Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Là cái nào bạn? Bạn post hình lên đây coi thử
Là cái này nè bác Untitled.jpg
mấy ngày nay của em nó toàn ra code thế này, 20 code là có tới 16 code như vây. đến nản, nhìn lồi con mắt mới ra hình, bởi vậy mấy hình này em nhập code rác hết, mà cũng hên em nhập code rác như bợm mà không bị ban cái nào. Có điều nó ra nhiều và liên tục như thế thì mình cũng chẳng có tiền. Mịa. Dạo này em chuyển qua Mega rồi, code ngắn, load nhanh, đánh đoàng hoàng thì dễ gì bị ban, tính cho kỹ thì mega vẫn hơn ct lúc này.

Là cái này nè bácView attachment 17658
mấy ngày nay của em nó toàn ra code thế này, 20 code là có tới 16 code như vây. đến nản, nhìn lồi con mắt mới ra hình, bởi vậy mấy hình này em nhập code rác hết, mà cũng hên em nhập code rác như bợm mà không bị ban cái nào. Có điều nó ra nhiều và liên tục như thế thì mình cũng chẳng có tiền. Mịa. Dạo này em chuyển qua Mega rồi, code ngắn, load nhanh, đánh đoàng hoàng thì dễ gì bị ban, tính cho kỹ thì mega vẫn hơn ct lúc này.

Trời, cái code này có gì là khó nhìn đâu, bạn cố gắng sẽ quen thôi ah, cái này chiếm tỉ lệ khá lớn trong số code từ sever gửi về cho bạn đó

Mình cũng là người có thâm niên trong cái nghề capt ni chứ k phải là newbie đâu nhé. Pix cũng rồi, qlink cũng 1 thời sau đó thấy CT dễ thương gắn bó với nó 1 thời gian thì bắt đầu dở chứng, ban đầu mình làm ít code như thế lắm, sao dạo này nó ra nhiều kinh khủng nên chuyển sang mega luôn code ngắn mà lại ít ra code loại như vậy. CT chỉ có ưu điểm lớn là pay ngày thôi, chứ giờ load cực kỳ chán, 3-4 giờ sang mình làm mà 7id speed có 12, nản.

Mình cũng là người có thâm niên trong cái nghề capt ni chứ k phải là newbie đâu nhé. Pix cũng rồi, qlink cũng 1 thời sau đó thấy CT dễ thương gắn bó với nó 1 thời gian thì bắt đầu dở chứng, ban đầu mình làm ít code như thế lắm, sao dạo này nó ra nhiều kinh khủng nên chuyển sang mega luôn code ngắn mà lại ít ra code loại như vậy. CT chỉ có ưu điểm lớn là pay ngày thôi, chứ giờ load cực kỳ chán, 3-4 giờ sang mình làm mà 7id speed có 12, nản.

Rate nó cao nên nó có quyền bác à... :D

Code này có gì khó đâu bác, với mình là bình thường =.=, gõ riết nhìn là wen mấy code này tính ra vẫn còn dễ hơn mấy cái chữ bác sĩ nhảy múa của dự án Pix

Trời, cái code này có gì là khó nhìn đâu, bạn cố gắng sẽ quen thôi ah, cái này chiếm tỉ lệ khá lớn trong số code từ sever gửi về cho bạn đó
2 code cùng 1 kí tự như nhau, có luk dánh xong enter ko chịu đi luôn...bữa nay nghe kêu ca nhìu về cái kiểu này lắm...

cái này thì chưa biết ai hơn ai, thằng nào cũng có cái xui của nó, có điều loại code này thì dc cái chịu khó gõ sai 1-2 chữ nó vẫn tính và ko cần phân biệt hoa thường

CaptchaTypers bữa nay bắt đầu dỡ chứng rồi ! Panel của mình bị khóa luôn................. Mem mình gõ sai, nó nói sai dưới 90% nên nó khóa.

Không khóa Account sai lỗi mà đi khóa luôn Panel của 1k Account đang làm việc. Nản liền ! Chờ 2 - 3 ngày nó mới mở Panel cho load hình lại ! hằng gì cả ngày mem ko thấy Load hình, điên đầu :binhsua122:

gõ bubu...2 code ở trên và dưới nhìn như nhau
gõ xong enter cũng ko chịu submit
.... nhìu vấn đề bựa lắm

sáng nay code load ra đều và nhanh..! làm rất là sung sức.........! mà hình như T7,CN,T2 code load chậm thì phải...?

Các bạn gõ làm sao mà giờ CT ra luật khó khăn rồi nè :D:D
There are 2 types of ban in captchatypers.One is 10 minute ban and another is permanent ban.Id which gives too much timedout will be banned permanently and wont get captchas at all.IDS banned for 10 minute will start getting captchas in 10 minute.ALL IDS BANNED FOR TIMEDOUT WILL BE PAID.

you can now login to your id or your admin and find whether it is banned from getting captchas or not.

We ban the whole admin if their teams all purposely do garbage so admins banned for garbage wont get paid.If few ids from a team did garbage typing we delete those ids and wont pay them.Garbage typing will never get paid.We are watching what you type 24/7.so type honestly.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week