Help Cheat Seosprint để có 16$/ ngày dễ dàng

Khi mà các tài khoản Việt Nam tấn công dồn dập vào seosprint thì có thể coi WEB-IP là thì THÌ TƯƠNG LAI GẦN của seosprint và một vài site khác thui hehe

Người đẹp svalmta chỉ nói ngày làm 16$ - chỉ làm nv click mà ko tính lợi nhuận từ ref - lại ko nói bí quyết thì ta ứ tin đâu nhé.
Có chăng để đạt đc mốc đấy thì cũng là nhờ làm các loại nv giá cao khác - vốn ko khả thi với người ko biết tiếng Nga.
Thớt có bí kíp gì thì tiết lộ đi cho ta theo với, cái bánh vẽ này ngon quá

Còn việc bắt- buộc- phải- cheat các site Nga sẽ chỉ còn là vấn đề sớm hay muộn thui :(
Cái cần nhấn mạnh phài là : CHEAT CẨN THẬN ĐỂ NHÀ QUẢNG CÁO - SITE NGA - CHỦ JOB - CLICKER , TẤT CẢ ĐỀU CÓ LỢI !

Đúng là không có ref thì bất khả thi thật ..... ^^

Ông svalmta này đêm qua kua gái bất thành nên hôm nay quăng boom liều chết đây

Giỡn thui ;)) Mình nghĩ cái tiêu đề chủ thớt chỉ muốn thu hút newbie vào đọc để rút kinh nghiệm,
nhưng mà phần trình bày sau đó ko nói rõ bí kíp đạt 16$ nênthành ra hơi phản tác dụng ;))
Anh em chỉ nên quan tâm tới phần cảnh báo làm nhiệm vụ thật cẩn thận thôi :D
Seo thì ko bít nhưng bên web-ip mình biết 1 số người làm mỗi giờ 2$ rùi :D

Ông svalmta này đêm qua kua gái bất thành nên hôm nay quăng boom liều chết đây

Giỡn thui ;)) Mình nghĩ cái tiêu đề chủ thớt chỉ muốn thu hút newbie vào đọc để rút kinh nghiệm,
nhưng mà phần trình bày sau đó ko nói rõ bí kíp đạt 16$ nênthành ra hơi phản tác dụng ;))
Anh em chỉ nên quan tâm tới phần cảnh báo làm nhiệm vụ thật cẩn thận thôi :D
Seo thì ko bít nhưng bên web-ip mình biết 1 số người làm mỗi giờ 2$ rùi :D
2$ là pro đó.Làm khùng lun mà có 20rub là mừng rồi :D

mình giỏi lắm làm được có 120 job + click chưa tới 100rub @@. dc cỡ 3$ là cao ah . Bác ấy cày chắc chỉ có chơi Sign up thôi thì may ra . hoặc có bí kíp nào khác

Vừa chat yahoo với svalmta. Bà con bình tĩnh đợi chủ thớt online share tut làm 16$ ngày nha :D
Dù phải làm cả loại nv khác ngoài nv click mà có tut để theo thì cũng ngon lắm:binhsua30:
Nhưng với newbie ( ko có 1 hệ thống ref hùng hậu ) mà muốn kiếm 16$/ngày thì sẽ phải bỏ kha khá thời gian đấy :D

pro nào chỉ mình kiếm 16$/day site này mình BN 6$/day luôn :D. thật, không chém nhá.

Vừa chat yahoo với svalmta. Bà con bình tĩnh đợi chủ thớt online share tut làm 16$ ngày nha :D
Dù phải làm cả loại nv khác ngoài nv click mà có tut để theo thì cũng ngon lắm:binhsua30:
Nhưng với newbie ( ko có 1 hệ thống ref hùng hậu ) mà muốn kiếm 16$/ngày thì sẽ phải bỏ kha khá thời gian đấy :D

Pm mình đc k?qua Inbox nhé.Mình muốn nc vs bạn 1 chút.cần giúp đỡ.YH càng tốt nhé.tk

Bác này do biết tiếng Nga, ae mềnh mù nên chỉ click and click nên rất bèo....

Bác ấy à, 20$/day đấy

các bạn phấn đầu làm độ 2$/h đã là pro lắm rồi. còn muốn 16$ như chủ thớt thì học thêm tiếng Nga nhé. vì ngoài job click và job đăng ký thì chủ thớt còn làm job khác nữa.

Bác này do biết tiếng Nga, ae mềnh mù nên chỉ click and click nên rất bèo....

Bác ấy à, 20$/day đấy

không biết tiếng nga vẫn có thể làm nhiệm vụ được cậu ạh, mình dùng gg dịch, với lại muốn kiếm được 16$/day như chủ thớt thì điểm rating của bạn phải cao một chút, theo như chủ thớt thì >=100 nhé

trong các Site Nga có rất nhiều loại NV.không chỉ riêng click.trả lời cho những thắc mắc ở đây:
1.nhìn vào số tiền REF kiếm thì 16$/1ngay là không phải do REF.
2.không phải do làm NV click.
có thể là làm NV liên quan đến forex hay vài loại job khác.
newbie có ngu ý.chủ thớt và các bạn chém nhẹ nhẹ :p

Pm mình đc k?qua Inbox nhé.Mình muốn nc vs bạn 1 chút.cần giúp đỡ.YH càng tốt nhé.tk

Tut của riêng tớ nhé :D
Giả thiết bạn ko có ref, và chỉ làm nv click ( vì bạn ko biết tiếng Nga nên hạn chế khi làm các loại nv khác)
Bạn cứ làm quen ( làm đúng và làm nhanh ) 1-2$/1h thì tính xem bạn phải bỏ bn thời gian mới có được 16$/1h :D

Còn tut của svaltma thì phải đợi cậu ý online post chứ, svaltma biết tiếng Nga nên nếu có hướng dẫn ae làm nv dạng khác giá cao hơn ngoài click đc thì cũng ngon :D

Last edited by a moderator:
Tut của riêng tớ nhé :D
Giải thiết bạn ko có ref, và chỉ làm nv click ( vì bạn ko biết tiếng Nga nên hạn chế khi làm các loại nv khác)
Bạn cứ làm quen ( làm đúng và làm nhanh ) 1-2$/1h thì tính xem bạn phải bỏ bn thời gian mới có được 16$/1h :D

Còn tut của svaltma thì phải đợi cậu ý online post chứ, svaltma biết tiếng Nga nên nếu có hướng dẫn ae làm nv dạng khác giá cao hơn ngoài click đc thì cũng ngon :D
hướng dẫn dùm mình 1 số vấn đề khác.Bạn Pm nhé.TK

trong các Site Nga có rất nhiều loại NV.không chỉ riêng click.trả lời cho những thắc mắc ở đây:
1.nhìn vào số tiền REF kiếm thì 16$/1ngay là không phải do REF.
2.không phải do làm NV click.
có thể là làm NV liên quan đến forex hay vài loại job khác.
newbie có ngu ý.chủ thớt và các bạn chém nhẹ nhẹ :p

chắc là thế bác ạ. cộng thêm rate mem cao nữa. cái này thì đa số không đủ chuẩn.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,488
172,577
Latest member
ok9video

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back