Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Có ai vào panel captchatypers được không? Mình log vào nó hiện ra trang change pass. Không cách nào vào được panel cả! Cho mình tí thông tin về tình hình nó đi! Thank!

Có ai vào panel captchatypers được không? Mình log vào nó hiện ra trang change pass. Không cách nào vào được panel cả! Cho mình tí thông tin về tình hình nó đi! Thank!
Đơn giản là bạn đổi pass mới là vào được thôi, nếu thích pass cũ thì bạn đổi pass mới sau đó đổi lần thứ 2 thành pass cũ của bạn là được thôi mà:)

Thông báo tin buồn:
Từ 10h10 sáng nay, Captchatypers chính thức không đăng nhập được nữa, Chỉ hiện trang đổi Mật Khẩu, khi đổi xong bấm vào trang đăng nhập thì nó cũng cứ hiện ra trang đổi mật khẩu, hoàn toàn không có trang đăng nhập như trước nữa. Hiện tượng này chưa biết sảy ra đến bao giờ. Anh em nào có thông tin mới hãy cập nhật lên nhé:(

Cậu đăng nhập đi xem được không? Mình đăng nhập nó hiện đổi Pass, đổi xong đăng nhập nó lại hiện đổi pass, chứ không thể đăng nhập được, vừa lúc sáng vào tạo ID bình thường mà, đến khi vào check điểm thì thấy bị. Trước 10h10 thì không bị như vậy, Cậu thử mà xem, làm sao mà nhập được

:)
Nói rồi không được là không đăng nhập được, ai đang làm ở dự án này hãy chém nhé

em log bình thường mà cả panel với acc con , bác xóa cookie lịch sử xóa hết là ok
Cảm ơn 365 đã qua phụ giúp và giờ đã bình thường. cảm ơn các bạn nhé:p

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week