Help Cheat Seosprint để có 16$/ ngày dễ dàng

svalmta

Hero
Verified
Reactions
2,445
MR
0.000
Mọi người thông cảm vì phải lập topic với tiêu đề như vậy. Có lẽ số người chơi seo trong forum cũng khá là nhiều vì site cực kì uy tín, pay tức thì. Chính vì vậy không ít người có ý định cheat, chơi nhiều tài khoản, hay dùng auto click. Riêng bản thân tôi, không hề dùng tool click nào cả, cũng không bao giờ chơi 2 acc, nhưng tôi vẫn có được 16$/ ngày với riêng seosprint.

Vậy tại sao lại phải chơi 2 acc để nó band, nó xóa tài khoản, phạt, phiền phức này nọ. clicks ads thì cũng có gì vất vả, sao lại phải dùng tool để cheat. Không phải hôm nay tôi tự dưng viết bài này, vì hôm nay tôi nhận được rất nhiều tin nhắn yahoo của các bạn nói là tài khoản của mình bị xóa. có người thì chơi 2 acc, có người dùng tool bị phát hiện.

còn các bạn không tin 16$/ ngày thì nhìn proof của mình nhé:

Có nhiều bạn nói là mình biết tiếng Nga thì làm dễ, cũng không hẳn vậy, các bạn hỏi bạn Coingo, resign hay dominhhieu.... xem, các bạn ấy đâu biết tiếng Nga đâu, mà vẫn làm jobs vèo vèo. quan trọng là chịu khó tìm hiểu + làm dần quen là hốt tiền.

Chung tay vì hội seo lành mạnh không gian lận nào. Đừng để nó band IP Việt Nam thì nồi cơm chung của chúng ta sẽ không còn.

Lưu ý cuối cùng cho các bạn đang chơi ( trích resign):
các bạn làm job ở seo nên chú ý một số điểm sau để tránh job ko đc trả tiền mà danh tiếng lại tăng đều đều:
+ thường thì các job chỉ yêu cầu click 1 quảng cáo google và mở ra vài link mới ở site quảng cáo (tùy từng job). Vì vậy các bạn ko đc click nhiều quảng cáo google, đừng tưởng click nhiều quảng cáo google mà thằng chủ job nó sướng, nó còn sợ sốt vó bị google túm gáy đang cheat click*
+ 1ip trong vong 24h chỉ đc click lần trên 1 site (vì kể từ click thứ 2 trên cùng 1 site thì google sẽ ko trả tiền nữa). vd: bạn đã click site seosprint.net thì sau 24h mới đc click lại. để khắc phục có các cách sau (áp dụng cho làm job = tay hay bằng tool)*
---- các bạn lưu các site đã click quảng cáo google vào 1 file text. nếu thấy nghi ngờ site đó đã click rồi thì mở file text ra xem.*
---- hoặc khi làm tầm đc hơn chục job, các bạn có thể reset moden, xóa cookie. nhưng hạn chế là khi xóa cookie xong thì bạn lại phải đăng nhập lại seo.

có nhiều người bảo là do mình nhiều ref, xin thưa là sau 2 tháng số tiền ref kiếm cho mình là 9$ ( bonus + event gần hết)

Last edited by a moderator:
bóc tem cái nào, hôm nay chị cũng định viết topic kiểu thế này, nhưng nghĩ lại lại thôi, viết vào topic của mình thôi, up cho mọi người vào đọc

bác này chịu khó Seo thật , công nhận là làm nhiệm vụ seo hơi khó vì toàn tiếng nga , google dịch ra tiếng việt thì chịu ko hiểu gì luôn , dịch ra tiếng anh thì nó còn sát nghĩa tí vừa làm vừa đoán còn được, chung quy là cũng khoai chủ thớt ạh :d

Seo giờ nhiều nhiệm vụ đã cấm IP Việt Nam và nhiều nhiệm vụ chỉ đòi IP Nga nên mọi người khi làm phải đọc cẩn thận yêu cầu nhé

bác này chịu khó Seo thật , công nhận là làm nhiệm vụ seo hơi khó vì toàn tiếng nga , google dịch ra tiếng việt thì chịu ko hiểu gì luôn , dịch ra tiếng anh thì nó còn sát nghĩa tí vừa làm vừa đoán còn được, chung quy là cũng khoai chủ thớt ạh :d

làm nhiều lần sẽ quen với cách dịch của google bạn àh, lúc đó sẽ không còn khó nữa, hy vọng mọi người sẽ làm cẩn thận hơn để Seo không cho Việt Nam vào blacklist như WEb-IP đã và đang làm với IP Việt Nam

---------- Post added at 04:18 PM ---------- Previous post was at 04:17 PM ----------

Ko hiểu gì hết và ko có hướng dẫn

có rất nhiều hướng dẫn trên các topic mà bạn, và có cả video nữa, bạn không hiểu có thể pm mọi người hoặc hỏi trên các topic , mọi người sẽ giải đáp cho bạn mà

Mình thấy dịch ko sát nghĩa lắm, nhưng làm nhiều thành quen mà. Giờ có job, mình làm luôn mà không cần Google dịch :D

Đọc cái tiêu đề tưởng ai đang đinh vào chửi, hóa ra là svalmta =))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,479
171,520
Latest member
quoclap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week