Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Reques hôm qua hơn 70$ mà chưa về nữa, vừa mới yêu cầu lại. Hazz

Mình đang dùng pm XD mà sao mình đánh tầm 1 tiếng k thấy load nữa vào là thấy báo banned 5minutes. mà PM lại load chậm hơn trên web nữa. Có bạn nào bị giống mình k? ai biết chỉ tớ cách khắc phục với chứ đánh trên web thì dc có 1id thôi :(

Mình đang dùng pm XD mà sao mình đánh tầm 1 tiếng k thấy load nữa vào là thấy báo banned 5minutes. mà PM lại load chậm hơn trên web nữa. Có bạn nào bị giống mình k? ai biết chỉ tớ cách khắc phục với chứ đánh trên web thì dc có 1id thôi :(

1 là do bạn gõ sai hoặc bị time out
2 là do kết nối của bạn bị đứt
Còn vấn đề load nhanh load chậm là tùy thời điểm, có thể khi bạn làm trên web thì đúng lúc nó load nhanh, khi làm trên soft thì đúng lúc nó load chậm, soft XĐ xài tốt mà bạn :)

thông báo gì nè các bạn , ai pro tiếng anh dịch giúp với .Recently we found lots of admins doing garbage typing.Admins and ids which do garbage typing will be banned and their ids deleted without payment.We never allow anyone abusing captchatypers.When you hire workers tell them to type honestly and inform them the rules.

Ý nó nói là nó bắt đầu kiểm soát chặt lại rồi, panel nào ko sử dụng hoặc ID nào ko làm nó sẽ xóa và ko thanh toán, do tình trang xin panel cho lắm mà *** làm đó hê hê

Lâu ko vào lại CT, recaptcha có còn bắt buộc gõ kí tự đ.biệt ko mọi người ? Code không nhìn được thì gõ Don't known hay blank ?

Last edited by a moderator:
Lâu ko vào lại CT, recaptcha có còn bắt buộc gõ kí tự đ.biệt ko mọi người ? Code không nhìn được thì gõ Don't known hay blank ?
không gõ ký tự đặc biệt cũng được ... không nhìn được trước h toàn ESC ... chả biết là blank hay don't know nữa ...

thông báo gì nè các bạn , ai pro tiếng anh dịch giúp với .Recently we found lots of admins doing garbage typing.Admins and ids which do garbage typing will be banned and their ids deleted without payment.We never allow anyone abusing captchatypers.When you hire workers tell them to type honestly and inform them the rules.
gần đây " tui" thấy rất nhìu ngừ làm dự án của " tui" , pannel + id nào gõ code rác sẽ bị " đá "và ko cho ăn money , " tui" ko cho phép các ngừ ăn gian . Khi bạn thuê công nhân nói với họ gõ một cách trung thực và thông báo cho họ các quy tắc.
nó nhấn mạnh việc các bạn gian lận( cheat )nhìu quá

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week