Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Mấy bạn cho hỏi. Dự án này bữa ni Reg Panel được nữa không, nghe nói là bị giới hạn đăng ký account con. Mình Reg tầm 100 acc thì bị báo limit @@ :(

cho e hỏi là em được trên 2$ rồi mà request thi nó cứ bảo là chưa đủ 2$ nhỉ. nó cứ báo zậy " Your amount is too less to send, amount should be at least $2 "
Hôm nay bạn gõ đủ 2$ thì phải qua ngày hôm sau bạn mới request, chứ ko phải đủ lúc nào thì request lúc đó đâu bạn.

mới reg đc panel ! cái này gõ phân biệt hoa thường hả mng ? login bao nhieu acc cho spêd 20

ết
120 nick speed 10 lâu lâu điên nó load nhanh time out 1 loạt:D
đang chiến thử 5 acc lúc nahnh lúc châm! log 6 acc mà spêd chỉ có 11 ! load vãi thạt ! mà xem số code mình gõ đc ở đâu ! số tiền mình có ở đâu trong panel?

mới reg đc panel ! cái này gõ phân biệt hoa thường hả mng ? login bao nhieu acc cho spêd 20
thằng này bác mà gõ được speed 20 thì e phục bác sát đất ! :D
đang chiến thử 5 acc lúc nahnh lúc châm! log 6 acc mà spêd chỉ có 11 ! load vãi thạt ! mà xem số code mình gõ đc ở đâu ! số tiền mình có ở đâu trong panel?
bác đăng nhập vào panel vào report, track employee, rồi gõ ngày vào hai cái ô ấy là nó sẽ thống kế số code và tiền cho bác, tháng trước ngày sau nhé!

thằng này bác mà gõ được speed 20 thì e phục bác sát đất ! :D

bác đăng nhập vào panel vào report, track employee, rồi gõ ngày vào hai cái ô ấy là nó sẽ thống kế số code và tiền cho bác, tháng trước ngày sau nhé!
thanks nhé ! móa nó ăn gian vãi ra ! gõ 100 code đúng nhận đc 73 code ! ăn gian 27 code !code nào mình cũng gõ phân biệt và đủ ký tự đặc biệt ! ăn gian vãi thật

moi nguoi oi cho em hoi ti a
tai khoan cua em gui thanh toán nó cứ báo không đủ 2 $ ma thực tế kiểm tra tk nhân viên thì đủ rồi.
em vao xem lich sử tài khoản thì nó báo là Chi tiết Thanh toán không tìm thấy
em vao xem phần thống kê thì nó báo là
Không có hình ảnh chờ tìm thấy
em không hiểu tại sao lại thế có ai biết noi em cách sử lý với

tai khoan cua em gui thanh toán nó cứ báo không đủ 2 $ ma thực tế kiểm tra tk nhân viên thì đủ rồi.
câu hỏi muôn thuở , chờ qua 1h30 khuya ấn sẽ dc
tính theo ngày chứ ko phai theo tiền như hôi trc nữa, ngày nào đủ 2$ mới dc

Điểm tiền đã đủ nhưng thời gian chưa đủ. hết 1 ngày như chipnho nói là chuẩn rồi đó bạn ạ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,016
Latest member
congthuctinhthet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week