Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Captchatyper pay qua đâu vậy bạn ? Có pay cho paypal không ?

Cho mình hỏi là tốc độ của captchattyper vào tầm sáng sớm từ 3h tới 6h sáng dùng bao nhiêu tài khoản thì đạt tốc độ 1000 cap/1h ? Cho mình cảm ơn

cho mìn hỏi buổi sáng đánh thì log bn acc là dc speed tốt ?
:) tùy mỗi người ! log càng nhiều càng tốt để đủ speed . nhanh thì tick ít acc pause lại chậm thì tick vào ! bữa nay tớ ít gõ captchatyper nên không để ý lắm

uhm,cũng gửi 4 lần rồi đổi 4 cái username mà ko thấy hồi đáp

Bạn gửi vào Email [email protected] với nội dụng sau thử xem :

Code:
Dear admin,
I want to create my admin-panel with info below:
Name: 
User: 
Password:

Payment:
- Perfectmoney: 

I confirm to receive payment by Perfect Money.
Please send me the help.
Thank you.

P/s lề : cho mình hỏi Min paid giờ là nhiu nhỉ nó để 2$ cho các Payment ngoài neteller và solidtrust , thế hôm nay đủ Minpaid thì đến ngày mai mới dc Request à ??

Đây là panel để tạo tài khoản làm việc...bạn vào Smater tạo tài khoản ..sau đó mua phần mềm mà làm.chứ ai làm trên web bao giờ
chứ mình thích tạo bao nhiêu tk cũng đc ak bạn

Xài Soft Xiao gõ 500 code được 150 là thế lào :mad:

Xài Soft Xiao gõ 500 code được 150 là thế lào :mad:
Soft này chỉ nên bật <5 tk. nó vẫn gõ 500 code nhưng bị timeout 350 cái rùi. trên Xiaoa nó ko có chế độ timeout, quá time vẫn gõ bình thường -->mất code. Chia buồn cho công sức của bạn.

cho e hỏi là em được trên 2$ rồi mà request thi nó cứ bảo là chưa đủ 2$ nhỉ. nó cứ báo zậy " Your amount is too less to send, amount should be at least $2 "

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back