Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Thế là phải gõ từng account con một, hay là chỉ cần gõ 1 accout con là tất cả các account khác đã gõ. Nếu không phải thì làm thế nào để gõ liền 1 lúc 50 account?

Thế là phải gõ từng account con một, hay là chỉ cần gõ 1 accout con là tất cả các account khác đã gõ. Nếu không phải thì làm thế nào để gõ liền 1 lúc 50 account?
mún làm acc con nào thì làm, tien của tat cả accc con cộng vào acc chủ panel. mún gõ nhieu acc thì dùng soft để gõ, xuan duc, vina , weiwei, xiao, hay asian để gõ.làm bao nhieu acc là tùy nó load nhanh hay chậm nhé bạn

à, thế hóa ra gõ ở account nào thì các cái khác cũng tính là gõ rồi. OK. Mình muốn tốc độ load bt thôi thì khoảng bn account là vừa, với tốc độ khoảng 1000code/2h

sao chiều nay không log được acc con trên soft vậy, có bạn nào bị như mình không ta?

Captchatyper yêu cầu phải đổi mật khẩu @@
Đúng rồi đó "
  • We have initiated the Password Reset for the regular security purpose.
  • So, during your next login time only you may be requested to reset your password. Please follow and continue your work.

Các bác ơi cho em hỏi xin được admin panel rồi, login vào rồi, xong tạo account con thì vào chỗ nào, có phải chỗ Employee Master không? Cái thứ hai là trong panel không thấy chỗ nào login để làm việc cả, hay phải dùng soft mới login làm việc được?

Các bác ơi cho em hỏi xin được admin panel rồi, login vào rồi, xong tạo account con thì vào chỗ nào, có phải chỗ Employee Master không? Cái thứ hai là trong panel không thấy chỗ nào login để làm việc cả, hay phải dùng soft mới login làm việc được?

tạo acc con xong... login bằng acc con để làm..acc panel sao mà làm ?

40id / speed: 11.0 Sao mấy hôm nay chậm quá.

Cho mình hỏi với. Tài khoản captchatypers của mình bị làm sao ấy. Mình có thể đăng nhập vào được, nhưng không thể kích vào các mục tạo ID con hay payment được. Vậy có phải của mình bị ban rồi hay không vậy. Trong đó mình được hơn 5$ rồi ấy, vậy nó có thanh toán cho mình không các bạn

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back