko phải nguyên nhân) của việc IP Việt Nam dần bị cấm.
Vấn đề sớm hay muôn thôi. Tin tớ đi :D

bạn teamview mình cho bạn xem sau 2 tháng ref kiếm cho mình bao nhiêu tiền ?

hoặc là xem hình ảnh này nhé:

ô khoanh tròn đó bạn. chia cho 30 thì tầm 9$ / 2 tháng.

Chẳng thấy ô nào khoanh tròn cả, thấy khoanh...vuông thôi :p

Có lẽ bạn nhầm chút rồi. Vấn đề chính ko phải ở cheat mà là do mem VN làm sai quá nhiều nên IP VN mới dần bị cấm làm nhiệm vụ.
Và một điều quan trọng ít người để ý là giá trị click từ IP Việt Nam rất thấp ( cái này do nhà quảng cáo quy định dựa trên thực tế) nên việc họ cấm dần IP Việt Nam khi VN ko mang lại nhiều lợi ích cho họ là tất nhiên. Riêng khía cạnh này thì ko thể trách VN được, nước mình thuộc khu vực đang phát triển, đâu tiềm năng như các nước IP zone A như US, Canada được.
Vì vậy nói thẳng ra việc cheat - fake IP ở seos sẽ chỉ là hệ quả ( chứ ko phải nguyên nhân) của việc IP Việt Nam dần bị cấm.
Vấn đề sớm hay muôn thôi. Tin tớ đi :D

ả Alice này lại tuyên truyền tư tưởng độc hại rồi.
về vấn đề làm job sai thì chỉ có thể nói là mem cố tình thôi. ko thể nói là làm sai mãi đc. chủ job ở seo nó cũng cho mình thời gian để khắc phục, thậm chí nó còn gửi thư chỉ mình đã làm sai gì ở job đó và chỉ cách khắc phục. từ khi mình chơi seo đến giờ mới có tầm 6job bọn nó từ chối trả tiền, mà lúc mình chơi làm gì có các pro như Zen, Alice, Sval,...... hỗ trợ. trước kia mình còn thấy 1 số bạn còn lưu những link job đã làm và ngày hôm sau cứ thế paste cái đó vào báo cáo mà ko chịu làm job, như thế thì ai có thể chịu đc??
còn về giá click quảng cáo từ VN thấp thì mình công nhận. nhưng đấy ko phải nguyên nhân chính để nó từ chối VN. có bạn mách nước cho mình là khi click vào 1 quảng cáo google thì mở nhiều tab hơn ở trang quảng cáo đó, như vậy chủ job sẽ nhận đc nhiều hơn (cái này ko biêt chuẩn ko, phải đợi ai là pro Google Adsense xác nhận mới biết đc)

ả Alice này lại tuyên truyền tư tưởng độc hại rồi.
về vấn đề làm job sai thì chỉ có thể nói là mem cố tình thôi. ko thể nói là làm sai mãi đc. chủ job ở seo nó cũng cho mình thời gian để khắc phục, thậm chí nó còn gửi thư chỉ mình đã làm sai gì ở job đó và chỉ cách khắc phục. từ khi mình chơi seo đến giờ mới có tầm 6job bọn nó từ chối trả tiền, mà lúc mình chơi làm gì có các pro như Zen, Alice, Sval,...... hỗ trợ. trước kia mình còn thấy 1 số bạn còn lưu những link job đã làm và ngày hôm sau cứ thế paste cái đó vào báo cáo mà ko chịu làm job, như thế thì ai có thể chịu đc??
còn về giá click quảng cáo từ VN thấp thì mình công nhận. nhưng đấy ko phải nguyên nhân chính để nó từ chối VN. có bạn mách nước cho mình là khi click vào 1 quảng cáo google thì mở nhiều tab hơn ở trang quảng cáo đó, như vậy chủ job sẽ nhận đc nhiều hơn (cái này ko biêt chuẩn ko, phải đợi ai là pro Google Adsense xác nhận mới biết đc)

Ko phải ta tuyên truyền tư tưởng độc hại. Chỉ là nhìn nhận thực tế thôi! Nói thật cảnh báo thì cảnh báo, nhưng cũng đừng làm newbie tưởng bở rồi đến khi ko đạt được thì vỡ mộng! Chính cái tư tưởng làm dễ lắm, nên người ta càng muốn làm ẩu!
Trước đây khi web-ip mới hot cũng có nhiều topic cảnh báo và đưa ra kinh nghiệm, những cái nên và ko nên làm rồi. Như topic cảnh bác web-ip của bạn zzhoanghungzz và zen1403 đó, nhưng đâu lại vào đấy thôi,

http://mmo4me.com/showthread.php?42047-Canh-bao-anh-em-choi-wep-ip
http://mmo4me.com/showthread.php?40958-Ban-Nao-Choi-wep-IP-vao-doc-qua-1-chut-nhe

Newbie sau khi thành pro thì cũng đã để lại 1 cơ số hậu quả, và những newbie đi sau nữa sẽ lại lặp lại những sai lầm đó dù cho đã được cảnh báo nhắc nhở . Rồi chỉ người đi sau là sẽ vất vả thôi, vì đợi khi các newbie lên pro hết tránh được mọi sai lầm đi nữa thì nv nó cũng cấm xừ cái IP Việt Nam hết rồi!
Còn mở nhiều link quảng caó hơn chỉ giảm khả năng nó bị nghi ngờ cheat click thui chứ ko tăng tiền đâu :m057:

Last edited by a moderator:
Mình làm site này rồi dưới 10 rub thì pay liền . trên 10 rub ngồi chờ nó 3 ngày vải đạn
Mình vẫn đợi 1-2$ thì pay có thấy sao đâu bạn @@

Last edited by a moderator:
bác chủ thớt,khi làm nv có thể quay lại màn hình lấy hướng dẫn cho mọi người ko,mình mới đăng kí,toàn tiếng nga hoa hết cả mắt

cảm ơn chủ thớt chia sẻ. hi vọng làm nhiều cải thiện tình hình chứ tiếng nga mình hãi quá.
cho mình hỏi luôn tool của bác namit xài có ai bị block chưa :binhsua88:

cảm ơn chủ thớt chia sẻ. hi vọng làm nhiều cải thiện tình hình chứ tiếng nga mình hãi quá.
cho mình hỏi luôn tool của bác namit xài có ai bị block chưa :binhsua88:

một số ít bị del acc, còn lại chưa bị gì cả :)

Nói tóm lại là chủ thớt show hàng chứ ko có ý định chỉ ta chiến 16$/day đúng hem :binhsua146:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,522
Latest member
lamtit

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week