Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

code lộn xộn lắm . lặp code nhiều . code sorry như xả hàng . lâu lâu vài tam giác đỏ. mấy hôm nay load chậm nữa chứ .t thường dậy 4h gõ đến 7h . mọi hôm chỉ 3id là gõ tẹt sp khoảng 20 rồi . nhưng mấy hôm nay log 8 id mà sp khó dc 18 lắm mà code site thì nhiều nữa chứ . đói rồi :((
Chơi luôn 100 acc đi bạn :binhsua37: xem nó dám load chậm nữa ko .
Còn gặp code lổi + tam giác gì đó . Thì nhập đại sdgsfsfsfj luôn . Vì CT mổi lần mình esc nó đều trở lại sever . mà ai cũng esc esc thì nó cứ lòng vòng ở đó thôi ,hỏi sao nó ko biến mất .

Chơi luôn 100 acc đi bạn :binhsua37: xem nó dám load chậm nữa ko .
Còn gặp code lổi + tam giác gì đó . Thì nhập đại sdgsfsfsfj luôn . Vì CT mổi lần mình esc nó đều trở lại sever . mà ai cũng esc esc thì nó cứ lòng vòng ở đó thôi ,hỏi sao nó ko biến mất .

100acc có vẻ hơi khoai x_x
nhwugn mà log 15acc mà vẫn ngồi chờ load mòn mỏi:binhsua35:

hiện tại 8H50 . 15 ID speed 25 . Đang định lên 20ID .
nhưng load ko nhanh cho lắm . nhưng mà ko có code lổi , Code bôi đen ít xuất hiện . Nói chung rất tốt

lúc ra vèo như mưa trút timeout hàng load lúc thì chờ mỏi mòn thế này đấy hịc nghe mọi người bảo ăn gian code nữa mới nản chứ :(

Update Soft ST v.2.2.1 http://www.mediafire.com/?qifkp9jg85vxqfb

+ Thêm chức năng Auto CapsLock. B sẽ k phải gõ nút CapsLock bất cứ lúc nào, soft sẽ
tự động phân tích hình nào là viết hoa, hình nào viết thường, rồi tự bật và tắt capslock.

Last edited by a moderator:
Mấy bác ơi cho em hỏi CaptchaTypers dạo này còn ăn gian Code không thế . Thấy nghe mấy bác bảo Captchatypers vừa ăn gian vs code lại dài nữa .Mấy bác cho em ý kiến nhé . Có cái panel mà không biết làm gì . Hehe...^^

Hôm trước em đánh toàn ra cái captcha dài dài màu trắng vs đen , bình thường cái mã đó em toàn đánh bừa skldjkvclx , hôm đó nó ra liên tục nên cũng cứ đánh bừa thế là sáng hôm sau bị del 7 acc mất 80k tiếc kinh :(

Hôm trước em đánh toàn ra cái captcha dài dài màu trắng vs đen , bình thường cái mã đó em toàn đánh bừa skldjkvclx , hôm đó nó ra liên tục nên cũng cứ đánh bừa thế là sáng hôm sau bị del 7 acc mất 80k tiếc kinh :(

Là cái nào bạn? Bạn post hình lên đây coi thử

CT này mình request thì bao lâu nó pay hả các bác. Em request hồi sáng tời giờ mà chưa thấy pay.
Thường b request paymetn lúc sáng thì chiều nhận được $. Và b phải đủ min pay là >=$2 tính đến hết ngày hôm qua. ^^

thằng CT này hết 1 tuần nó có reset code không nhỉ?hay là cộng dồn sang tuần sau nếu không đủ 2$

Thường b request paymetn lúc sáng thì chiều nhận được $. Và b phải đủ min pay là >=$2 tính đến hết ngày hôm qua. ^^
Vậy à cảm ơn bạn nhé. Mấy bữa làm thuê tưởng đâu bao nhiêu cũng được pay nên được 1.5$ là request rồi hóa ra minpay nó là 2$ à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,984
Latest member
mrdark90

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week