New HD tạo 100 ví usdt , coin để phục vụ ae cheat app, cheat airdrop các loại coin

traibn90

Junior
Reactions
147
MR
0.552
Sàn OKX có tính năng tạo rất nhiều ví rút cho tất cả các loại tiền điện tử mà có nhiều ae chưa biết tính năng này,
và các loại sàn khác không có tính năng này n
ên mình chia sẻ để ae cheat thủ các loại công việc cần sử dụng nhiều địa chỉ ví để gom tiền về, mà không cần phải mua thêm tài khoản, hay tạo nhiều ví khác nhau, thì ae lên sử dụng OKX là 1 lựa chọn cực kỳ thích hợp nhé.
Về độ uy tín, và quy mô : thì OKX thuộc dạng top đầu thế giới chỉ sau mỗi binance rồi , sau nay thậm chỉ còn vượt trội lên TOP1 do nó chịu phát triển mạnh
Nếu ae nào chưa có tài khoản OKX thì đăng ký tại đây ủng hộ mình nhé :
Link đăng ký OKX : https://okx.com/join/68576008
mã mời : 68576008
Để tạo được nhiều ví rút tiền thì các bạn vô mục nạp tiền, sau đó chọn loại tiền điện tử mà bạn muốn nạp, sau đó chọn mạng lưới, và cuối cùng bạn muốn tạo thêm bao nhiêu ví của loại coin đó thì bạn chỉ cần click vô chỗ địa chỉ nạp và thêm bao nhiêu địa chỉ cũng được nhé, sau đó bạn sử dụng ví nào thì copy ví đó để rút tiền về OKX là được,

Đây là video giới thiệu cụ thể ae có thể xem qua để biết thêm về thao tác :

Chờ có kèo ngon thì mới share thôi bác, 1 năm chỉ cần 2-3 kèo ngon là kiếm đủ rồi bác, thời gian chờ kèo ngon thì đưa tiền vô OKX để earn USDT hoạc earn coin cũng ngon mà, lãi tạm 10-30%/ năm từ việc earn cũng ngon rồi

Không có kèo gì share à bác :(
bác có thể tham khảo kèo của Việt nam này, chờ ăn tết xong thì bác chơi.
đây là link em chia sẻ kèo :

Không có kèo gì share à bác :(
có kèo này mời, bác tham khảo nhé :

Chưa biết chơi kiểu cheat coin này bao giờ?
thì cheat nhiều tài khoản , lên cần nhiều địa chỉ để rút tiền thôi pro, mỗi tk cần rút về 1 địa chỉ khác nhau đó, OKX nó giúp bác điều này

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,767
Latest member
CrypTJek
Back
Top Bottom