Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

sao mình đặt lệnh thanh toán mấy ngày nay chưa được xử lý vậy bác nguyenduong90

sao mình đặt lệnh thanh toán mấy ngày nay chưa được xử lý vậy bác nguyenduong90
Bạn nhận bằng WMZ đi, cứ 2$ trở lên đặt buổi sáng là buổi chiều đc nhận tiền rồi, ví dụ 10h30 đặt lệnh thì khoảng 16h chiều là nhận được luôn rồi.
Còn PM thì có lúc nó chậm, 2 3ngày mới nhận được.:)

soft nao free lam cai nay
Mua XUAN DUC mà sài đi bạn, Free làm sao mà làm được:)Nếu không có tiền mua thì cứ PM mình sẽ tặng 1 key XUAN DUC cho bạn làm mà kiếm chút vốn nhé

Thằng Captchatyper này mình treo ID lâu có sao không ạ? Thấy nó cho phép rút tiền qua Bảo Kim, không biết là mình nên chuyển thẳng vào đây hay qua cổng quốc tế ạ?

Thằng Captchatyper này mình treo ID lâu có sao không ạ? Thấy nó cho phép rút tiền qua Bảo Kim, không biết là mình nên chuyển thẳng vào đây hay qua cổng quốc tế ạ?
Nên nhận bằng WMZ nhé bạn. Treo ID lâu là sao bạn? là tạm dừng khi không làm hay là đang làm mà đi đâu đó thì cứ để đó luôn không cần tạm dừng?

Nên nhận bằng WMZ nhé bạn. Treo ID lâu là sao bạn? là tạm dừng khi không làm hay là đang làm mà đi đâu đó thì cứ để đó luôn không cần tạm dừng?
Pause lại ấy anh. Mà thằng này load thất thường thật, lúc thì chậm xong ra ào ào, out mấy phát. Anh có kinh nghiệm gõ thằng này chia sẻ em với.

Pause lại ấy anh. Mà thằng này load thất thường thật, lúc thì chậm xong ra ào ào, out mấy phát. Anh có kinh nghiệm gõ thằng này chia sẻ em với.
Pause rồi thì không ảnh hưởng gì cả, pause lâu quá thì khi làm phải tắt đi đăng nhập lại. 1 ID captchatypers nó có 3 của sổ Load nên khi nhanh 1 ID ra 3 mã captcha do vậy gõ dần dần sẽ quen thôi, Làm đêm và sáng sớm thì không cần Add nhiều ID nên đánh ổn định đc, còn ban ngày add nhiều có lúc đánh không kịp sẽ bị khóa ID, thường thì ban ngày không làm captchatypers vì nó load chậm mà

Pause rồi thì không ảnh hưởng gì cả, pause lâu quá thì khi làm phải tắt đi đăng nhập lại. 1 ID captchatypers nó có 3 của sổ Load nên khi nhanh 1 ID ra 3 mã captcha do vậy gõ dần dần sẽ quen thôi, Làm đêm và sáng sớm thì không cần Add nhiều ID nên đánh ổn định đc, còn ban ngày add nhiều có lúc đánh không kịp sẽ bị khóa ID, thường thì ban ngày không làm captchatypers vì nó load chậm mà
Em tưởng captchatyper ổn định, tính ngày làm nó còn đêm chiến PIX (Pix toàn pri 789 :( )

Em tưởng captchatyper ổn định, tính ngày làm nó còn đêm chiến PIX (Pix toàn pri 789 :( )
Hì, nó chỉ thanh toán ổn định thôi, chứ làm cũng vất vả lắm, làm đêm và sáng sớm thôi, ban ngày làm thì vất vả lắm:)

Chắc em tập trung làm pix quá, làm mãi mà không đủ tiền học :(
Ừ tập trung capt pix đi, người làm tốt 1 tháng gõ pix cũng đc tới 4 triệu 5 triệu đấy:)

Ừ tập trung capt pix đi, người làm tốt 1 tháng gõ pix cũng đc tới 4 triệu 5 triệu đấy:)
Captchatypper rate từ 1h tới 6h là thế nào anh nhỉ :D em mới cạp lại chưa biết tình hình cũng chưa có vốn làm pix :D Anh cho em thông tin em cảm ơn :D

mấy hôm nay admin send $ chậm thế nhỉ :rolleyes:

Captchatypper rate từ 1h tới 6h là thế nào anh nhỉ :D em mới cạp lại chưa biết tình hình cũng chưa có vốn làm pix :D Anh cho em thông tin em cảm ơn :D

Giờ Captchatypers = Giờ Việt Nam - 1 tiếng 30 phút.

mấy hôm nay admin send $ chậm thế nhỉ :rolleyes:
Vẫn nhận được nhanh và đều mà bạn, Nhận bằng WMZ đi nhé, mình post nhận tiền đều ở dự án Captchatypers cho các bạn xem nhé (mình chỉ post trong mấy ngày gần đây để tránh bị kêu là khoe hàng nhé):)

Các bạn cứ an tâm làm việc ở dự án này nhé

Last edited:

Announcements

Forum statistics

Threads
421,019
173,091
Latest member
nguyendung1221

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week