Help Cheat Seosprint để có 16$/ ngày dễ dàng

bạn teamview mình cho bạn xem sau 2 tháng ref kiếm cho mình bao nhiêu tiền ?

hoặc là xem hình ảnh này nhé:

ô khoanh tròn đó bạn. chia cho 30 thì tầm 9$ / 2 tháng.

Thế ra tiền REF ko đáng kể rùi ... Anh em nên học hỏi ... :) Good Job

Thế ra tiền REF ko đáng kể rùi ... Anh em nên học hỏi ... :) Good Job

190ref ( 10 ref người Nga, vì refback 80% nên ref kiếm không đáng kể, đó là chưa kể tiền bonus cho ref nữa bạn ạ) quan trọng là ở mình thôi. ref chỉ giúp mình tăng điểm rating.

Chủ thr pro môn này nhỉ ,cái này mình chịu thôi ah ,ngày xưa thử chỉ được có 10Rup/ngày .Nản quá bỏ rồi

Chủ thr pro môn này nhỉ ,cái này mình chịu thôi ah ,ngày xưa thử chỉ được có 10Rup/ngày .Nản quá bỏ rồi

Chịu khó mày mò tí thôi ạ :D

---------- Post added at 05:22 PM ---------- Previous post was at 05:12 PM ----------

Ko hiểu gì hết và ko có hướng dẫn

bạn đọc hướng dẫn ở đây nhé>>

thế nào, ra đảo với hai người đẹp thích không resign ;)) ( phải làm thế thì mới cảnh báo mọi người được)

mấy khi đc đi dạo trên đảo cùng 2 người đẹp:))
@máy bay: đã bảo gọi là a đi ko nghe, sau ngượng thì làm sao:))

form click quảng cáo google cho người mới chơi seo (thường thường các job nha, ko phải tất cả nhé:D):
1. nhập vào google, yandex cụm từ tìm kiếm (tùy các job mà nó cho 1 hoặc nhiều cụm từ tìm kiếm)
2. đến trang web xxx theo yêu cầu của chủ job (chú ý: xxx là tên trang web của chủ job, ko phải cái gì bậy bạ nha:))
3. vào trang web và làm một số lần chuyển đổi (có job là 3 lần chuyển đổi, có job là 4, 5, 6, ...). Ở trên trang web 20s, 30s...(tùy job quy định)
4. click vào 1 quảng cáo google và thực hiện 1 số lần chuyển đổi (tùy job quy định). Ở trên trang quảng cáo 20s, 30s... có những job nó bắt bạn ở trên trang quảng cáo 1 đến 2 phút, các bạn nên thực hiện đúng vì chủ job khá cẩn thận để ko bị google bắt quả tang cheat click
5. Một số yêu cầu khác như: click quảng cáo tak.ru và thực hiện chuyển đổi. Hoặc click quảng cáo WMLINK....
YÊU CẦU BÁO CÁO:
1. IP. Một số job ko yêu cầu IP nhưng theo mình cứ paste vào cho nó tiện check
2. Một số job yêu cầu: cụm từ tìm kiếm và link tìm kiếm của google hoặc yandex
3. link đến trang web chủ job và các link chuyển đổi
4. link đến trang quảng cáo google và các link chuyển đổi tại trang quảng cáo (nếu nó có yêu cầu click quảng cáo tak.ru... thì nhớ paste cả mấy cái link quảng cáo tak.ru vào nhé)
Bây giờ đã hoàn thành xong 1 job, chờ thằng chủ job check và nhận tiền thôi. lúc đầu có thể các bạn chưa quen nhưng sau quen rồi sẽ cải thiện tốc độ làm job thôi(mình trước cũng gà thôi, bây giờ chắc cũng đc vài rup/h...:). Khi mới làm job theo mình các bạn nên mở trang http://translate.google.com.vn/ để dịch job, sau này quen rồi có thể dịch ngay tại trang (cái này ko dùng cho pro seo và các bác làm tool có job dịch sẵn rồi nhé:)

seo nhiều kiểu chơi lắm, không chỉ làm jobs.
Thế bạn chủ hội share mấy kiểu khác ngoài mần jobs đi để mọi người cùng kiếm :D Mình mò hôm giờ từ chỗ không biết gì đến nay cũng chỉ làm ổn mấy job click chuột giá mềm từ 0.5~1rub/job thôi, khả năng 1 ngày cày ~200 jobs để kiếm 100~200 rub như chủ hội thì có phần rõ là khoai :(

Chủ thớt làm cái TOPIC ... Hướng dẫn ANH EM làm nhiệm vụ để có 1$/day đi chứ 16$/day như chủ thớt chắc nằm mơ quá ... THANKS ... Chẳng biết làm nhiệm vụ kiểu gì để được 1$/day :">

Chủ thớt ơi hôm nào PM bác chỉ cho mình ít kinh nghiệm chiến thằng này nha bác

Chủ thớt làm cái TOPIC ... Hướng dẫn ANH EM làm nhiệm vụ để có 1$/day đi chứ 16$/day như chủ thớt chắc nằm mơ quá ... THANKS ... Chẳng biết làm nhiệm vụ kiểu gì để được 1$/day :">

1$ trên ngày có thể pm tớ nhá

kinh nghiệm thì có thừa, sợ nhiều người nản không chịu khó lúc đầu, mới đầu chơi tớ cũng gà mà, kiếm ngày có 1$, rồi dần dần đi lên, tìm hiểu, chịu khó chơi :D

kinh nghiệm thì có thừa, sợ nhiều người nản không chịu khó lúc đầu, mới đầu chơi tớ cũng gà mà, kiếm ngày có 1$, rồi dần dần đi lên, tìm hiểu, chịu khó chơi :D

chủ thớt cho ít kinh nghiệm kiếm thêm ngoài nhiệm vụ đi

Bao nhiêu tiếng là đc 16 đô vậy chủ thớt :D

Announcements

Forum statistics

Threads
419,356
171,411
Latest member
DustinNguyen1
Back
Top Bottom