Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

Hizo

Senior
Reactions
87
MR
0.025
Buổi đầu tiên gõ captchatypers vào 2h30 vậy mà trời gõ toàn code dài ESC thì liên tục dùng soft của bác XD thì cứ cộng code mỗi lần ESC thế mới bó tay. nhìn vào ôi trời. sau 1 tiếng làm việc không nổi 1$ ấn ESC thì mỏi tay. không hiểu sao CT nó ra nhiều code dài thế. nản ghê

Trường hợp của bạn, khi làm trên soft XD mà thấy 1 code lặp đi lặp lại trên 2 lần thì đừng ESC nữa mà hãy gõ nó thành 1 cái code khác,để nó thành 1 code sai, sau đó sẽ ko bị lặp nữa. Gần đây soft XD hình như ESC k còn tác dụng nữa, k biết soft khác có bị ko. Bạn cứ ESC thì nó cứ lặp code thôi!

songthan

Banned
Reactions
310
MR
0.000
Tình cho các b cạp CT. 10h17' load 10id :)

dunglelet

Junior
Reactions
35
MR
0.000
tình hình là cả ngày nay e ko load được CT dùng soft của bác XD hơn 2 tiếng mà có 64 hình thì làm ăn gì nhỉ, có bác nào biết vụ này ko chỉ e với
hay là do mạng nhà e lởm nhỉ :-?? :binhsua09::binhsua09:

vunewbie

Hero
Reactions
466
MR
0.001
tình hình là cả ngày nay e ko load được CT dùng soft của bác XD hơn 2 tiếng mà có 64 hình thì làm ăn gì nhỉ, có bác nào biết vụ này ko chỉ e với
hay là do mạng nhà e lởm nhỉ :-?? :binhsua09::binhsua09:

load bao nhiêu acc ? load 15 acc thì mới có ăn

bác nhìn vào soft có chữ timeout k? nếu có là do mạng lởm rồi...! nếu mà k thì bác xem lại mấy acc của bác đi...có lẻ nào là band...! hì
vẫn ok ko thấy timeout
còn vụ band ko biết có bị band ko mà e ko biết xem ở chỗ nào:binhsua17:

nó cứ loading hoài theo e biết nếu bị band thì phải hiện rules chứ nhỉ :binhsua15:

alias91192

Senior
Reactions
251
MR
0.001
vẫn ok ko thấy timeout
còn vụ band ko biết có bị band ko mà e ko biết xem ở chỗ nào:binhsua17:

nó cứ loading hoài theo e biết nếu bị band thì phải hiện rules chứ nhỉ :binhsua15:

Nếu có panel CT thì bạn vào xem, còn tk thì chưa banned, mất tk thì banned rồi, còn nếu ko có panel thì login acc con của bạn vào web xem, login đc thì chưa banned :)

Nếu có panel CT thì bạn vào xem, còn tk thì chưa banned, mất tk thì banned rồi, còn nếu ko có panel thì login acc con của bạn vào web xem, login đc thì chưa banned :)
e có panel vào và vẫn thấy acc của e ở đó, chứng tở là chưa bị baned đúng không ạ :binhsua17:
vậy chắc là do mạng nhà e đang lởm
Vừa bị band vĩnh viễn bên protyper mà không hiểu lí do gì, có 4$ mà chưa kịp rút :binhsua04:

các bác cho e hỏi
mình xem số tiền gõ được ở đâu ạ ở trong panel hay ở ngoài soft e thấy 2 cái chênh lệnh nhau nhiều quá,ko biết cía nào mới là thật

xem trong wed đó bạn....! bạn vào Track Employee kiểm tra ngày mà mình làm, xem góc cuối cùng bên phải dưới cái bảng thông kê có ô Amount đó là số tiền bạn nhận được đó....................! chúc bạn kiếm đc nhiều $

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,812
176,250
Latest member
cuongnd8791

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom