Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

chừng nào mega pay vậy mấy bác?
Bạn sang box mega hỏi nhé. Ngay trước thì nó pay vào thứ 3 đến thứ 6 (radom) nếu đủ min pay trước 12h ngày thứ 2.

Cần tuyển một vài PRO ( có kinh nghiệm captcha các dự án GGS, CT, QLink, PIX... hơn 2 tháng ) . Chi tiết vui lòng INBOX nhé ! Newbie nếu có thiện chí có thể nhận luôn.

lần đầu tiên trong cuộc đời mình gõ captcha tỷ lệ sai hơn 20% WTF, dù toàn code 1 chữ và dễ thế mà nó tính mình sai hơn đến 20%
Thế này mà bảo sao anh em ko bị banned liên cmn tục chứ

Dự án này ngoài cái load nhanh ra còn lại tệ từ đầu đến chân, code lỗi thì như mưa, đủ mìn bấm pay thì toàn báo lỗi

Dự án này ngoài cái load nhanh ra còn lại tệ từ đầu đến chân, code lỗi thì như mưa, đủ mìn bấm pay thì toàn báo lỗi
?thế mạnh của Captchatypers là load nhanh ? Dự án này ngoài rate cao hơn kolo, ggs gold thì cũng chẳng có gì tốt cả, load thất ttương vkl.v:D

?thế mạnh của Captchatypers là load nhanh ? Dự án này ngoài rate cao hơn kolo, ggs gold thì cũng chẳng có gì tốt cả, load thất ttương vkl.v:D
riêng cái vụ ăn gian code thì bỏ qua đc, mà thằng này banned ẩu vkl ra

ai làm captchatyper chú ý nhé. thông báo từ admin

thêm lỗi từ hình ảnh google

"
also inform your people to type no answer if the google image captcha has no image matching the question
this is new thing happening in that
"

có thể tạo 2 panel rồi ad cùng vào soft làm được không các bác. vì mình tạo nó limit 10 id ah

đánh mỏi cả tay mà không được bao nhiêu, mờ cả mắt tốn tiền điện. Qua chơi hyip cho khỏe

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
417,444
169,781
Latest member
tai789clubhelp

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom