Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Bao nhiu acc thi speed mới lên dc 20 trở lên vậy.

Tùy từng lúc thôi bạn à ... lúc nó load nhanh thì 3-5 nick là full speed ... lúc nó load chậm thì bao nhiêu nick cũng không đủ =)) ... tại nó load code thường là một loạt luôn ... xong lại delay ... xong lại ... full speed thường vào đêm với sáng sớm bạn à ... sáng chắc hiếm khi full speed ...

Ngày xưa làm thuê có đánh kiểu gì nó cũng không banned acc, nhập code rác vô tư, esc vô tư mà sao giờ tự solo nó banned acc kinh khủng dù đã đánh cẩn thận hơn, sao dạo này rule nó nghiêm khắc thế không biết, ra toàn code đen trắng khó nhìn mà rule lại khắc khe quá chắc chuyển qua mega quá.

Ngày xưa làm thuê có đánh kiểu gì nó cũng không banned acc, nhập code rác vô tư, esc vô tư mà sao giờ tự solo nó banned acc kinh khủng dù đã đánh cẩn thận hơn, sao dạo này rule nó nghiêm khắc thế không biết, ra toàn code đen trắng khó nhìn mà rule lại khắc khe quá chắc chuyển qua mega quá.
Vừa mới chuyển từ Mega sang nên còn bở ngỡ. Mấy bác cho hỏi thằng này nó có quá khắt khe trong việc ăn gian GÕ KÝ TỰ ĐẶC BIỆT và PHÂN BIỆT HOA-THƯỜNG không vậy?! Thanks các bác trước!

Mới có thông báo:

01/10/2012:We are looking into the problem of permanently banned ids.We will inform you once that problem is fixed.So please create new ID and run in the meantime.Thanks.

Vừa mới chuyển từ Mega sang nên còn bở ngỡ. Mấy bác cho hỏi thằng này nó có quá khắt khe trong việc ăn gian GÕ KÝ TỰ ĐẶC BIỆT và PHÂN BIỆT HOA-THƯỜNG không vậy?! Thanks các bác trước!

không phân biệt hoa thường gì đâu, chỉ yêu cầu gõ ký tự đặc biệt. ăn gian thì ban id liền, bị ban mấy id con rồi

:(( bị ban hết 6 ID rồi . Bị đứt mạng sao mà xui quá . Ban có dc trả $ ko ?

Bạn đăng nhập những acc bị ban xem có đc ko? Nếu đc thì nó vẫn pay nhé!

Chỉ có 1 số code yêu cầu phân biệt thôi

1 số code nào yêu cầu vậy thanhdien113, mình thường gõ phân biệt hết à!

Announcements

Forum statistics

Threads
420,983
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back