Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

mn cho mình hỏi , tài khoản bị khóa có thanh toán được không, và nếu mình xóa khỏi panel số mà bị trừ đi vậy có bị trừ tiền không
acc banned vẫn dc thanh toán khi không xóa acc đó.
Xóa acc banned là mất tiền đó nha. Đợi thanh toán xong rùi hãy xóa

mn cho mình hỏi , tài khoản bị khóa có thanh toán được không, và nếu mình xóa khỏi panel số mà bị trừ đi vậy có bị trừ tiền không

if u tell me in english, i will help you

thanh toán xong xóa liệu có bị trừ tiền k bạn, vì trong tk vẫn còn tiền

chờ nhận tiền xong mới xóa accc nhé

chờ nhận tiền xong mới xóa accc nhé
mình nhận tiền rồi. Ví dụ hôm qua mình đã thanh toán 2$, từ hqua đến nay làm thêm 0,5$. hnay đã nhận được tiền, nhưng trong tài khoản vẫn là 2,5$. như vậy nếu mình xóa 1 tk 1000 mã bị khóa từ hôm trước, thì số tiền bị trừ xuống 1,8 -1,9 $ đúng không, như vậy thì tính sao?

mình nhận tiền rồi. Ví dụ hôm qua mình đã thanh toán 2$, từ hqua đến nay làm thêm 0,5$. hnay đã nhận được tiền, nhưng trong tài khoản vẫn là 2,5$. như vậy nếu mình xóa 1 tk 1000 mã bị khóa từ hôm trước, thì số tiền bị trừ xuống 1,8 -1,9 $ đúng không, như vậy thì tính sao?

hi i think nguyenduong may be some busy!, mean while tell me in english i will solve your problem!

ko sao.. cứ xoa acc đã bi block đi

mn cho mh hỏi, mh mới quay lại gõ captchatypers nó hiện ra mấy cái hình và khung text thì mh gõ j ah ,code bác sỹ k nhìn dc thì gõ gì ? tks

Today i did not get payment:oops: from captcha typers through perfect money

Did any one get the payment from captcha typers today?

hi guys how r u , i again started captcha typers! but

Today i did not get payment from captcha typers through perfect money!

hi guys how r u , i again started captcha typers! but

Today i did not get payment from captcha typers through perfect money!

can any one reply to my post!

các bác có thể kiếm bitcoin qua site này nữa nè.. kiểu chơi cờ bạc, lên nhanh mất cũng nhanh =))) e đã chơi và máu máu phát xong đi luôn 500 600k satoshi :(
https://primedice.com

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back