Ask CAPTCHATYPERS | Toàn tập về dự án CAPTCHATYPERS (hướng dẫn, load, pay...) - xem trước khi hỏi | CAPT

mình soft xd, có pb hoa thường, lặp code.

Tự nhiên ko vào dc panel nữa . có bác nào như vậy ko ?

mình đăng kí thì mình pm xong ghi 10id xong nó tạo cho mình hả mấy bác

dùng XD gõ kothấy lên tiền. bác nào bị thế ko

dự án này còn ai làm ko, cho hỏi nó load nhanh vào buổi tối ko nhỉ và nó có ăn gian code ko ??/

dự án này còn ai làm ko, cho hỏi nó load nhanh vào buổi tối ko nhỉ và nó có ăn gian code ko ??/
có ăn gian code,tình hình 2 tuần nay load rất chậm cả ngày lẫn đêm

Cái gì chứ ăn gian code là ko làm, vì đánh chậm mà con mất code thì khỏi đánh
Tất cả các dự án đều ăn gian code cả, chỉ là ít hay nhiều thôi. Nếu không muốn bị ăn gian thì bỏ nghề capt đê bạn. :D

thánh nào còn làm thằng này thì mình bái phục... cái độ khó chịu của dự án này thì khỏi chê, rate thấp thê thảm và gian code nữa.

Oh why confident captchas in ct not counting, i mean they didnt add the money for confident captchas , check the image below!

Again ct calculating incorrect rates, i mean they counting $0.5 per 1000 captchas instead of $0.6 per 1k

Ẹc. vừa gõ thử CT. toàn code bs với code chọn hình ko à? khó nhai thật. đc cái rate cao. Load nhanh vào tầm nào vậy nhỉ?

mn cho mình hỏi , tài khoản bị khóa có thanh toán được không, và nếu mình xóa khỏi panel số mà bị trừ đi vậy có bị trừ tiền không

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,356
170,481
Latest member
hoidap24h

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom