Help Cheat Seosprint để có 16$/ ngày dễ dàng

rất may vào đọc nó ko phải cheat =))
mà bẹn làm kiều gì mà hơn 10 $/ngày vậy
Anh em ta bên web-ip làm bục mặt nổ mắt mới đc 3 $ mà trong khi đó web-ip giá hơn seo nhiều :|

Anh em ta bên web-ip làm bục mặt nổ mắt mới đc 3 $ mà trong khi đó web-ip giá hơn seo nhiều :|

ai bảo cậu web-ip hơn seo :p chơi seo ngon hơn web-ip, giao diễn dễ nhìn, nhìn vào cái jobs là mình biết làm được hay không, để khỏi mất công click vào.

---------- Post added at 04:46 PM ---------- Previous post was at 04:43 PM ----------

muốn biết bí kíp thì khi nào thành pro thì pm hỏi nhé :D

hix sao biết đc, mà nhớ ads là 1 chuyện còn nhớ chủ job là 1 chuyện khác :->
Chủ job ở seo khó nhớ lắm, chả thèn nào có ava, vs lại nv ở seo thì chỉ 0,6 là nhiều hoặc 0,5 :">
giao diện thì đẹp thật. Mà seo lại ko fake IP đc mà IP VN thì mềnh ko đổi đc vì ko có moderm :D

hix sao biết đc, mà nhớ ads là 1 chuyện còn nhớ chủ job là 1 chuyện khác :->
Chủ job ở seo khó nhớ lắm, chả thèn nào có ava, vs lại nv ở seo thì chỉ 0,6 là nhiều hoặc 0,5 :">
giao diện thì đẹp thật. Mà seo lại ko fake IP đc mà IP VN thì mềnh ko đổi đc vì ko có moderm :D

ủa, nhiệm vụ click đều có bản chất giống nhau mà, ở web-ip hay ở seo thì cũng phải thay ip chứ.

Chịu mấy cái vụ nga ngố này, mỗi nhiệm vụ một yêu cầu,google rồi làm dc cũng gần chục phút :(

Chịu mấy cái vụ nga ngố này, mỗi nhiệm vụ một yêu cầu,google rồi làm dc cũng gần chục phút :(

làm 10 jobs là quen, nhiệm vụ yêu cầu hơi khác nhau, nhưng chung quy lại có điểm giống nhau.

---------- Post added at 04:52 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

đọc cái tít giật cả nảy. thằng trùm sval bây giờ có thêm 1 nghề: treo đầu dê bán thịt chó=))

thế nào, ra đảo với hai người đẹp thích không resign ;)) ( phải làm thế thì mới cảnh báo mọi người được)

Đang cày trên web-ip, cũng tạo mấy account chiến, nhưng mình chơi mãi chẳng thấy bị banned.
Hờ hâm mộ chủ top quá! Mình làm cả ngày cũng chỉ đc 7-8 $. Đấy là làm quen rùi đấy! Chủ top share kinh nghiệm đi, nếu được chuyển sang Seo làm downline cho bạn lun.

làm 10 jobs là quen, nhiệm vụ yêu cầu hơi khác nhau, nhưng chung quy lại có điểm giống nhau.

---------- Post added at 04:52 PM ---------- Previous post was at 04:51 PM ----------

thế nào, ra đảo với hai người đẹp thích không resign ;)) ( phải làm thế thì mới cảnh báo mọi người được)

Up cái lên top để cho mọi người vào đọc nào, em post topic ở đây thì làm sao chém gió được hả?:binhsua10:

@ nhok: nhok đi spam được ra đảo nghỉ mát thì sao làm mod được hả:binhsua112:

Chắc là bác ấy tính cả tiền REF làm việc nữa mới được 16$ ... :">

bạn teamview mình cho bạn xem sau 2 tháng ref kiếm cho mình bao nhiêu tiền ?

hoặc là xem hình ảnh này nhé:

ô khoanh tròn đó bạn. chia cho 30 thì tầm 9$ / 2 tháng.

Đang cày trên web-ip, cũng tạo mấy account chiến, nhưng mình chơi mãi chẳng thấy bị banned.
Hờ hâm mộ chủ top quá! Mình làm cả ngày cũng chỉ đc 7-8 $. Đấy là làm quen rùi đấy! Chủ top share kinh nghiệm đi, nếu được chuyển sang Seo làm downline cho bạn lun.

Thì làm nhiệm vụ nhanh, các thứ linh tinh nữa. pro như bạn sang seo chiến thì quá ok.

qua đây ủng hộ mình nhé:
http://mmo4me.com/showthread.php?52220-Kiem-4-ngay-voi-Seosprint

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,483
171,527
Latest member
Chouchou

Most viewed of week

Most discussed of week